Đời này ta còn được gặp cha mẹ mấy lần

Thảo luận trong 'Tâm sự chính mình' bắt đầu bởi Ql_Na_Gp, 20 Tháng tư 2011.

1. Offline

thanhnguyen

• Windows 98

Số bài viết:
    475
    giờ bạn mới thấy nhớ, thấy thương ba mẹ thì mình cũng thấy vui và may mắn. vẫn chưa mụn đâu bạn ah, hãy gọi điện về cho mẹ và nói 3 tiếng " con yêu mẹ". mình biết tuy là 3 từ thôi nhưng rất khó nói ra. nhưng vì tình cảm, tấm long yêu thương mẹ thì mình tin rằng bạn sẽ làm được. vì mình cũng đã từng như thế. và cho đến bây giờ.nếu nhà bạn gần thì hãy chạy đến bên mẹ mỗi ngày để đc ôm mẹ và nói vs mẹ răng " mẹ hãy sống vì con, mẹ hãy luôn mạnh khỏe, sống mãi mãi bên con để con đc ôm mẹ mỗi ngày" và này bạn. cho mình gửi lời lun nha, bạn hãy nói cho phần của mình và hãy ôm mẹ nhìu hơn để cho mình vs nha. cảm ơn bạn nhiều :D
    ah bạn có đồng ý vs mình là thông qua diễn đàn để gửi lời yêu thương tới mẹ thông qua bài hát " ma ma ma angel" ko.nêu đồng ý thì chúng ta hãy nhờ diễn đàn phát bài hát này trên DD nha.
    Special onenormal thích bài này.
  2. Offline

normal

• Windows 98

Số bài viết:
    444
    xa nhà mới biết cảnh hết tiền mà ko dám xin thêm viện trợ, cảnh ốm liệt giường chỉ bít quấn chăn mà ko có má chăm sóc, mới biết cảnh nấu thức ăn cho heo là như thế nào. vậy mà hồi kia mỗi lần má ko chú ý nấu ăn làm thức ăn hơi khó chịu thì lần đó ko chịu ăn j và bh mình nấu ra thì tự ăn lun:| nhớ cơm nhà, nhớ bà già hay la:)) luz my family!!!:x
  3. Offline

Special One

• Friends

Số bài viết:
    1.055
    Tình yêu đối với ba mẹ là tình yêu không lời. Tình yêu đó đc thể hiện bằng hành động khi ba mẹ còn sống và tinh thần khi ba mẹ ra đi.