Tân sinh viên Việt-Hàn ở Quảng Bình và các anh chị em vào báo danh nào!

Thảo luận trong 'Quảng Bình' bắt đầu bởi thanhnguyen, 27 Tháng chín 2011.

1. Offline

thanhnguyen

• Windows 98

Số bài viết:
    475
    Tân sinh viên khóa 5 đã vào trường hết, cả nguyện vọng 2 và 3, nhưng sao mà không có ai đón tiếp thế. cho dù mình không đón trực tiếp nhưng mình cũng có thể đón trên 4rum mà. mình lập topic này cũng 1 phần là để đón tiếp tân sinh viên bằng cách gián tiếp :D. có j các e thông cảm.
    Vậy kính mong các em sinh viên khóa 5 vào đây báo danh cho đầy đủ, để Hội trưởng còn biết rõ và con số cụ thể để sắp tới tổ chức off đầu tiên cho Tân sinh viên. Nên mong các em Tân sinh viên và các a c e khóa trên vào báo danh đầy đủ.
    Xin cảm ơn!!!
    Thân!
  2. Offline

heo

• Windows 95

Số bài viết:
    171
    Chán vãi luyện rồi Thanh ơi....
    etducphong thích bài này.
  3. Offline

thanhnguyen

• Windows 98

Số bài viết:
    475
    nản thế nhỉ. đã đứng ra mời thế này mà cũng không có 1 bóng nào ngoài 2 anh e mình nhỉ. cả cựu Hội Trưởng cũng không , Tân Hội trưởng cũng chẳng thấy. thôi thế này thì....cho xong.
  4. Offline

conghuu89

• Windows 1.0

Số bài viết:
    87
    cựu hội trưởng thì ko dc rùi
    còn tân hội trưởng ở đâu ra thế, mấy bác bầu hội trưởng đâu mà không ai biết gì hết vậy
  5. Offline

thanhnguyen

• Windows 98

Số bài viết:
    475
    thế bạn là dân ở đâu mà giờ còn hỏi câu đó. hic.nếu là dân QB sao lại hỏi câu ngớ ngẩn thế chứ lị. thôi không bít cho dù nói ra cũng không bít. tới lúc họp HDH thì bít sau cũng đc nha bạn.
  6. Offline

hoekaka

• Windows 95

Số bài viết:
    359
    Các bạn nói thế là không được.
    Nếu đã vì hội thì tốt nhất nên in tờ rơi dán để thông báo.
    Chứ thông báo trên mạng thì làm sao hiệu quả ... được có bao nhiều người Qb ở VH vào 2mit .. khi vào 2mit họ có thường xuyên không.. có phải vào để cập nhật HĐH hay không.. --> Đến lúc đó lại trách sao thông báo rồi mà không ai đi.. hay là không có tinh thần !!!
  7. Offline

thanhnguyen

• Windows 98

Số bài viết:
    475
    thôi bạn ah. nói như bạn thì có nghĩa là bạn có tinh thần trách nhiệm cao chứ j. còn bọn tui là thiếu trách nhiệm ah. sinh viên mới vào, các bạn sinh viên khóa 3,4. 1 người ở 1 chỗ, biết chỗ nào mà phát hả bạn, không chừng phát ra đó, nhận đc đó là HĐH quê mình nhưng nhìu bạn cũng gạt bỏ mà đi. trường mình 2mit là nơi mà sinh hoạt, giao lưu và gặp gỡ của tất cả sinh viên. vì sao không tận dụng cái này để thông báo cho nhanh hả bạn, cần j tờ rơi. tờ rơi là khi mà họp HĐH hay off j đó, mún cho nhanh thì ta nên làm giấy mời. còn giờ là vào báo danh, để biết thôi, có cần pải giấy tờ mời mọc j không.
  8. Offline

congthien9x

• Windows 3.0

Số bài viết:
    51
    chán quá. dân quảng bình cũng nhiều ma chã thấy bóng dáng nào cả.hội trưởng hội phó đâu hết rồi.phải họp hội đông hương đi chứ.
  9. Offline

hoekaka

• Windows 95

Số bài viết:
    359
    Mình nói ra không phải đôi co ai có trách nhiệm hay không .. mà ở đây là trao đổi về cách thức.
    Bạn có thể tự tính và ước lượng số người qb mà bạn gặp trên này so với con số thực tế ..... (Bạn nghĩ sinh viên ai cũng thường xuyên onl trên các diễn đàn sao)
  10. Offline

etducphong

• Windows 95

• Vl BYG =))
    Số bài viết:
    241
    Tân Hội Trưởng xin phép được báo danh cùng toàn thể anh chị em!
    Xin lỗi mọi người vì sự chậm trễ của et nhé!
    Et đang cố gắng liên lạc với chị Giang - Thủ Quỹ để tìm ra danh sách cũ của hội (có kèm sdt).
    Mọi người yên tâm Từ ngày hôm nay đến ngày thứ 7 chắc chắn et sẽ tổ chức thành công cuộc họp BQT với sự tham gia của tất cả những thành viên có tâm huyết với hội chúng ta đã được tín nhiệm trong nhiệm kì vừa rồi. Cuộc họp mặt sắp tới sẽ là cuộc họp mặt của tất cả các thành viên trong hội, sẽ được tổ chức vào tuần sau (BQT cần xem lại tình hình thời tiết, địa điểm, thời gian tổ chức Offline).
    Địa điểm dự kiến cho cuộc họp BQT sẽ là quán Coffee Tigon gần trường. Hiện nay BQT rất cần sự đóng góp của tất cả các thành viên, mọi đóng góp xin gửi về:
    Yahoo: etducphong
    E-mail: - etducphong@gmail.com
    - admin@camnhan.vn
    Sdt: 01687.35.36.35

TRONG THỜI GIAN CHUẨN BỊ TỔ CHỨC OFFLINE, ANH EM HÃY YÊN CHÍ,
    ĐỪNG NẢN LÒNG NHÉ! MỌI VIỆC ĐÃ CÓ BQT CHUẨN BỊ CHU ĐÁO RỒI.

