Tin nhắn tỏ tình dễ thương [Tin nhan chuc ngu ngon]

Thảo luận trong 'Vitamin S' bắt đầu bởi duyennt, 27 Tháng hai 2013.

1. Offline

duyennt

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    12
    Bạn muốn thổ lộ nhưng vẫn chưa biết phải làm thế nào ?..Hãy để những SMS yêu thuơng ấm áp đến với 1 nửa trái tim của bạn nhé ! Cùng Tin nhan chuc ngu ngon hay đem đến điều hạnh phúc nhất nơi con tim bạn đang ẩn nấp.

* Nếu anh yêu em đến mức như anh vẫn nói thì xin anh hãy cẩn thận với trái tim của em. Anh có thể lấy nó nhưng đừng làm nó vỡ, đừng làm cả thế giới này tan thành từng mảnh.
    * Khi đêm về, em hãy nhìn lên bầu trời. Nếu thấy sao băng, em hãy ước một điều. Hãy tin lời anh, điều ước đó sẽ thành hiện thực... Bởi vì anh đã ước được gặp em và thực sự là anh đã gặp em.
    * Làm sao em có thể bắt trời không mưa khi trên trời dày đặc mây đen? Làm sao em có thể bắt lá vàng không rụng khi mùa thu đã tới? Làm sao em có thể bắt anh không yêu em khi em có trên đời này? *

Tin gửi lúc nửa đêm: “Tự nhiên em nghĩ anh đang lạnh và buồn vì phải ngủ một mình, đang sắp mơ những giấc mơ hãi hùng... Vì thế em quyết định nhắn tin để đánh thức anh...”.
    * Anh không thể tìm được những lời dịu dàng. Anh chỉ có thể nói anh yêu em thôi. * Mọi người dạy cho anh biết rằng một giờ có 60 phút, một phút có 60 giây, nhưng không ai dạy anh rằng một giây thiếu em là một giây bất tận, một phút vắng em là một phút vĩnh hằng.
    * Anh yêu hãy nhìn lên trời đi! Các vì sao đang nói thầm với nhau rằng em yêu anh đấy.
    * Sao anh lại tìm em trong máy điện thoại? Em không ở đó đâu. Em đang ở trong tim anh kia mà.
    * Lúc em chào đời, trời đã mưa. Đó là trời khóc vì tiếc rằng đã để mất một thiên thần tuyệt vời như em.

* Khi muốn gặp anh, em hãy nhìn bầu trời sao và thầm ước. Anh sẽ đến bên em, sẽ tìm được em cho dù em ở bất cứ nơi đâu.
    * Anh mời em một chuyến du lịch đặc biệt:
    Hướng đi - các vì sao.
    Người lái - tình yêu.
    Phương tiện giao thông - trái tim.
    Hành khách - em và anh.
    Vé không được trả lại bởi anh đã mua bằng 3.000 cái hôn.
    * Anh đã chuyển 2.000 giấc mơ và 1.000 ý nghĩ ngọt ngào vào tài khoản trong trái tim em. Những khi không có thời gian dành cho anh, em hãy lấy chúng từ tài khoản.
    * Em nghĩ về anh 61 giây trong một phút, 25 giờ trong một ngày và em đã lẫn lộn trong việc xác định thời gian.

Xem thêm tại Tin nhan chuc ngu ngon vui để có những lời tỏ tình chứa chan tình cảm nhé. Biết đâu, sau khi anh ấy đọc được những SMS đong đầy yêu thương của bạn, người đó sẽ đồng ý^^
    --- Nhập chung bài viết, 27 Tháng hai 2013 ---
    thật ngọt ngào và dễ thương