Ai biết tâm lý con gái qua cách nt và nội dung tn thì vào đây chia sẻ!

Thảo luận trong 'Phỏng vấn - Tán gẫu' bắt đầu bởi Let me lov U, 10 Tháng tư 2011.

1. Offline

heo

• Windows 95

Số bài viết:
    171
    Nếu mà như zậy thì mình pó tay. Phương án lấy lòng các bạn nàng của bạn cũng khả thi nhưng tỉ lệ thành công có cao không. Hãy đọc bài " Yêu bây giờ là nuôi vợ người khác " rồi suy ngẫm nghen. Còn chuyện con gái có mãnh tình nào cũng đâu có quan trọng đâu, quan trọng là h bạn thấy cô ấy bạn thích, yêu... là được mà. Con trai yêu mấy người thì người con gái cũng đâu nghĩ gì đâu. Mình là con trai nhưng mình thấy thời đại này con trai đừng nên nghĩ kiểu phong kiến đó nữa.:D .Mà mất điện thoại rùi cũng hơi khó à nghen. Mua cái chữa cháy đi:D
    Let me lov U thích bài này.
  2. Offline

timlainguoixua

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    43
    đừng khổ vì tình nũa bạn ơi!!!!!! để tiền nt đó đi nhậu cho rùi!!! kaka :))
  3. Offline

Let me lov U

• Windows 95

Số bài viết:
    248
    :(...tối hwa gặp cô ấy đi cùng thèn kia...cảm xúc lẫn lộn....bùn..zui..tức..giận...>> đạp xe về tránh cảnh tượng ni cho lành, ko cái điên trong lòng trỗi dậy, khó mà lường trước đc kết quả..
  4. Offline

vietquang86

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    9
    Một tin nhắn em không hề để ý
    Tin thứ hai em cũng chẳng nói gì
    Lòng bàng hoàng khi nhắn tin thứ ba
    Em nói đi khi đọc ba tin nhắn
    *
    Bốn tin rồi sao chẳng thấy hồi âm
    Em biết không anh nhớ em nhiều lắm
    Nhớ ánh mắt nụ cười thật say đắm

Giây phút ấy đã ngất ngây lòng anh.

Chúc thành công nha bạn
  5. Offline

Let me lov U

• Windows 95

Số bài viết:
    248
    Yêu bgio là nuôi vợ người khác, vậy khắc có người nuôi vợ mình, có lỗ đâu mà lo...Kiểu nghĩ ấy ko phong kiến, thời hiện đại này biết bao bài hát "một trái tim một tình yêu" ra đời, rồi "Chàng khờ thủy chung"...cái đó là cách nghĩ của mỗi người thôi, bạn hơi thoáng đạt trong suy nghĩ..nhưng cũng là con dao 2 lưỡi đấy...cẩn thận với chính mình đi nhé. Tks 4share!.
    @Timlainguoixua: Nhậu đến hồi nào cho say mà...tại mình mang danh hiệu:" dũng sĩ diệt mồi "...
    @ vietquan86: tối sẽ up 2 khổ tiếp theo cho ông. tks 4share.
  6. Offline

xprotec

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    24
    ý kiến này hay .Vô tư đi đời mà ko nhất thiết phải có gái bạn à.nhậu xỉn là ngủ ko cần biết ngoài kia họ làm gì đâu khỏi đau đầu :))
  7. Offline

Let me lov U

• Windows 95

Số bài viết:
    248
    Hic...chưa 1 lần đc xỉn :((..huhu..lần nào nhậu. mình cũng bắt tay vào công việc chính: diệt mồi. Đến khi diệt xong thì rượu cũng cạn, tình tan, bọn bạn nằm chen ngang...chả có cơ hội mà say....có ý kiến nào khả thi hơn ko :(
  8. Offline

bogia9999

• Friends

Số bài viết:
    593
    Sống chung với lũ, đó là cách tốt nhất để không bị thiệt hại quá nặng khi lũ về.
  9. Offline

Let me lov U

• Windows 95

Số bài viết:
    248
    A đang tính trường hợp cuối con đg, a hết sự lựa chọn rùi mới phải sống chung với nó..e có cách khác..ko cần sống chung, vẫn thiệt hại nhẹ nhàng, ko quá nặng khi lũ về...đợi trong thời gian tới nhé a......
  10. Offline

pekeo_alone

• Windows NT

Số bài viết:
    162
    chém vừa thôi ông ... vơ đũa cả nắm ... đâu phải girl nào cũng vậy ... boy nhìu ng còn ghê hơn kia ... đâu có hiền lành gì !
  11. Offline

ccvt030076

• Windows NT

Số bài viết:
    143
    Mình hok biết nhiều về con gái nhưng mình muốn hỏi bạn 2 câu hỏi!
    1. Bạn gái đấy nt với bạn trong 1 lần quá 3 tn hok?
    2. Khi hai người nói chuyện bạn thấy người đấy biểu hiện như thế nào khi nt với bạn?
  12. Offline

all4you

• Windows 3.0

Số bài viết:
    166
    đơn giản mình nghỉ người bạn thích là người thích học văn nên sẽ nt có đầu có đuôi và sẽ ko viết tắc...chẳng liên quan gì đến thích bạn hay ko cả ^^
  13. Offline

kimtan

• Core I7

• Em là Sup :D
    Số bài viết:
    479
    cua gái = tin nhắn là một nghệ thuật đấy. có những tin nhắn khiến họ phải suy nghĩ là bạn đang muốn nòi gí và ngược lại. cần phải để minh làm chủ động. đừng ngồi đó mà chờ họ nhắn rồi ngồi suy nghĩ. sao không thử nhắn một cái gì đó để cho ho suy nghĩ trước mình đi. cậu đúng là ngốc mà ^^
  14. Offline

