Thông báo tuyển thành viên cho CLB Film.

Thảo luận trong 'CLB Chiếu Phim' bắt đầu bởi clandn.angel, 23 Tháng hai 2011.

1. Offline

clandn.angel

• friend

Số bài viết:
    655
    Thông báo tuyển thành viên
    CLB Film Những Người Bạn

Đà Nẵng, 23/02/2011

Sau thời gian hoạt động tích cực và nỗ lực, vì mục đích phục vụ nhu cầu giải trí của các bạn sinh viên trong và ngoài kí túc xá. CLB đã không ngừng thay đổi về cung cách phục vụ, nội dung và thể loại phim nhằm nâng cao chất lượng phim khi trình chiếu. Hiện nay, CLB Film đang tiến hành tuyển thành viên với mục đích thay đổi trong khâu nhân sự và hơn cả là tìm kiếm những bạn có năng lực cũng như niềm đam mê với CLB của chúng tôi.
    Số lượng thành viên cần tuyển (dự kiến): 7 người. Bao gồm các vị trí như sau:
    + Soát vé và quản lí phòng chiếu: 2 người.
    + Kĩ thuật viên: 1 người.
    + Đội ngũ tìm kiếm phim: 3 người
    + Phụ trách về vé, tờ rơi, và các khâu in ấn trong quá trình làm phim: 1 người.
    CLB chúng tôi sẽ tiến hành tuyển thành viên vào 17h30, thứ 3 tuần sau, tức ngày 01-03-2011 tại Văn phòng Đoàn, tầng 3 khu Trung tâm sinh viên. Các bạn tham gia đăng kí vào CLB tới thẳng trực tiếp văn phòng Đoàn để tiến hành nhận công việc. Sau thời gian nói trên, vào thứ 5, 03-03-2011 các bạn sẽ được trực tiếp cùng CLB tham gia buổi chiếu Film đầu tiên của năm mới 2011, sau 2 buổi chiếu, CLB sẽ đánh giá năng lực của các bạn để chọn ra người xứng đáng nhất vào đội hình chính thức của CLB Film chúng tôi.

CLB Film Những Người Bạn
    Chào thân ái.
  2. Offline

boynghichnet

• Ẩn dật

Số bài viết:
    552
    Không biết cách thức đăng ký như thế nào? Cho boy xin một suất vào CLB được không nhỉ? Tất cả các vị trí trên đều có thể tham gia tốt $-)!
  3. Offline

thanhson_vt03b

• Friends

• Tàn Tro Bay Mất
    Số bài viết:
    611
    em cũng muốn tham gia một chân
    không biết cách thức đăng ký tham gia như thế nào đây, nếu được xin 1 suất vào đội ngũ tìm kiếm phim.
  4. Offline

clandn.angel

• friend

Số bài viết:
    655
    Chào các bạn. Về việc tham gia vào CLB Film, cũng như tất cả các CLB khác, chúng tớ sẽ cho các bạn được tiến hành tổ chức một buổi làm film từ A-Z độc lập tự chủ, tất nhiên là sẽ có sự giám sát và giúp đỡ của các thành viên trong CLB. Những bạn nào qua quá trình thử việc CLB thấy xứng đáng nhất sẽ được tuyển làm thành viên chính thức. Trường hợp nếu số lượng thành viên đăng kí quá đông, CLB sẽ phân nhóm cho các bạn làm việc, nhóm nào tổ chức công việc tốt nhất thì nhóm đó đc chọn, tất nhiên sẽ loại trừ các trường hợp nhóm có thành viên ko làm việc hoặc kém hiệu quả. Vì lí do số lượng quy định của CLB từ trước đến nay nên bắt buộc phải làm thế.

Thân Mr. Nobita
    andyhuynh271 thích bài này.
  5. Offline

Gynny

• Windows NT

Số bài viết:
    149
    Có lẽ mình cũng kiếm 1 chân xem film free thôi :">
  6. Offline

tangvanbinh

• Đội cứu hộ máy tính

Số bài viết:
    449
    hi em củng muốn xin một suất nữa.
    ĐT 01647004417
    Có ji liên lạc cho em qua số ĐT đó nha
  7. Offline

nobita07

• Windows 1.0

Số bài viết:
    40
    hi.minh cung muốn đăng kí 1 suất.
    mà cho mình hỏi là cứ đúng giờ, lên đó là nhận công việc thôi à. có cần phải kiểm tra gì nữa không?
  8. Offline

dipidol

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    33
    cho mình hỏi các chỉ tiêu tuyển "nhân viên " như thế nào , mình muốn đăng ký tham gia và mình muốn đăng ký làm kỹ thuật viên.
    ak mà các công việc thường làm của kỹ thuật viên là gì?
    entry cho mình sớm nha
  9. Offline

clandn.angel

• friend

Số bài viết:
    655
    À ko bạn. Tất nhiên tụi mình sẽ có một vài câu hỏi nhỏ để đánh giá trình độ hiểu biết của bạn về film nói chung, và một số câu về khâu mà bạn đăng kí, nếu bạn qa được vòng đó thì mới chính thức đi thực tập được.

Về kĩ thuật viên thì chính là người lo âm thanh, ánh sáng cho buổi chiếu, sẽ liên tục có mặt ở phòng kĩ thuật để giải quyết những sự cố bất thường xảy ra như là lệch subtitle, rồi phim hỏng, v.v... Về phần kĩ thuật sẽ có người chuyên về kĩ thuật test riêng cho bạn. Và như đã nói kĩ thuật chỉ tuyển 1 người vì 1 người vẫn đang làm việc trong CLB. Và tất nhiên khi bạn qa đc vòng sơ khảo thì mới đc đi thực tập khi thực tập sẽ có thành viên về kĩ thuật hướng dẫn đầy đủ cho bạn quy trình của một buổi chiếu mà người kĩ thuật phải lo
    Thân Mr.Nobita
  10. Offline

clandn.angel

• friend

Số bài viết:
    655
    Sút Pic lên top. Sr đã spam :">
  11. Offline

clandn.angel

• friend

Số bài viết:
    655
    Thông báo lần cuôi CLB Film sẽ chính thức tuyển thành viên vào 17h30, thứ 3 tuần sau, tức ngày 01-03-2011 tại Văn phòng Đoàn, tầng 3 khu Trung tâm sinh viên. Các bạn tham vui lòng đến đúng giờ quy định.
    Thân Mr.Nobita
  12. Offline

congthangitvn

• Thành viên sáng lập

• Liên thông đại học 2012...!
    Số bài viết:
    2.232
    Đề nghị các bạn đã đăng kí vào CLB chiều nay tham dự đúng giờ
  13. Offline

andyhuynh271

• Windows 2.0

Số bài viết:
    32
    Bài bản và chuyên nghiệp quá :D
    Cho em tham gia với được không anh ^^!
  14. Offline

clandn.angel

• friend

Số bài viết:
    655
    Haha, anh Tùng hôm nay cũng có hứng thú với cái này à :D:D. Anh già rồi còn ham hố, để cho lớp trẻ nó hoạt động chứ anh :D. Vả lại, CLB tuyển xong rồi, giờ thì đã quá muộn, hii.
    Sắp tới tụi em có họp mặt giao lưu 3 khóa, các anh chị sắp xếp để đoàn tụ với gia đình chiếu film nha :D
  15. Offline

conthinh_no

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    19
    cho mình hỏi

khi nào câu lạc bộ tuyển thêm thanh viên jay cod thể cho mình 1 slot được không từ khi vào trường mình đã muốn tham gia thành viên nhưng ko biết khi nào tuyển,