phỏng vấn thành viên tuần 6- mod piglet7602

Thảo luận trong 'Phỏng vấn - Tán gẫu' bắt đầu bởi chickenkon, 22 Tháng mười một 2010.

1. Offline

chickenkon

• Siêu Gà

• >>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>
    Số bài viết:
    810
    tuần trước người được các bạn nữ trong 2mit chúng ta bầu chọn là người có "gương mặt khả ái" nhất forum đã lên thớt.:012:và anh cũng đã chịu gió tốt như những thành viên khác :snicker:tuy trả lời không được hay lắm nhưng cũng tạm thời cho qua:052:
    còn tuần này sẽ là thành viên nữ đầu tiên của 2mit lên thớt để chịu gió của anh em.theo như bạn ấy phản ảnh thì có rất nhiều "thù oán" với anh em trong forum.nên mình hi vọng những bạn nào có thù sâu sắc với piglet hãy chém nhiệt tình vào:eek:k:các bạn đã nghe câu "đánh rắn thì phải đánh dập đầu" chưa.nếu để nó ngóc đầu dậy là các bạn nguy đó:012:
    sau đây là 1 tấm chân dung của piglet

tình hình là bà này rất hay tự sướng nên anh trên diễn đàn rất nhiều.mình lấy tạm pic này anh em chém đỡ
    vì là thành viên nữ đầu tiên nên mong anh em 2mit nhiệt tình:incense:

cảnh cáo mod piglet7602 nếu tự ý thay đổi nội dung bài viết 1 lần nữa sẽ bị trình lên BQT để xử lý
    tanleader_91, Seshoumaruviethung_9x thích bài này.
  2. Offline

normal

• Windows 98

Số bài viết:
    444
    póc tem đầu tiên:016:
    tiết mục chém có nội dung:
    1- piglet nhà ta có ngừ iu chưa?:infatuated: ( chưa có cho xin vé, còn có rùi thỳ té ra xa:005: )
    2- Lí do vì sao lại thích tự sướng nhìu vậy hả? ở đâu cũng có ảnh tự biên tự diễn:022:
    3- Chưa nghĩ ra! để nghĩ thêm đã. tranh thủ send để giữ tem:snicker:
  3. Offline

trungqn1

• Friends

Số bài viết:
    390
    ủa post ảnh mà sao chẳng thấy ảnh.Đề nghị restore lại ảnh dùm cái đi mod piglet
  4. Offline

Mr.Hieu

• Windows 98

Số bài viết:
    308
    Haha sáng nay vào học thì thấy thớt :012: lao vào chém 1 chút !
    1 . Động cơ nào khiến cho em quyết định lấy tên là piglet . Và tất cả anh em vẫn hay gọi vui là " đít lép " . vậy có thật là cái tên nó giống người ko . :012:
    2 . Bữa trước đang ngồi họp thì anh có nghe e nói là " Hoa chỉ có mông ướt ... " mấy từ sau a ko nghe rõ . E có thể nói cho a đoạn sau đc ko . E hèm a nhớ bữa đó trời ko mưa nên cái ghế e ngồi ko có dính nước thì sao mà ướt đc nhỉ ? :no:

Mod nào thấy bài sai quy định mà xóa !!! thì a thù vặt ák :snicker: mà có xóa rồi thì a có gặp con hoa ngoài đời a cũng hỏi cho coi :snicker:
  5. Offline

Ronaldo

• Friends

Số bài viết:
    1.313
    Yêu cầu chủ thớt lấy cái hình khác =)) hot girl 4rum mà lấy hình xấu quá :-d mặc dù em ý rất chi làn ăn ảnh :)
  6. Offline

Br.Student

• Windows 95

• Sống vô cảm
    Số bài viết:
    201
    chị có người yêu chưa
    Chị có chảnh kô?
    Chị có thích làm con trai kô?
    Hỏi ngơ ngơ thế mong all thông cảm
  7. Offline

boynghichnet

• Ẩn dật

Số bài viết:
    552
    Xin phép post một cái ảnh mới nhất của piglet . Mà chắc là vừa ý piglet. Hi còn vụ "chém" thì em xin không tham gia, không muốn mang vạ vào thân đâu..!

