Chúc mừng 2mit!

Thảo luận trong 'Góp ý, thắc mắc' bắt đầu bởi phonghidro, 29 Tháng tám 2010.

1. Offline

phonghidro

• V.I.P

Số bài viết:
    34
    Diễn đàn của các bạn đã chính thức trở thành link vào Diễn đàn của Trường Cao Đẳng CNTT Hữu Nghị Việt - Hàn trên website của Trường.
    Cung hỉ, cung hỉ.
    Tiện thể có một vài góp ý:
    1. Diễn đàn load quá chậm, hãy thay đổi điều này trước.
    2. Các bạn nên nhớ diễn đàn của các bạn là diễn đàn sinh viên của Trường Cao Đẳng CNTT Hữu Nghị Việt - Hàn. Trên banner hiện tại của diễn đàn chỉ ghi là "Sinh viên Việt - Hàn", nếu ai có thể giải thích hoặc chứng minh được "Sinh viên Việt - Hàn" có nghĩa là "Sinh viên Trường Cao Đẳng CNTT Hữu Nghị Việt - Hàn" thì tôi sẽ ko có ý kiến nữa.
    3. Hiện nay các bạn sinh viên trong Trường ta đang ấp ủ rất nhiều kế hoạch xây dựng website, diễn đàn riêng cho mình, điều đó cũng tốt cho khả năng thực hành của các bạn đó nhưng nếu có thể thành lập thêm website thì đó hãy là website âm nhạc, website đồ họa, ...chứ đừng là forum "Sinh viên Trường Cao Đẳng CNTT Hữu Nghị Việt - Hàn version xxx". Đừng để xảy ra tình trạng như "Đông Chu Liệt Quốc", nếu có tình trạng đó xảy ra thì ngay bây giờ diễn đàn của các bạn phải là nước Tần trong chuyện này. Nếu ko là nước Tần được thì tôi sẽ là người trình lên BGH để thành lập nước Tần mới bởi vì đã là diễn đàn chung của Trường thì các bạn phải thực sự là diễn đàn xuất sắc nhất trong những diễn đàn xuất sắc ở Trường ta. Tôi chỉ có góp ý vậy thôi, hành động thế nào là tùy thuộc vào các bạn, thu hút nhân tài là điều phải làm bởi họ mới chính là xương sống của diễn đàn.
    Thân.
    integer, piglet7602, sunboy1 người khác thích bài này.
  2. Offline

sunboy

• Thành viên sáng lập

• No thing
    Số bài viết:
    1.616
    Cảm ơn Thầy rất nhiều! Các vấn đề mà thầy đã lưu ý, chúng em sẽ thực hiện:
    1. Chuyển hosting của Diễn đàn để cải thiện tốc độ.
    2. Sửa đổi lại tiêu đề banner và tiêu đề Home forum phù hợp.
    3. Nhân lực BQT Diễn đàn sẽ không ngừng đổi mới và nâng cao trình độ quản lý.
    phonghidro thích bài này.
  3. Offline

Ronaldo

• Friends

Số bài viết:
    1.313
    Sunboy cho hỏi là mọi người Thanks được mà sao mình chẳng thấy nút Thanks đâu nhỉ :x
  4. Offline

NoName_DN

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    96
    What did???? Nếu là Trường đã công nhận 4rum là 4rum của " Trường CĐ CNTT HN Việt Hàn " thì em nghĩ cũng nên hỗ trợ thêm cho BQT về việc thuê host cho 4rum dưới mọi hình thức ( The money of money :D ko nhiều thì cũng 1 ít để có cái host tốt 1 chút nữa, để mà còn phát triển thêm vài chuyên mục cho 4rum thêm tốt.)
    phonghidrocongthangitvn thích bài này.
  5. Offline

phonghidro

• V.I.P

Số bài viết:
    34
    Có lời khen cho ý kiến rất thẳng thắn và cũng có ý tốt nhưng các bạn nên hiểu rằng có rất nhiều 4rum của các bạn khác trong Trường mình muốn được công nhận như 4rum của các bạn còn không được.
    Tự nhiên mình lại nhớ đến bài hát "Đừng hỏi tổ quốc đã làm gì cho ta mà hãy hỏi ta đã làm gì cho tổ quốc hôm nay..." lá là la.
  6. Offline

NoName_DN

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    96
    Em có ý như thế thôi, vì 4rum cũng được công nhận thành 4rum của trường, trở thành 1 bộ mặt của trường V-H, nên em nghĩ cũng có lý do để trường quam tâm 1 chút thôi ^^!. Nói 4rum load châm cũng vì cái host thôi ^^!, mà sv thì biết rồi ^^!. Mà dù sao cũng đáng chúc mừng, 4rum thành công để trở thành 4rum của trường