Đề Xuất ThànLlậpTerm Tình Nguyện Hè Cho Anh Em Quảng Ngãi Tại Việt Hàn.

Thảo luận trong 'Quảng Ngãi' bắt đầu bởi kimtan, 21 Tháng năm 2012.

1. Offline

kimtan

• Core I7

• Em là Sup :D
    Số bài viết:
    479
    Tình hình là hơn 1 năm qua hội đồng hương Quảng Ngãi vẫn chưa có một hoạt động nào để gặp mặt toàn thể anh chị em đang học tập và sinh sống tai trường Việt Hàn cả. Với tình hình như thế thì mình nghĩ hội đồng hương Quảng Ngãi sẽ sớm bị lang quên mất, rồi thì khóa 6, 7, 8....và nhiều khóa sau này sẽ đặc câu hỏi là tại sao lại không có hội đồng hương của quê mình trên ngồi người Việt Hàn này.

Mình cũng không muốn mình trở thành tội đồ của toàn thể anh em khi đảm nhiệm cương vị là người hội trưởng của hội( có lẽ một số anh chị em còn không biết mình là ai) tại trường Việt Hàn, và càng không muốn tinh thần đoàn kết của các sinh viên xa nha như chúng ta bị đánh mất chỉ vì sự hoạt động yếu kém của hội. Vì thế mình xin mạng phép đề ra vài đề xuất cho hội cho thời gian tới, mong mọi người cho ý kiến.

Mình quyết định thành lập 1 term nhỏ tình nguyện mùa thi tại trường, nhằm mục đích hướng dẫn cho các bạn sinh viến khóa mới tại trường.

Tổ chức gặp mặt các thành viên của hội vào cuối năm học này ( có lẽ hơi khó khăng).

Tổ chức gặp mặt để chào đón các bạn khóa 6 mới vào nhập học để vung đắp tình đoàn kết.

Và có lễ tạo một forum riêng cho hội nhăm mục đích phát triển lâu dài và mỡ rộng hơn.
    .............
    Đây là 1 số ý kiến cũng như đề xuất của mình, mong mọi người đóng góp nhiệt tình.

Mọi ý kiến các bạn có thể cm tại bài viết này hoặc pm cho mình qua địa chỉ yahoo: gara_itvn@yahoo.com

Thân gỡi.
  2. Offline

ch2ng_kh_0

• Windows 1.0

Số bài viết:
    117
    - Tạo 1 forum riêng thì cũng không đc j đâu ah, theo e nếu anh e đã lên mạng mà đã học trường này thì trang 2mit chắc chắn sẽ liên miết ah và tin tức họp HDH thì ở đây cũng có miết mà ah, nên việc làm 1 forum sẽ rất lãng phí ah

- Còn chuyện họp mặt thì e thấy rất khó khăn ah, đã bao lần ý kiến mà thấy ai đâu ah.

-Đó là theo ý kiến của e ah
  3. Offline

vietnguyen

• Windows 1.0

Số bài viết:
    93
    Đúng là chuyện họp mặt là rất khó.hồi năm đầu mình vô.cũng có họp một lần.nhưng mình thấy ko đoàn kết tí nào.