ccvt030076

• Windows NT

Số bài viết:
    143
    Nghe bạn nói vậy chắc đẳng cấp tán gái wa tn cao lắm hả? Hok ai có thể nói người khác ngốc mà chỉ chính người đấy tự nhận mình ngốc!
    Hãy nhìn lại trước khi nói điều gì!
  15. Offline

gaconchuayeu

• Windows NT

Số bài viết:
    238
    chà cha hum nay sao anh Thịnh nhà ta nói câu nào câu đó đều đúng hít vậy ta, có lẽ anh Thịnh nhà mình là chuyên gia tâm lý đk đó àh nha khakha :)) , àh mà Thịnh ơi coi chừng hết xiền trong 3G thì thăng Sơn nó chém mi chít đó nha khakha :))
  16. Offline

cho@motdem

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    1
    bac cung giong e ge nhung e thi khac bac nhieu boi vi e va co ay biet mat nhau ma nt thi rat nhieu nhung co dieu e thi ve khoan an noi e kem lam nen moi khi nt voi co ay deu gong minh len chong do nhu hom nay buon lan vo tinh e da cham vao noi dau cua co ay va co ay doi chia tay e xin loi dem muon dat ca day than kinh moi dc mot co hoi ma co hoi cuoi cung moi dau pi jo e cha biet noi j ka bac nao biet chi e voi e dang rat be tac neu am ko biet noi j chac e va co ay chia tay wua ma e yeu co ay that long mong cac bac giup e <e cam on chuoc nhe va dung lay chong sach vo nhe e ap dung hoai ak ko an thua>
    --- Nhập chung bài viết, 12 Tháng tư 2013 ---
    bac cung giong e ge nhung e thi khac bac nhieu boi vi e va co ay biet mat nhau ma nt thi rat nhieu nhung co dieu e thi ve khoan an noi e kem lam nen moi khi nt voi co ay deu gong minh len chong do nhu hom nay buon lan vo tinh e da cham vao noi dau cua co ay va co ay doi chia tay e xin loi dem muon dat ca day than kinh moi dc mot co hoi ma co hoi cuoi cung moi dau pi jo e cha biet noi j ka bac nao biet chi e voi e dang rat be tac neu am ko biet noi j chac e va co ay chia tay wua ma e yeu co ay that long mong cac bac giup e <e cam on chuoc nhe va dung lay chong sach vo nhe e ap dung hoai ak ko an thua>
    bac cung giong e ge nhung e thi khac bac nhieu boi vi e va co ay biet mat nhau ma nt thi rat nhieu nhung co dieu e thi ve khoan an noi e kem lam nen moi khi nt voi co ay deu gong minh len chong do nhu hom nay buon lan vo tinh e da cham vao noi dau cua co ay va co ay doi chia tay e xin loi dem muon dat ca day than kinh moi dc mot co hoi ma co hoi cuoi cung moi dau pi jo e cha biet noi j ka bac nao biet chi e voi e dang rat be tac neu am ko biet noi j chac e va co ay chia tay wua ma e yeu co ay that long mong cac bac giup e <e cam on chuoc nhe va dung lay chong sach nhe em ap dung hoai ma ko d j het toan bi co ay che ak>?
    bac cung ko khac e la may nhi e cung vay nhung em va co ay biet nhau ma gap nhau thuong xuyen nhung e cha biet noi j voi co ay ka moi khi gap nhau la moi dua moi noi chi nt thoi ma rui co ay di choi thi kho lam nhung e va co ay yeu nhau doi nhung that la buon hom m\nay that den dui lam xao ay e va co ay cai nhau co ay doi chia tay ma e thi da qua yeu co ay e xin loi den muon dut ca day than kinh moi dc mot co hoi ma la co hoi cuoi kung moi dau ma bay jo em cha biet noi j het ka bac nao jup e voi e dang rat la be tac e cam on chuoc nhe ma dung lay sanh vo ra nhe e ap dung hoai ah ko dc j het toan bi che ak
    bac cung ko khac e la may nhi e cung vay nhung em va co ay biet nhau ma gap nhau thuong xuyen nhung e cha biet noi j voi co ay ka moi khi gap nhau la moi dua moi noi chi nt thoi ma rui co ay di choi thi kho lam nhung e va co ay yeu nhau doi nhung that la buon hom m\nay that den dui lam xao ay e va co ay cai nhau co ay doi chia tay ma e thi da qua yeu co ay e xin loi den muon dut ca day than kinh moi dc mot co hoi ma la co hoi cuoi kung moi dau ma bay jo em cha biet noi j het ka bac nao jup e voi e dang rat la be tac e cam on chuoc nhe ma dung lay sanh vo ra nhe e ap dung hoai ah ko dc j het toan bi che ak
    bac cung ko khac e la may nhi e cung vay nhung em va co ay biet nhau ma gap nhau thuong xuyen ma ko biet noi j het ka bon e vua kai nhau co ay cho e co hoi cuoi cung cac chi e voi e cha biet noi j ka
  17. Offline

Stork

• Windows 95

Số bài viết:
    98
    đào mộ quá bác ơi @@
  18. Offline

thanh_hoai

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    2
    Không phải với ai cũng nên nt gọi điện liên tục như vậ là tốt hết. Đôi lúc sẽ làm người ta cảm thấy phiền đó. Lúc này cô pé còn tôn trọng và bình thường với bạn. Bạn nt hay gọi điẹn thì cũng nên đúng lúc đừng quá nhìu như vậy sẽ làm cô pé khó chịu đó. Cô pé này thì tui biết rùi, nhưng nói trước làm chi cũng không được qua mặt bọn này nha