20$ đến 300$ mỗi tháng cho người nhẫn nại .

Thảo luận trong 'Người tìm việc' bắt đầu bởi zleducnhuy, 23 Tháng ba 2011.

1. Offline

zleducnhuy

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    5
    bạn có thể trích ra mỗi ngày từ 15p đến 30p để hoàn thành mục đích không ?
    đây là hình thức kiếm tiền từ PTC đã khá quen thuộc với mọi người nhỉ .
    ở đây tớ có 15 site uy tín trả 50% hoa hồng cho người bạn giới thiệu được
    tức là nếu người bạn giới thiệu click được 2$ 1 tháng bạn sẽ nhận được từ họ là 1$ 1 tháng/1 site 15 site là 15$ và bạn có thể có đến 50 người được bạn giới thiệu ( tự tính nhé ) :D
    nếu bạn không biết cách làm , không hiểu vấn đề gì có thể pm trực tiếp tớ qua
    yahoo : tinhanhvanthe0147 hoặc sđt : 0167.302.1419.
    mời ghé thăm web của tớ http://clubptc2011.tk/
    và nếu bạn không biết cách làm thì tớ có thể hướng dẫn rất đơn giản và dễ dàng
    ngoctri thích bài này.
  2. Offline

minhkaka

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    141
    tks,chỉ mình với
  3. Offline

bom

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    76
    điên!! đây cũng là 1 trong vô vàn kiểu kinh doanh đa cấp bằng cách giới thiệu nhìu ng vào hệ thống lừa đảo đó để ăn hoa hồng!! nhưng thật ra tất cả đều là nạn nhân! né xa giùm coi
  4. Offline

minhkaka

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    141
  5. Offline

Vitamin.A

• Semi Late

• À ha À Há À HÁ HÁ...
    Số bài viết:
    645
    không biết gì thì đừng nói bậy , nhưng mình cũng chẳng khuyến khích các bạn tham gia đâu , vì thật sự nó đòi tính nhẫn nại rất cao , ở trường mình hình như có một anh khóa một chơi PTC bên onbux đấy , muốn chơi PTC thì hãy sắm một cái thẻ visa prepair của ACB bank trước đi đã .
  6. Offline

bom

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    76
    nếu là làm việc ol thì có cần thiết phải giới thiệu thêm nhìu người để ăn hoa hồng ko? tôi đã gặp nhìu nạn nhận của mấy chương trình vớ vẩn này rồi đó
  7. Offline

Vitamin.A

• Semi Late

• À ha À Há À HÁ HÁ...
    Số bài viết:
    645
    A , cái này khác một chút so với cái gọi là đa cấp cậu nhé : những người được giới thiệu đăng kí được gọi là ref thường sẽ có một người đứng ra lập hội đó như trên chủ topic với những yêu đãi như bonus khi tham gia trang PTC nào đó cùng chủ hội và click thuê cho chủ hội cũng như cho chính bạn theo quy định của chủ hội là 50click or 100 click tính tiền 1 lần v...v... CÒN NHƯ TRÊN CHỦ TOPIC KIA THÌ MÌNH NGHĨ LÀ LỪA ĐẢO , CÁC BẠN KO NÊN THAM GIA , HIỆN TẠI MÌNH CHỈ BIẾT CÓ 2 SITE CÀY TIỀN UY TÍN ĐÓ LÀ MMO4VN.COM VÀ HOICAYTIEN.COM
    Ở đây tớ xin nói luôn lý do gì khiến cho người gọi là chủ hội phải thuê các bạn click thay vì thuê ref ảo của trang PTC :
    - ref ảo click không đều vì nó bị điều khiển , chi phối bởi người quản lý trang PTC đó và họ phải đi thuê những người chơi thật để đảm bảo lượng click của ref , nó chính là lý do khiến nhiều người nghĩ đến cái gọi là đa cấp như cậu nói , và nó sẽ thật sự trở thành đa cấp nếu cậu không tìm hiểu cặn kể và quy kết cho nó như vậy[-X

MÌNH GIẢI THÍCH KHÔNG ĐƯỢC TRÔI CHẢY MONG CẬU THÔNG CẢMX_X
  8. Offline

meoden

• Windows 2000

Số bài viết:
    913
    trước khi làm cái gì cũng nên tìm hỉu rõ ràng !!