8. Offline

pedautay

• Friends

Số bài viết:
    612
    kaka, chém vô bà con ơi. Bình thường ở ngoài nó lớn tiếng lém, nhưng giờ thấy gió vô là nó trốn rùi đó. Lôi nó ra đi.
    Aí mộ pà piglet cũng chỉ vì cái tính "tự tin quá đáng+mạnh mẽ"thế mà giờ chưa chi đỡ sợ rùi. Con heo ni phải đánh thôi mọi người ơi.
  9. Offline

chickenkon

• Siêu Gà

• >>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>
    Số bài viết:
    810
    yên tâm không phải nạnh tuần sau sẽ đến lượt bà thôi:012: mà piglet chạy đâu rồi vào đỡ gió đi chứ:fierce:
  10. Offline

Mr.Panda

• MC Việt Hàn Radio

Số bài viết:
    131
    Her! Chuẩn bị cho pedautay lên thớt đi pà con! Tui mài đao sẵn sàng rùi đây!keke:012:
  11. Offline

pedautay

• Friends

Số bài viết:
    612
    trời kêu gọi mọi nghười chém hắn chứ có bảo mọi người lật ngược tình thế mô. Tui có xen giữa đỡ hắn mô mà mọi người đòi chém tui. Tiếp tục chém piglet nào.
    Chơi từ hồi mô đó tới giờ mà vẫn chưa bao giờ thấy heo nhà ta nhắc tới anh chàng nào hết, heo bật mí xem do heo chảnh quá hay heo vẫn chưa tìm được lang quân như ý đây?
    Đề nghị nàng ra mặt đi.
  12. Offline

viethung_9x

• Windows XP

Số bài viết:
    613
    mình đánh giá rất cao về thành tích của piglet trên 2mit .
    hôm nay có chém gió không thể nhân nhượng được hỏi câu nè :
    sở thích của piglet là gì ?
    cuối cùng chúc bạn thành công !
  13. Offline

haihung_9x

• Friends

• Chém gió đỉnh cao
    Số bài viết:
    353
    toàn rảnh quá mà . Chém câu nha. yêu ai chưa em khà khà ;))
  14. Offline

haihung_9x

• Friends

• Chém gió đỉnh cao
    Số bài viết:
    353
    Chú mi được cấy rành nói phét :D
    viethung_9x thích bài này.
  15. Offline

piglet7602

• Nữ Tướng

Số bài viết:
    803
    Tình hình là sau nhiều lần bị hăm dọa đưa lên thớt và dù van xin thảm thiết từ nói nhẹ nhàng đến nói mạnh thì cũng bị đưa lên thớt…. Thiệt là đau khổ quá đi đó mà!:aliens:
    Nhưng vì là đại diện cho phái nữ pro của 4rum 2mit chúng ta, nên mình cũng mạn phép chống đỡ mặc cho có bị phóng dao và bị ném bom quyết liệt đến cỡ nào. :010:
    Và sau đây là trả lời từng câu hỏi ác chiến:

1. Hiện tại thì chưa…. Vé có đâu mà xin.:005:
    2. Lý do rất đơn giản… Chụp hình hơi bị ăn ảnh…. Có thể nói là nuốt luôn ảnh…. Thêm lý do nữa là vì thích chụp lại những khoảnh khắc để sau này khi buồn nhìn lại thì cảm thấy vui hơn.:001:

1. Động cơ rất đơn giản đó là vì em thích con heo hồng piglet trong phim hoạt hình gấu Pooh, cảm thấy nó ốm, dễ thương… chắc giống em đó mờ ^^…. Còn anh em dùng từ “đít lép” thì có lẽ tại anh em ko biết phát âm chuẩn của từ piglet rùi… nếu vậy thì đề nghị mọi người vào web dịch sang Việt – Anh xem thử họ phát âm thế nào nhé… mà em nghĩ anh em gọi thế không đúng rùi.. Tại em thấy em với anh hiếu có chênh lệch nhau mấy về vòng 3 đâu… Nếu vậy anh Hiếu là “Hiếu đít lép”hả :simper:
    2. Hôm đó em nghĩ anh nghe nhầm đó… em có nói vậy đâu nhể…. Mà có khi người đen tối thì hay suy nghĩ đen tối lắm… ^^:snicker:

