chương trình từ thiện của vitamins

Thảo luận trong 'Thông báo từ Vitamin S' bắt đầu bởi red_devil, 25 Tháng tư 2011.

1. Offline

red_devil

• Windows 98

Số bài viết:
    282
    Thông báo tới tất cả các thành viên CLB
    Đúng vào lúc 7h30 thứ 5 (tức ngày 28/4/2011) các bạn tập trung tại Hồ nước của trường sau đó sẽ di chuyển đến ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG HÒA QUÝ để thực hiện viêc trao 3 phần quà trị giá 1.000.000đ/suất cho những người già neo đơn tại đây.
    chương trình có sự góp mặt của toàn thể thành viên clb, đại diện phường và chị chủ tịch hội phụ nữ phường.
    ĐỀ NGHỊ CÁC BẠN TẬP TRUNG ĐÚNG GIỜ.
    thân!
    Cat-IThoang_b7 thích bài này.
  2. Offline

hoang_b7

• Windows Vista

Số bài viết:
    910
    Bạn Đức cho mình hỏi chút. Các bạn đoàn viên không phải thành viên của CLB Kỹ năng mềm thì có được tham gia chuyến đi này không ??? Mình và các bạn của Đội Công Tác Xã Hội rất muốn tham gia đợt tình nguyện này, chúng mình muốn học hỏi thêm kinh nghiệm trong công tác tình nguyện.

Câu Lạc Bộ xem xét và hồi âm sớm nhé !

Đội Công Tác Xã Hội xin chân thành cảm ơn các bạn !!!
    thanhson_vt03b thích bài này.
  3. Offline

red_devil

• Windows 98

Số bài viết:
    282

Rất cám ơn đội công tác xã hội đã quan tâm đến hoạt động này.
    như các bạn cũng biết thì đây là chương trình từ thiện đầu tiên của CLB, với lại lần đi này có mặt đầy đủ các thành viên CLB. Như vậy có lẽ quân số đã khá đông.
    Vậy xin hẹn các bạn dịp khác nhé.
    thân!

CHÚ Ý.
    các bạn thành viên ClB khi đi phải mặc áo CLB, mang giày nha.
  4. Offline

neyugn

• Windows Me

• Mục đích 0 0 thấy! mà đã thấy thì không biết, mà đã biết thì không hiểu, mà đã hiểu thì phải thực hiện, mà đã thực hiện thì THÀNH CÔNG!
    Số bài viết:
    688
    Ui sáng thứ 5 mình đi học 4 tiết oài...sao đây ta..................
    muon đi mà sao hè.............!hixhixx
  5. Offline

clandn.angel

• friend

Số bài viết:
    655
    @Đức: chú thế là ko được :D, càng đông càng zui, càng ra dáng sinh viên Việt Hàn chứ sao, thêm đông thêm vui có gì đâu mà. Dù gì chương trình cũng đã kết thúc, hi vọng lần sau mọi người sẽ hợp tác tốt

@HOàng: chú phải xem xét sao đi, việc từ thiện phải năg nổ lên chớ, thấy dự án của chú lên lâu lắm rồi mà sao chưa thấy gì? Hand In Hand dạo này ghê lắm đó nha ;)). CTXH dạo này trầm lắng qá đấy.

@All: tất cả CLB của trường đều là 1, đều vì mục đích đưa danh tiếng trường lên tầm cao mới. Hi vọng tất cả CLB sẽ hợp tác cùng nhau thật tốt để công việc đạt hiệu qả nhất.

Thân Mr.NObita
  6. Offline

piglet7602

• Nữ Tướng

Số bài viết:
    803
    Ui trời, mình muốn đi mà hôm đó học tới 4 tiết,..... haiz, chúc chuyến đi thành công và nhớ chụp ảnh nhìu nhìu đăng lên cho mọi người cùng xem với nhá!