Thân Ái!
    TheDeath, bi_ngo_9xcolongchong_285 thích bài này.
  11. Offline

thanhnguyen

• Windows 98

Số bài viết:
    475
    BÁO DANH
    Tên: Nguyễn Chí Thanh
    Lớp: MM03B
    Quê: Ba Đồn - Quảng Bình
    P/S: Hết.
    kính mong các bạn là con e QB dù muốn hay không thì cũng nên suy nghĩ chung cho tất cả, chứ đưng vì cá nhân mà làm mất tình đoàn kết của a c e chúng ta. mình mở topic này cũng mún để mọi người vào gặp mặt, nói chuyện, chia sẽ thui. vì sao lại có cái gọi là HĐH. sinh viên chúng ta đi học là pải chịu chung cảnh xa nhà, xa gia đinh, xa quê hương. mà vào học thì ai cũng là bạn bè hết. ai cũng có chung cảnh ngộ, ai cũng là gia đình mình. nhưng mà mỗi người khác nhau, môi nơi khác nhau. không nơi nào giống nơi nào. để lấy lại cái gọi là bản sắc quê hương đó chính vì thế mà cái gọi là HĐH ra đời. HĐH là nơi mà những người có cũng nơi sinh ra. cùng quê hương, làng xóm ngồi lại để nói chuyện sum họp cho vui, cho vơi bớt nổi nhớ nha, nge tiếng nói của quê hương mình, là nơi mà mọi người xem nhau là gia đình, là anh chị em, cùng nhau giúp đỡ trong học tập, cuộc sống.
    Cái quan trọng là đó. vậy kính mong a c e nên hạ thấp cái tôi của mình đi để cùng tập thể vì mọi người.
    Thân!!
    colongchong_285etducphong thích bài này.
  12. Offline

etducphong

• Windows 95

• Vl BYG =))
    Số bài viết:
    241
    Cảm ơn anh!
  13. Offline

vanhoat92

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    7
    báo danh , vanhoat92 , theo mình nghĩ nếu các bác muốn điểm danh và có một buổi off thì phải phát tờ rơi , tại vì tân sinh viên mới vào , có người chưa biết đến diễn đàn nữa chứ đùng nói gì là hội đồng hương qb , vì vậy các bác nên gián tờ rơi là hiệu quả nhất để tân sinh viên biết,
  14. Offline

etducphong

• Windows 95

• Vl BYG =))
    Số bài viết:
    241
  15. Offline

colongchong_285

• Windows 3.0

Số bài viết:
    212
    Bác Thanh pro ghê ;))
    Báo Danh nè :
    San - MM03B
    Lệ Thủy - Quảng Bình.
  16. Offline

heo

• Windows 95

Số bài viết:
    171
    Tên: Công
    Lớp: MM03B
    Quê quán: Đồng Hới
    P/s: Nhạt miệng quá đi.....
  17. Offline

thanhnguyen

• Windows 98

Số bài viết:
    475
    chú wa khen. làm bác ngại. lâu không thấy lên chém nhỉ. bấy lâu nay quy ẩn giang hồ ah.:D

nhạt ah. tân hội trưởng đâu. cho anh công nhà ta ly nước chanh muối coi, làm sao mà để cho anh Công nhạt miệng thế, thế này là không ổn oy. =))
  18. Offline

bi_ngo_9x

• Windows NT

Số bài viết:
    165
    1 Slot nào ;):
    Tuấn - VT2B
    Lệ Thủy
  19. Offline

nguyenvanthanh

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    25
    eo ! nghe nói họp hội đồng hương QB lâu thế rồi sào mà chả thấy he!
    chỉ noithheesa thôi ak ! mình o phong nha ma chả thấy người o phong nha đâu ta ! hjc

Tên: Thành
    Lớp: LT04C
    Quê quán: Phong Nha -Kẻ Bàng
    yh: muadong_qbz
  20. Offline

thanhnguyen

• Windows 98

Số bài viết:
    475
    mọi người cứ vào báo danh đầy đủ đi, nếu tiện thì để lại Y!M luôn nha. để tiện liên lạc trong trường hợp cần thiết. mọi người báo danh nhiệt tình nha.sao khi có danh sách khá đầy đủ thì mình sẽ đề nghị với hội trưởng là tổ chức 1 buồi mini picnic cho hội ĐH. mà muốn nhanh nhanh để đc đi picnic thì điều quan trọng đầu tiên và là điều quan trọng cuối cùng là mọi người hãy nhanh nhanh đôi tay vào đăng ký báo danh đi.
    go....go....!!!!!