1. Câu hỏi này đụng hàng câu trên…. Ngước lên mà dòm nhé^^
    2. Cẩn em,… chị với em gặp nhau rùi mờ…. Thế em có thấy chị chảnh không?:Pig:

3. Con trai có gì đâu mà thích… LÀ CON GÁI THẬT TUYỆT….. Nhưng đôi khi cũng cảm thấy làm con trai thiệt là sướng, đi chơi về trể không bị ai la… còn chị thì 9h phải có mặt ở nhà rùi… :011:

Có anh mô đâu mà nhắc. Vã lại đời còn trẻ,… ta còn thời gian,… đời còn vui… ta cứ tham gia vào những hoạt động bổ ích…. Mà cũng có thể chưa tìm được người ưng ý… Cứ gọi là chảnh cũng được… ^^…. Sống zậy cho trai nó thèm! :music:

Cám ơn bạn Hùng đã đánh giá cao mình, mình tài hèn sức mọn. ^^
    PIGLET có rất nhiều sở thích, đặt biệt là ăn uống, vui chơi, du lịch, ở nhà, onl, chat,…. Về sở thích thì hơi bị tham lam nên kể hổng có hết.:012:
    Nếu hỏi rằng ; Em yêu ai ? thì em rằng em yêu Ba (nè ). Thì em rằng em yếu Má ( nè ). yêu Chị, yêu Anh . yêu hết cả nhà ( nhưng ) Nhất là yêu Má cơ .

Nếu hỏi rằng ; Em yêu ai ? thì em rằng em yêu Ông (nè ). Thì em rằng em yếu B ( nè ). Bác, Dì, Cậu, Cô . yêu hết họ hàng ( nhưng ) Nhất là yêu B cơ .

Nếu hỏi rằng ; Em yêu ai ? thì em rằng yêu Quê hương (nè ). Thì em rằng yếu mái trường ( nè ). yêu Thầy, yêu Cô . yêu hết cả trường ( nhưng ) Nhất là Cô giáo cơ .:expect::045:

Xin anh em chém nhẹ một chút,....Mình đã cố gắng chống đỡ một cách oanh liệt.^^
  16. Offline

[Mr]-Boom

• Phần tử Manh Động

• http://thongdn.com
    Số bài viết:
    481
    Bon chen 1 câu..

Chị heo ơi..Chị có cảm thấy vinh dự , tự hào và hành phúc khi dc mọi người hâm mộ , chặt chém chị thế này ko..

Hehe..câu nữa là 1 ngày chị dành bao nhiu tiền để chi vào việc ăn quà vặt :bemused:

Chúc chi vượt qua bão :handshake:

17. Offline

haicafe_zz

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    150
    heo dễ xương nhưng mà thuơng không dễ phải ko
  18. Offline

ngoisaobang

• Friends

Số bài viết:
    558
    1 cô gái đứng trước một người con trai mà cúi mặt xuống có nghĩa là cô ấy đang thẹn thùng vì thích chàng trai ấy, còn nếu chàng trai mà nhìn xuống trước mặt 1 cô gái thì đơn giản là chàng trai thích...cài j của cô ấy.

Hjhjhjhj! pig lét! trả lời đi nhá!
  19. Offline

kitty_stupid

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    45
    Mấy bạn rãnh ghê nghe,chém gió thì cũng né nhau tí chứ:swimming:hjx...Ngu chết chứ bệnh hoạn chi....Tội nghiệp chi pé..cố gắng mà chống đỡ nghe.:no::incense:
  20. Offline

pedautay

• Friends

Số bài viết:
    612
    Cẩn thận bạn ơi. Có cả nội quy chém gió nữa đó, mấy ổng mà biết được những câu đỡ ni+gương mặt khả ái của bạn thì coi như bạn đã đủ điều kiện làm nạn nhân cho tuần tới rùi đó nha.
    Piglet! Trong tất cả những bạn nam 2mit mà bạn gặp và nc thì bạn thấy ấn tượng nhất là bạn nào và vì sao?.