Hỏi đáp Xin được hỏi 1 tí về style xf của 2mit ạ

Thảo luận trong 'Thảo luận website, Forum' bắt đầu bởi DucKent, 4 Tháng bảy 2013.

1. Offline

DucKent

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    3
    Mình thấy Web mình dùng style baisik nên muốn hỏi admin là có phải admin thay tên ổ chứa style phải không ạ ?
    VD : Mới đầu là Style/baisik/.... Giờ đã thay thành Style/2mit.... rồi phải không ạ ?
    nếu như vậy khi sửa tên thư mục style thì bạn phải sửa link ảnh ở nhiều temp không ạ . Xin bạn cho mình xin ít ý kiến tại vì mình cũng đang dùng style này nên muốn đổi nó cho trùng vời tên wap !!!! :-?
  2. Offline

white.smut

• Administrator

• Loading: |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||] 99% Completed - Error: Disconnected. Please try again!
    Số bài viết:
    842
    Đúng rồi bạn.. cái đường dẫn thì bạn muốn đặt tên nào cũng được. miễn là trong code bạn dẫn link cho đúng là được thôi..
  3. Offline

DucKent

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    3
    thế là phải sửa lại tất cả các link ảnh mà trước đây là style/baisik/img.png phải không ạ
  4. Offline

hongoctrien

• Friends

Số bài viết:
    2.449
    Lúc cài đặt style, bạn có thể đặt lại tên thư mục style thoải mái. Trong code dùng đường dẫn tương đối.
  5. Offline

DucKent

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    3
    mình không hiểu cho lắm . Có phải là mình cứ đổi tên thư mục style rồi các đường dẫn mặc định của forum sẽ không ảnh hưởng phải không ạ ?
  6. Offline

white.smut

• Administrator

• Loading: |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||] 99% Completed - Error: Disconnected. Please try again!
    Số bài viết:
    842
    Khi bạn đổi tên thư mục thì đồng thời các đường dẫn trong code đều bị sai hết. Bạn phải sửa lại các đường dẫn cho đúng. thế thôi!