[ Anh em RFC chú ý !!!] Giới thiệu mẫu áo của RFC.

Thảo luận trong 'Phỏng vấn - Tán gẫu' bắt đầu bởi bogia9999, 11 Tháng một 2011.

1. Offline

bogia9999

• Friends

Số bài viết:
    593
    Khi thành lập RFC, điều mình mong muốn đầu tiên.....chỉ đơn giản đó là giới thiệu đến các bạn một loại âm nhạc mà theo mình...nó đúng là một môn nghệ thuật không bao giờ cạn kiệt ý tưởng và đam mê....sau nữa là mong các bạn có thể phần nào hiểu được những khía cạnh khác của cuộc sống....Nhiều người đã nói, Rock là điên cuồng, Rock mạnh mẽ, Rock là nhẹ nhàng......và những ý kiến đó đều để nói lên một điều rằng...Rock cũng như chúng ta....biết vui buồn, biết giận dỗi,....Mình chỉ muốn các bạn hiểu được cái điều tưởng chừng nhỏ nhoi nhưng rất có ý nghĩa với những ai bik cảm nhận nó......

Các bạn nghe Rock. có người nghe được loại này, nhưng lại có người không thích loại kia...rất bình thường...đừng cố gắng bắt chước một ai vì bạn là đặc biệt...bạn đặc biệt vì bạn không giống bất kỳ ai trên thế giới này...

Và RFC này là tất cả những j tâm huyết, đam mê của mình....RFC luôn chào đón tất cả các bạn, những ai đã từng nghe, nghe nhiều và nghe ít, và chưa nghe bao giờ...Hãy đừng ngại khi nói với người khác rằng, bạn là một Metalhead...bởi vì...điều đó làm nên sự thú vị và đặc biệt của chính bạn...

Và mình nghĩ rằng, công việc đầu tiên của những kẻ đam mê...đó chính là phải thể hiện được bản thân mình...Vì lí do đó, hôm nay, mình mạo muội đưa cái mẫu áo Rock, một sự thể hiện bản thân đầu tiên mà mình rất mong muốn các bạn qua đó sẽ ngày càng tự tin và luôn luôn đặc biệt trong mắt của những người khác.....

HÃY ĐẾN VỚI CHÚNG TÔI !

**P/s : Nếu có ý kiến j, mong các bạn cứ góp ý thẳng thắn...Chúng ta luôn cần những ý kiến để xây dựng RFC ngày càng vững mạnh hơn...^^ ( nhẹ tay thôi nhé anh em )

đây là phía trước của áo :

Và đây là phía sau :

Nếu các bạn có những ý tưởng nào hay hơn, hãy mang nó cho tất cả mọt người cùng xem và bàn luận...Mình sẽ cố gắng làm xong những việc này trước tết, để anh em còn vui chơi nữa...^^
  2. Offline

Mr.H

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    191
    chữ RFC mà anh nói chú. chú đã đì zai lại nhưng anh thấy chưa ổn @@
  3. Offline

bogia9999

• Friends

Số bài viết:
    593
    cái chữ đấy, ta chưa tìm được cái chữ nào cho nó xoắn cả....^^. tự design thì hơi khó...không phải lĩnh vực của anh mà.!^^
  4. Offline

Mr.H

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    191
    gửi mail qua cho anh. anh đì zai cho chú xem :savage:
  5. Offline

bogia9999

• Friends

Số bài viết:
    593
    ok, mi chờ ta xí...đang vào bằng đt...^^
  6. Offline

meoden

• Windows 2000

Số bài viết:
    913
    chữ rfc đó ko hợp anh ơi..tìm font khác bụi bặm hơn anh à.hình sau thì bợm rùi đó nhưng trứoc thì...sao sao ấy!! dạ em chỉ ý kiến thôi nha
  7. Offline

bogia9999

• Friends

Số bài viết:
    593
    Anh cũng tìm rồi....nói chung là để tìm ra được cái font chữ cho nó đẹp cũng khó..a thử nhìu rồi...nó sao sao là sao ? e cứ nói đi, không sao đâu..^^
  8. Offline

piglet7602

• Nữ Tướng

Số bài viết:
    803
    Sao lại bỏ cái topic này trong Nhạc hot nước ngoài thế này, mình chuyển nó sang Phỏng vấn - tán gẫu.... bogia chú ý lần sau post đúng mục giùm nhá :)
    bogia9999 thích bài này.
  9. Offline

bogia9999

• Friends

Số bài viết:
    593
    Ừ, nói chung là chỉ vì anh em trong band nó hay vào mục này thôi....^^, thông cảm nhé.
  10. Offline

meoden

• Windows 2000

Số bài viết:
    913
    hic thì em học đồ họa nên khi nhìn gì cũng có cảm nhận riêng anh à.em thấy hình nó thô(thô ko đúng cách).nếu mún bụi bặm tí thì nên sử dụng hình ảnh cây đàn làm chính rồi chữ đè lên.coi như chính nhưng lại làm nền cho cái phụ nôiaanh kìa...hì,em nói vậy chứ mơ hồ quá...bên club của anh cứ quyết định vậy.!!
    killyou117IME thích bài này.
  11. Offline

piglet7602

• Nữ Tướng

Số bài viết:
    803
    Mình nghĩ Rock không cần phải để cái "đầu lâu" đâu bạn, bạn để hình nào mà bạn cảm thấy nó mạnh mẽ và cuồn nhiệt cũng như đơn giản như chính phong cách rock, vậy là đủ thể hiện đẳng cấp của rock rồi bạn à! ^^
  12. Offline

bogia9999

• Friends

Số bài viết:
    593
    ừ, a tiếp thu ý kiến của em...để a về sửa lại coi sao...rất cảm ơn em...nếu đc..em làm 1 cái chứ.^^
  13. Offline

bogia9999

• Friends

Số bài viết:
    593
    Mình không phải là thích đầu lâu...vì cơ bản là mình thích cái hình đấy, nhìn rất là bụi bặm và cá tính, thông cảm, tại nhiễm Rock nặng..^^, mình thích tất cả chứ ko chỉ vì cái đầu lâu..
  14. Offline

meoden

• Windows 2000

Số bài viết:
    913
    dạ em ko dám hứa trước nhưng em sẽ thử tìm 1 ý tưởng xem sao!!:expect:
  15. Offline

passion69

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    160
  16. Offline

thanhson_vt03b

• Friends

• Tàn Tro Bay Mất
    Số bài viết:
    611
    sửa lại phía trước là được anh bogia ơi
    đằng sau đầu lâu là hot rồi:005:
  17. Offline

passion69

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    160
  18. Offline

Mr.H

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    191
    hãy sống theo ROCK VIỆT, hãy thể hiện ROCK bằng ngôn ngữ VIỆT. anh nghĩ mấy chú nên đì zai theo style tạo điểm nhấn. thể hiện biến hóa chữ "RFC". mẫu áo của bố là anh thấy rất khá. trên tay áo bố thêm vài hoa văn vào cho anh. 1 bên thì là "RockFC", 1 bên là hoa văn. anh chị em đì zai nhớ làm thêm 2 cái này nữa.
  19. Offline

thanhson_vt03b

• Friends

• Tàn Tro Bay Mất
    Số bài viết:
    611
    đừng có áo 3 lỗ
    áo đó em không dám mặc:009:
    mya_19 thích bài này.
  20. Offline

passion69

• Thành Viên Mới