Thông báo Tìm đồng hương..

Thảo luận trong 'Đắk Lắk' bắt đầu bởi BigZero, 6 Tháng sáu 2011.

1. Offline

BigZero

• Friends

• ôi diễn đàn, ngày càng thấy buồn ra...
    Số bài viết:
    703
    Các sv dak lak học tại trường rất nhiều mà sao minh thấy phong trao của hội đòng hương ko mấy sôi nổi..mình nghĩ là chúng ta phải nghĩ ra một biện pháp nào đó để hội ngày càng phát triển và có tiếng nói trong công đông sv daklak nói riêng và sv viêth hàn nói chung.
    Mình nghĩ việc quan trọng là we phải tìm đc một người lãnh đạo phong trao tốt,hang say và nhiệt tình..dak lak chúng ta là dân tứ xứ đổ về..nhưng ko phải vì vậy mà thiếu tinh thần đoàn kết..Mình thiết nghĩ việc xay dựng hội ngày càng vững mạnh là điều cần phải làm.
    HỠI CÁC BẠN SV DAK LAK..AI THẤY MÌNH CÓ ĐỦ PHẢM CHÁT CỦA MỘT NGỪOI LÃNH ĐẠO XIN HÃY GIÚP HỘI ĐỒNG HƯƠNG DAKLAK CHÚNG MÌNH NGÀY CÀNG PHÁT TRIỂN HƠN ĐI..Những ai là người daklak hay nhiệt tình tham gia hội..đây sẽ là mái nhà chung của chúng ta trong quảng đời sv..hãy yeu nó các bạn nhé...
    Buồn ơi là sầu thích bài này.
  2. Offline

bichloan

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    1
    Mình ở BMT nè... đồng hương rồi đó nhé
  3. Offline

kumunu007

• Windows 2.0

Số bài viết:
    56
    :-*mình thấy hay đó!
    ai ở đaklak thi pm
    để phát triển hôi đi
    mình ủng hộ
  4. Offline

final

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    170
    bạn ah! mình đang là hội trưởng HDH đắk lắk nè! nếu bạn có ý như thế thì kì sau bạn cố gắng tham gia những hoạt động của hội đi. học kì vừa rồi tuy hội hoạt động ko tốt nhưng vẫn có những hoạt động ý nghĩa. nếu bạn muốn dúp hội càng ngày càng phát triển thì cần những cá nhân nhiệt tình như bạn. nếu bạn có ý như vậy rất mong bạn tham gia tốt hoạt động của hội.cảm ơn bạn và những ý kiến của bạn.
    Buồn ơi là sầu thích bài này.
  5. Offline

boycodon

• Friends

Số bài viết:
    272
    mình ở krông Bông nè
  6. Offline

nhoclangthang_134

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    4