Thảo luận Trung tâm tiếng nhật tại Hai Bà Trưng

Thảo luận trong 'Sinh viên cùng chia sẽ' bắt đầu bởi nguoidixaytoam, 22 Tháng một 2015.

1. Offline

nguoidixaytoam

• Windows 95

Số bài viết:
    58
    Xu thế học tiếng nhật trong một vài năm trở lại đây rất hot. Bởi thế bạn cần tìm những trung tâm tiếng nhật tốt nhất để đảm bảo như cầu học của các bạn là tốt nhất.

Dưới đây là một số chia sẻ của các bạn học viên đã học tại trung tâm chia sẻ.
    Bạn Tiến chia sẻ: “ Mình học xây dựng , các anh đã ra trường thấy bảo là bây giờ các công ty Nhật đầu tư vào xây dựng cũng rất nhiều, năm được xu hướng đó mình cũng có ý định ngay là đi học tiếng nhật, mới đầu băn khoăn chưa biết học và chọn trung tâm tiếng nhật nào cho chất lượng, giá nó cũng hợp lý bởi mình cũng là sinh viên nên phải cân nhắc.May mà có một người bạn đã học tiếng nhật bảo mình là đến trung tâm tiếng nhật SOFL chỗ Số 365 Phố Vọng-Đồng Tâm-Hai Bà Trưng để đăng ký, giá hợp lý có 950k ngoài ra còn nhiều khuyến mại khác nữa, mình cũng liền ra xem và đăng ký. Học xong khóa đầu tiên SC1 mình thấy giáo viên ở đây rất nhiệt huyết, ngoài ra cơ sở vật chất cũng rất tốt, và còn thỉnh thoảng được giao tiếp vài câu với mấy người Nhật nữa”

Bạn Hợi chia sẻ: “ Mình vừa mới kết thúc khóa học SC2 tại trung tâm tiếng nhật SOFL cơ sở Hai Bà Trưng, trong quá trình học mình thấy giáo viên có trình độ giảng dạy rất tốt, và cũng có một vài buổi được làm quen với giáo viên người nhật,sắp tới mình cũng chuẩn bị học tiếp khóa SC3 tại trung tâm”
    Rất cảm ơn các bạn đã tới và ủng hộ trung tâm, trung tâm sẽ cố gắng trong những năm tới sẽ hoàn thiện hơn nhằm đáp ứng cho các bạn nhu cầu học được thuận tiện và tốt nhất.

Tác giả bài viết: Trung Tâm Tiếng Nhật SOFL
    Nguồn tin: hoctiengnhatban.org