[Thư Mời] Chương trình 20/10 của hội đồng hương Hà Tĩnh

Thảo luận trong 'Hà Tĩnh' bắt đầu bởi dinhvinh07, 17 Tháng mười 2011.

1. Offline

dinhvinh07

• Friends

• Tâm Bất Biến Giữa Dòng Đời Vạn Biến!
    Số bài viết:
    337
    HỘI ĐỒNG HƯƠNG HÀ TĨNH
    THƯ MỜI

Kính gửi: Toàn thể chị em Việt Hàn nói chung và chị em Hà Tĩnh nói riêng.

Ngày 20/10 hằng năm được chọn là ngày phụ nữ Việt Nam, đó là sự ghi nhận của đất nước cho những con người được Bác Hồ tặng 8 chữ vàng: “Anh Hùng, Bất Khuất, Trung Hậu, Đảm Đang”.
    Chính vì lý do đó, Thay mặt cho ban liên lạc tôi xin gửi đến tất cả bạn nữ là sinh viên Việt Hàn và đặc biệt là các chị em trong Hội đồng hương Hà Tĩnh lời chúc: Chúc chị em một ngày 20/10 thật là ý nghĩa, vui tươi ngập tràn hạnh phúc, luôn cười tươi,cười duyên, cười e thẹn,cười trẻ trung và cười các kiểu hài hoà trong ngày của chính các chị em.

Và để vui chung ngày vui của các chị em, ban liên lạc Hội đồng hương Hà Tĩnh tổ chức chương trình 20/10 để tôn vinh chị em phụ nữ, cùng nhau nghe những lời cảm nhận của chị em và những lời muốn nói từ các chàng trai dành tặng cho các bạn nữ. Tạo cơ hội giao lưu gặp gỡ các thành viên trong hội, nhận những món quà hấp dẫn, ngộ nghĩnh từ ban tổ chức. Cùng nhau chơi những trò chơi vui nhộn, thú vị và không kém phần hấp dẫn….
    Vậy kính mong tất cả các bạn trong hội đồng hương Hà Tĩnh có mặt tại “Sân bóng tình yêu” lúc 19h00 ngày 19/10/2011 để vui chung chương trình cùng ban tổ chức
    Thành phần tham gia chương trình: Các anh chị em trong hội đồng hương Hà Tĩnh trường Việt Hàn. Con cháu, dâu rể, dây mơ rể má người Hà Tĩnh. Người yêu, người thương, bạn và những ai có quan tâm muốn đóng góp tinh thần cho hội đồng hương Hà Tĩnh…
    Ban liên lạc hội đồng hương Hà Tĩnh xin kính mời mọi người đến sân bóng tình yêu lúc 19h00 ngày 19/10/2011, chương trình hứa hẹn nhiều điều hấp dẫn bất ngờ và những món quà thú vị đang chờ đón các bạn.
    Mong những điều tốt đẹp nhất sẽ đến với các bạn!

Thân Mời!
    haihung_9xChIpKut3 thích bài này.
  2. Offline

dinhvinh07

• Friends

• Tâm Bất Biến Giữa Dòng Đời Vạn Biến!
    Số bài viết:
    337
    Up cho chương trình ngày 20/10 của hội đồng hương thành công tốt đẹp.
    Các bạn nếu có nhiệt tình và thích vui vẻ thì đừng ngần ngại tham gia chương trình tôn vinh phái nữ cùng chúng tôi nhé.
    "Sân bóng tình yêu - 19h00 - ngày 19/10/2011"
    Kính mong nhận được sự ủng hộ nhiệt tình tham gia của các bạn, đặc biệt là các bạn trong hội đồng hương Hà Tĩnh
    Thân!
    haihung_9xthanhson_vt03b thích bài này.
  3. Offline

haihung_9x

• Friends

• Chém gió đỉnh cao
    Số bài viết:
    353
    up top. Chúc buổi off thành công.
  4. Offline

Anh Dại Khờ

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    28
    Public vài tấm ảnh hdh xem cho có khí thế em nầu .
    thank you forever !
  5. Offline

ch2ng_kh_0

• Windows 1.0

Số bài viết:
    117
    chán nhỉ khi nào off chắc e phải tham gia 1 lần cho bít, xa quê lâu òy nhưng vẫn có những ng đồng hương ở đây phải gặp mật mà làm wen thui kaka