Hỏi đáp UPS nào tốt nhất hiện nay

Thảo luận trong 'Hòi đáp - Tư vấn phần cứng' bắt đầu bởi cityinsky123, 28 Tháng năm 2011.

1. Offline

cityinsky123

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    2
    Hiện nay trên thị trường có nhiều loại UPS. Như santak, apc,...Nhưng cho mình hỏi loại nào tốt nhất hiện nay, chính sách và dịch vụ của loại nào là OK? Mong các bạn giúp đỡ.
  2. Offline

langtuxuthanh9x

• Windows NT

Số bài viết:
    159
  3. Offline

cityinsky123

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    2
    Bạn có thể tư vấn cho mình cụ thể hơn được không? Mình muốn biết thằng santak chạy có ổn không? Vì mình cần mấy cái cho cai tủ server. Mong được giúp đỡ
  4. Offline

marketingnetdotvn

• Banned

Số bài viết:
    1
    Mình thấy apc tốt, mình cũng đang dùng nó, không thấy bị sao cả.
  5. Offline

vuphivan94

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    1
    Theo mình biết UPS mà đỉnh nhất và nổi tiếng phải kể đến là UPS GE (General Electric Company, USA) cái này cuả Mỹ. Cha đẻ cuả cty này là Thomas Edison (nhà khoa học đoạt giải Nobel phát minh ra điện) thành lập năm 1896 đến nay. Vì vậy phải nói UPS GE là một trong những thương hiêu uy tín. Tiêu chuẩn chất lượng thì khỏi chê. Cty mình trước dùng cái UPS 10KVA cuả thằng GE này từ năm 2006 đến nay chưa thấy vấn đề gì cả. Chạy ngon cơm. Nhà phân phối cuả dòng UPS này hình như là Cty Thái Hưng ở TPHCM phân phối áh. Mình làm phong vật tư trước cty minh mua cung tìm hiểu kỹ lắm.

Bạn thử tìm hiểm xem!