Liên thông đại học kinh tế Đà Nẵng?

Thảo luận trong 'Liên thông & định hướng việc làm' bắt đầu bởi iker, 25 Tháng tư 2012.

1. Offline

iker

• Windows 3.0

• Ex-student
    Số bài viết:
    106
    Tình hình là đến giờ vẫn chưa có thông tin gì về tuyển sinh liên thông tại đại học kinh tế Đà Nẵng năm nay cả. Có bạn nào có thông tin gì không nhỉ?
  2. Offline

seonhatnghe

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    5
    Chỉ có thông tin liên thông đhkt hcm thôi nhưng cũng qua kỳ tuyển sinh rồi. DHĐN là mình hoàn toàn k biết tí gì luôn!
  3. Offline

heorung^oo^

• Windows 95

Số bài viết:
    178
    Vừa rồi mình có lên phòng đào tạo ĐHĐN hỏi. Họ nói tháng 5 mới có thông báo chính thức về việc liên thông kinh tế.
    Thân!
    sunset_glow, trantramy265iker thích bài này.
  4. Offline

iker

• Windows 3.0

• Ex-student
    Số bài viết:
    106
    Thì ra là vậy, thanks bạn nhiều!
  5. Offline

meodenqngai

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    18
    mình nghe nói môn thi mỗi năm mỗi khác có đung k vậy? (cùng ngành), tùy năm mà trường sẽ cho thi những môn khác nhau
  6. Offline

lucky star

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    2
    Có bạn nào có tài liệu ôn thi liên thông Đại học kinh tế ngành Quản trị kinh doanh không? share với
  7. Offline

meodenqngai

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    18
    ban lên mấy quan photocopy gân truong kinh tế mà mua về ôn, hôm truoc minh cũng mới mua 2 cuôn nek: kte vĩ mô và marketing căn bản.
  8. Offline

lucky star

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    2
    ủa thi marketing căn bản với kinh tế vi mô thôi mà. Đâu có thi kinh tế vĩ mô
    Bạn có biết khi nào đi học ôn không bạn
  9. Offline

conmahat

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    1
    có thông báo chính thức rồi kìa, rất tiếc là ĐH kinh tế đà nẵng kô còn liên thông nữa ! **
  10. Offline

lpclong

• Bí thư Đoàn Trường

Số bài viết:
    293
    Gửi các bạn khoa TMĐT khóa 3
    Theo trang tuyển sinh của ĐHĐN, năm nay trường ĐH Kinh tế Đà Nẵng sẽ ko tổ chức tuyển sinh liên thông. Do vậy bạn nào muốn đk liên thông nên tìm trường khác. Các bạn có thể tìm hiểu thông tin tại trang này
    http://ts.udn.vn/ViewHoidap.asp?style=1
    Chào thân ái và chúc may mắn

Lê Phước Cửu Long
  11. Offline

iker

• Windows 3.0

• Ex-student
    Số bài viết:
    106
    Có bạn nào biết ở Đà Nẵng còn trường nào tuyển sinh liên thông ngành quản trị kinh doanh không nhỉ?
  12. Offline

minh ánh

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    1
    khi nào thi liên thông đại học kinh tế bạn có biết thời gian nào k bạn :)
  13. Offline

BÌNH TRANG

• Thành Viên Mới

• liên thông tài chính marketing
    Số bài viết:
    2
    cho em hỏi có trường nào liên thông cho chuyển đổi ngành k ? em học cao đẳng kế toán muốn chuyển qua tài chính doanh nghiệp ( em có thể dùng giấy chuyển đổi bên trường dh marketing dc k)
    mong dc sự giúp đỡ
    xin chân thành cảm ơn !
  14. Offline

hoahongtrang

• Windows 98

Số bài viết:
    180
    Ai biết cho hỏi cái. 2 môn thi liên thông bên kinh tế là tin học đại cương và cơ sở lập trình có như trường mình không. ai có giáo trình 2 môn này của kinh tế thì share với nhé
  15. Offline

thai nga

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    1
    cho minh hoi minh dang ky thi lien thong tu cao dang len dai hoc kinh te da nang ma sao gan den ngay thi lien thong rui ma minh khong thay phan hoi gi cua truong vay ?
  16. Offline

Cam Tu Cau

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    1
    Hic. Tình hình muốn hỏi mọi người xem ở Đà Nẵng có trường nào liên thông từ TC- ĐH ngành Tin học không? Rất mong hồi âm của các bạn! Tks..............
    --- Nhập chung bài viết, 12 Tháng ba 2013 ---
    Hic. Tình hình muốn hỏi mọi người xem ở Đà Nẵng có trường nào liên thông từ TC- ĐH ngành Tin học không? Rất mong hồi âm của các bạn! Tks..............
  17. Offline

Lê Trường Sơn

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    21
    không bạn ơi, theo mình biết muốn liên thông từ trung cấp lên đại học yêu cầu có kinh nghiệm làm việc 3 năm trở lên, ngoài ra hiện giờ có một số quy định mới về việc liên thông lên đại học, các bạn có thể đọc để hiểu rõ hơn tại đây : http://kenhtuyensinh.vn/dao-tao-lien-thong-dai-hoc-va-cao-dang
    http://nld.com.vn/20130214102035936p0c1017/ap-dung-quy-dinh-lien-thong-moi-ra-sao.htm
    và thông tư quy định đào tạo liên thông cao đẳng đại học : http://www.wru.edu.vn/Portals/0/552012TT-BGDDT.pdf