Dak Lak nhớ thương_Easuop bồn

Thảo luận trong 'Đắk Lắk' bắt đầu bởi karachi, 7 Tháng mười một 2009.

1. Offline

karachi

• Windows NT

• Lâu rồi mới ghé :))
    Số bài viết:
    237
    lại một tuần nữa trôi qua một cách nhẹ nhàng, bình dị như thế, hôm nay Dak Lak minh họp HDH mình đã không đi, biết nói sao, ừ thì buồn thì có buồn, thuơng thì có thương đấy, nhưng rồi để là gì nhỉ, cũng chẳng ai biết được. có người biết rằng thất bại mà vẫn cứ làm, biết là mình đã sai rồi nhưng vẫn vẫn cứ bước tiếp người ta biết trước được hậu quả và sẵn sàng chấp nhận nó.
  2. Offline

integer

• Tiếu Ngạo Giang Hồ

• :-?
    Số bài viết:
    1.695
    ý bạn là sao vậy
    hôm nay daklak họp chuẩn bị đi chơi đấy. kế hoạch cụ thể sẽ thông báo sau
    AmGian thích bài này.
  3. Offline

AmGian

• Thành viên sáng lập

Số bài viết:
    392
    Mình tự nghỉ rằng mình làm chuyện này để làm ji chư, không có được lợi ji, mục đích. Mình nghỉ rằng nếu không thất bại liệu mình có thể làm tiếp không, thì thôi. Cái đó mình không quan trọng, mình sẽ học cách chấp nhận thất bại. Mình xin lỗi tất cả các anh chị sinh viên là hội đồng hương daklak mình đã không làm tốt. Mình sẽ cố găng, mình cần sự nhiệt tình và ủng hộ. Nếu ai đó có nói mình sẽ thất bại tiếp thì mình cũng sẽ làm. Có thể bạn nghỉ rằng mình thất bại nhưng mình không nghỉ thể. Bạn sợ thất bại à, mình không sợ, mình chỉ sợ là mình không dám làm những chuyện đó thôi. Bạn từng nghỉ mình đã làm được ji cho mọi người chưa. mình đã làm được rồi dù đó là thất bại. Bạn có nghỉ sau này khi ra trường mình đã học được ji ở ngôi trường này chưa. Mình đã học được rất nhiều, tình bạn, sự chia sẻ khi gặp khó khăn, thất bại ... Nhiều bây jo mình cảm thấy mình học được nhiểu lắm. Mình chúc bạn thành công, bạn cũng chúc mình thành công nhé. Mình mong làm bạn với bạn, để bạn có thể hiểu mình. Có thể bây jo bạn không tin tưởng mình nhưng mình sẽ cố găng. Mình cần sự ủng hộ từ các bạn.
    normalRonaldo thích bài này.
  4. Offline

Ronaldo

• Friends

Số bài viết:
    1.313
    Nói hay quá. Thanks cái nề, anh em hãy làm theo AmGian. Ủng hộ bằng cách thanks anh ấy đi, giống mình làm ấy kài!
    AmGian thích bài này.
  5. Offline

vantienitc

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    4
    Có ý chí quyết tâm như vậy là tốt lắm, mình thấy sv khoá đầu như bọn mình đây thì cũng không có nhiều thời gian lắm năm cuối rùi mà.
    AmGian thích bài này.
  6. Offline

AmGian

• Thành viên sáng lập

Số bài viết:
    392
    Dành một chút thời gian cho chính mình, tận hưởng niềm vui của cuộc sống thì có ji là không thể hả anh. Một chút thời gian để tìm được niềm vui, chia sẻ một cái ji đó cho mọi người. Để sau này nghỉ lại mình không hối hận vì đã không như thế. HJHJ
  7. Offline

smile don't means happy

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    6
    cho em hỏi khi nào đl lai tổ chức họp lại ạ
  8. Offline

47clubbmt

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    12
    chào các bạn , mình là huỳnh văn Toản , là hội trưởng hội đồng hương dak lak tại huế , mình rất vui khi đc biết tại đà nẵng cũng có hội đồng hương dak lak , hi vọng chúng ta sẽ có dịp giao lưu . hẹn 1 ngày sớm nhất nha các bạn . nhân dịp sinh nhật lần thứ 1 của hội đồng hương dak lak tại huế (47club) xin trân trọng mời 2 bạn là hội trưởng và hội phó của dak lak ở đà nẵng vào ngày 25-12 -2010 đến tham dự chung vui với chúng tôi. mọi chi tiết các bạn vui lòng liên lạc với tôi qua mình 01228571777 (Toản) hoặc 47club.co.cc/forum . hi vọng sẽ gặp các bạn tại huế , thân!
  9. Offline

thanhson_vt03b

• Friends

• Tàn Tro Bay Mất
    Số bài viết:
    611
    qua tit huế mà giao lưu hả sư huynh:045:
  10. Offline

Mr.H

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    191
    ớ. họp ở đâu khi nào sao tớ ko biết nhỉ @@. lần sau đi Ku nhớ rủ anh _ _! chúng ta khắc lên tay mấy chử "bmt thân yêu" nào _ _!
  11. Offline

tumbler_02avh

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    11
    hihi sắp họp đồng hương đăk lak hả trời.....thông báo lớn lớn chút cho tớ mình tham gia với:045:
  12. Offline

47clubbmt

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    12
    có gì đâu , nếu các bạn ra đc thì bọn mình sẽ sắp xếp chỗ ở và phương tiện , khi nào thuận tiện hội 47 huế qua 47 đà nẵng giao lưu cho vui và ngược lại ok men ?
  13. Offline

thanhson_vt03b

• Friends

• Tàn Tro Bay Mất
    Số bài viết:
    611
    cái đấy thì hỏi anh trưởng hội đã:snicker:
  14. Offline

normal

• Windows 98

Số bài viết:
    444
    híc! mấy tháng cuối năm đang bị túng thiếu tài nguyên do đang giải quyết hậu quả ăn chơi nên hok tham gia với mọi người đc. Sr and chúc mọi người đi chơi vui vẻ! hãy tạo tinh thần thỏa mái trước khi ta chiến đấu với kỳ thi kết thúc học kì 1 nhé! funny...............:expect::017:
  15. Offline

karachi

• Windows NT

• Lâu rồi mới ghé :))
    Số bài viết:
    237
    qua huế chơi luôn hả, cái này hay nhưng mà phải có kế hoạch tác chiến cụ thể mới đi được
  16. Offline

csmnht09

• Windows 1.0

Số bài viết:
    59
    chào bạn
    bạn có thể cho minh biết hoàn cảnh thế nào mà bạn có suy nghĩ như thế.chuyện gì mà phải chấp nhận thế mình hơi tò mò tí
  17. Offline

b0nkeke

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    4
    Cha cha bên Việt Hàn đang khiêu dậy làng sóng 47 đây. Các bạn nên có lên thật bại là mẹ thành công. Mik quản lý hội bên Đà Nẵng cũng thất bại nhìu, ý kiến bất đồng cũng nhìu, nhưng.... qua thời gian mik học đc nhìu từ những thất bại đó, những ý kiến đó. Mọi người chưa tham gia hội đơn giản vì mọi người chưa tìm thấy những gì hội đem lại. Các bạn hãy phát triển từ những thành viên nhiệt tình. Quan tâm, chia sẽ nhau từ từ khi mọi người thấy đc cái đem lại từ hội thì họ sẽ tham gia thôi.