Cần sự giúp đỡ!!!

Thảo luận trong 'Viet-Han Radio' bắt đầu bởi binhcaolinh, 11 Tháng một 2011.

1. Offline

binhcaolinh

• Windows 98

Số bài viết:
    283
    Mình mong được một lần gửi yêu cầu bài hát lên Viet Han radio để nhắn gửi thông điệp yêu thương của mình, mình chờ hơn 2 tháng rồi, mình là Khuê, sinh viên khóa 4, lớp CCTM04E. Điều mà mình cần là nhận được phiếu gửi yêu cầu bài hát. Mong các thành viên trong Viet-Han radio giúp mình nha. Cám ơn.
    Gynnyzphuoocm thích bài này.
  2. Offline

zphuoocm

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    434
    mới có 2 tháng thôi hả, chờ thêm đi :034:
  3. Offline

meoden

• Windows 2000

Số bài viết:
    913
    đợi chờ là hạnh phúc đó chú:001:
    binhcaolinh thích bài này.
  4. Offline

Mr.Panda

• MC Việt Hàn Radio

Số bài viết:
    131
    Chào bạn!
    Mình thay mặt cho CLB Viethan Radio xin được giải thích với bạn về trường hợp của bạn như sau:
    Chuyên mục quà tặng âm nhạc của CLB Viethan Radio từ trước tới giờ là 1 chuyên mục có định kỳ bình thường là 2 tuần một lần và sẽ có các số đặc biệt nhân các ngày lễ lớn. Vào các dịp thi cử, để cho các thành viên trong CLB có thể tập trung vào ôn thi thì các số phát thanh sẽ giảm số lượng hoặc tạm ngừng.
    Để được yêu cầu bài hát cho chuyên mục quà tặng âm nhạc thì không nhất thiết bạn phải có phiếu yêu cầu in của CLB phát ra. Khi clb chuẩn bị có chương trình thì phòng ở của các bạn sẽ nhận được mẫu in (chỉ áp dụng cho phòng ở nội trú) bạn chỉ cần ghi đầy đủ các thông tin trong mẫu in đó ra 1 tờ giấy trắng rồi cho vào hòm thư của Đoàn thanh niên tại nhà giữa B1 - B2 (màu trắng) là bạn đã có một phiếu yêu cầu hợp lệ.
    Các phiếu yêu cầu hợp lệ sẽ được ban biên tập lựa chọn những bài viết hay nhất hoặc ngẫu nhiên đối với những bài có cùng chất lượng để phát. Các bài khác sẽ được bảo lưu sang số kế tiếp.
    Mong sẽ sớm nhận được yêu cầu của bạn.
    Chúc bạn và các bạn khóa 4 năm mới may mắn, hạnh phúc và đạt kết quả tốt trong kỳ thi quan trọng đang tới.
    Thân
    Gynny, binhcaolinh, killyou1171 người khác thích bài này.
  5. Offline

alt+F4

• Core i3

Số bài viết:
    596
    à, tiện thể anh gấu ở đây em góp ý lun, gửi qua email được chứ anh. mình dân CNTT mà cần gì giấy mực cho tốn hihi
    binhcaolinh thích bài này.
  6. Offline

rocklotus

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    50
    Vì thời gian vừa rồi các thành viên của clb radio đang bận thi nên lịch làm việc của năm mới vẫn chưa ổn định, nên chưa thể tiếp tục chuyển tải các món quà âm nhạc đến với các bạn, mong các bạn thông cảm. Còn về phần yêu cầu bài hát thì bạn có thể viết yêu cầu vào giấy học sinh( chứ không nhất thiết phải có phiếu yêu cầu), rồi bỏ vào thùng phiếu của Đoàn thanh niên và hội sinh viên đặt ở trước phòng CTSV giữa khu B1-B2, hoặc gởi yêu cầu qua điạ chỉ mail của Clb : viethanradio@gmail.com.
    Theo định kì chúng mình sẽ thu thập phiếu yêu cầu, và chọn lọc để đáp ứng yêu cầu âm nhạc cho các bạn. Thân!
    Gynnybinhcaolinh thích bài này.
  7. Offline

binhcaolinh

• Windows 98

Số bài viết:
    283
    Cám ơn tất cả mọi người.
  8. Offline

killyou117

• Lão Tạ

• Kẻ cô đơn vẫn ngắm tường vi
    Số bài viết:
    1.270
    cảm ơn bên góc trái thì có ý nghĩa hơn bạn ah!!!
  9. Offline

Gynny

• Windows NT

Số bài viết:
    149
    Nếu bạn còn muốn gửi thông điệp yêu thương của mình thì có thể gửi nó qua địa chỉ email: viethanradio@gmail.com hoặc phản hồi trực tiếp qua topic:
    Chúc bạn vui vẻ!