Vì 1 ĐakLak thân yêu !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Thảo luận trong 'Đắk Lắk' bắt đầu bởi b0nkeke, 27 Tháng mười hai 2010.

1. Offline

b0nkeke

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    4
    Thông báo offline club 47 tại đà nẵng
    Nhân dịp đón mừng xuân mới 1/1/2011 Club 47 tại Đà Nẵng tổ chức đợt offline cho tất cả sv 47 tham gia học tại 43. Club sẽ tổ chức chuyến đi ra Huế để giao lưu với Clup 47 tại Huế. Vậy xin thông báo cho tất cả những ai sv 47 được biết, và tham gia.
    *Địa điểm tập trung : 7h sang ngày 1/1 tt tại tượng đài 2/9. Mọi người tham gia sẽ đóng 100k phụ vu ăn uống giao lưu.
    *Nội dung chương trình :Chúng ta sẽ ra thăm thành phố cổ Huế, thăm quan những địa danh lịch sử... Tổ chức giao lưu với Club 47 tai Huế tia tia em nào ( anh nào đc ) Kua...... Keke.
    * Lưu ý : Do tổ chức đi chơi xa nên mong anh chị em tham gia tập trung đúng giờ. Chuẩn bị hành trang. Tìm 1 cái mềm 37 độ ( nếu có ) vì trời khá lạnh.
    * Tuyển Hội Trưởng: Sau đợt offline này B0n sẽ chia tay với tất cả anh em về ĐakLak. Vậy những ai nhiệt tình , niềm đam mê, đăng ký nha. Vì đây là đợt offline cuối nên b0n mong các bạn ủng hộ b0n để buổi offline giao lưu giữa 2 hội được thành công. Cảm ơn các bạn đã quan tâm đọc.
    Mọi chi tiết xin liên hê qua số điện thoại : 01228.033.988 hoặc 01647.920.820 Xin chân thành cảm ơn
    thanhson_vt03b thích bài này.
  2. Offline

thanhson_vt03b

• Friends

• Tàn Tro Bay Mất
    Số bài viết:
    611
    cứ là dân daklak là đc tham gia hả anh B0n:eek:k:
  3. Offline

b0nkeke

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    4
    Uk cứ dân ĐakLak là đc tham gia em !!!!!!!!!!!
  4. Offline

trantramy265

• Windows NT

Số bài viết:
    170
    thế là đi trong ngày hay là qua đêm vậy? nhưng sao tổ chức đúng lúc đang thi à? nhiều bạn muốn tham cũng khó à? phải làm sao đây?
  5. Offline

thanhson_vt03b

• Friends

• Tàn Tro Bay Mất
    Số bài viết:
    611
    ừh đúng lúc thi thế này thì muốn tham gia cũng khó:surrenders:
    để sắp xếp thời gian xem sao:eek:k:
    ngok_lam thích bài này.