Và Em Xa Anh!!! Crying For You.... In Everynight!!!

Thảo luận trong 'Tâm sự chính mình' bắt đầu bởi TheKiD_TMDT_04F, 21 Tháng mười một 2010.

1. Offline

TheKiD_TMDT_04F

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    158
    Cảm ơn cuộc đời đã đưa anh ra khỏi trái tim em để em hiểu em đã yêu anh đến dường nào ? Anh ơi một đêm nữa lại trôi đi em lại không chợp mắt nổi …….em không còn đếm nỗi đã bao đêm em như thế này rồi anh ah! Ngoài trời những cơn mua rả rích ….như dòng lệ trên mi mắt em chảy theo cuộc tình của em và anh . Em lại khóc nữa rồi anh ah ………
    Em đã từng hạnh phúc vì gặp được anh, được anh yêu thương và chia sẻ những tháng ngày bên anh như một giấc mơ anh ah ! Giấc mơ luôn là màu hồng phải không anh??? Để rồi sau giấc mơ đó lại là 1 màu tăm tối ….và giờ đây em đã hiểu thế nào là đêm thường dài và thường lắm mộng …. ……….Và hạnh phúc được viết lại không phải từ giấc mơ anh nhỉ………………????
    Lại một đêm nữa trôi qua em không đủ can đảm đếm thời gian nữa, không dám nhìn đồng hồ vì em sợ em lại phải đối diện chính bản thân mình anh ah !............... Anh là tất cả đối với em nhưng giờ anh đã mờ xa trong em , anh đã ra đi để lại em một nỗi chơi vơi,, em đã quỵ ngã vì anh,…………..em đã quá ngốc phải không anh ????
    Chỉ có thuyền mới hiểu được biển . Còn em không phải là con thuyền của anh mà anh sẽ mãi mãi không phải là mặt biển phẳng lặng để nâng con thuyền đi suốt cuộc đời. Em đã tự hỏi tại sao chúng mình không là 1 đôi anh nhỉ??? Mà có lẽ khi xa nhau mình không thuộc về nhau lúc đó em mới hiểu được tình yêu em dành cho anh nhiều hơn anh dành cho em ……….nên em đã mất anh rồi phải không anh ……….
    Giá mà em hiểu được , biết được được tất cả những gì em muốn, muốn được yêu, muốn được quý, muốn được anh ôm vào lòng, muốn cả thể giới này thuộc về em ……….trong đó có anh ………nhưng giờ em lạc lạc lối trên bước đường em đi vì đã không còn anh bên em vì em đã quá tham lam phải không anh ………..
    Quá khứ lại hiện về với em anh ah ………
    Ngày xưa mỗi lần trời mưa em thường xếp những con thuyền giấy em thả nó trôi theo dòng nước, nhìn con thuyển nó chao đảo ….rồi con thuyền nó thấm nước vỡ tan ra như như những giọt mưa nhưng em vẫn hy vọng nó không tan theo dòng nước mà chảy cùng dòng nước giống như ngày xưa em và anh đi bên nhau dưới những con mưa . Em e ấp bên anh thật hạnh phúc anh ah .
    Anh là dòng nước đã cuốn con thuyền em trôi đi mãi tận chân trời xa ……….nơi đó chỉ có con thuyền và ở đó chỉ có mình em ……….Cũng như con thuyền kia sẽ thấm nước tan ra, vỡ vụn …………...cũng như tình yêu chúng ta …………và em lại khóc……………vì………….anh…………anh đến và đi như làn gió thoảng trong em……..nhưng cơn gió của anh lại làm con tim em tan nát theo ………anh ơi………… giờ này anh đang ở đâu làm gì ?????? em có còn phải lo cho anh nữa hay không …….. Có còn được quyền nói tiếng yêu anh nữa hay không ???..........Anh giờ đã xa và xa mãi như con thuyền không bến bờ …………anh đã ra đi ……còn em ở lại với những kỉ niệm ……………Dù ờ phương trời nào em vẫn cầu chúc anh hạnh phúc anh ah ………….Tiếng yêu anh ngày xưa làm em tự mỉm cười và hạnh phúc còn tiếng yêu anh giờ không còn đối với em vì em không còn quyền nói 2 tiếng anh yêu nữa đúng không anh …………….
    Định mệnh đã sắp đặt cho em gặp anh và cũng sắp đặt cho anh phải xa em …………em hạnh phúc hay là đau khổ ……..chỉ có em và chỉ có em hiểu được……………. Ngoài trời mưa lại rơi……….và em xa anh !!!!!!!!!!!!
  2. Offline

Mèo

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    48
    Thông báo : đây là diển đàn là nơi giao lưu học hỏi . Bạn cố gắng đưa ít thư tình lên thôi .
    Closed top nick
  3. Offline

TheKiD_TMDT_04F

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    158
    thì ai mà chẳng thích được nói hết sy nghĩ của mình.. tôi nói admin block nick ông đó :aliens:
  4. Offline

mya_19

• Windows 98

Số bài viết:
    310
    Chào bạn, admin k phải là bù nhìn đâu bạn.:001:
  5. Offline

integer

• Tiếu Ngạo Giang Hồ

• :-?
    Số bài viết:
    1.695
    :001:
    ý kiến đúng, nhưng bạn nào học cứ tiếp tục học, bạn nào yêu cứ yêu, miễn sao hài hòa cả 2 là được.
    Cũng sắp thi cuối kì rồi. Chúc các bạn thành công !
  6. Offline

TheKiD_TMDT_04F

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    158
    ma tui cứ thích viết tâm sự chính mình thế đó... Ai thích thid đọc, không thích thì thôi... Im lặng giùm... Những người không biết cảm xúc chính mình!!!!
  7. Offline

ngoisaobang

• Friends

Số bài viết:
    558
    Tình yêu đến tình yêu đi ai biết
    Trong gặp gỡ phải có lần ly biệt
    Người là ai nhớ đêm trường đưa lối

Bước gập gềnh trong thế giới tìm ai?

Đã gọi là tâm sự thì phải có người nói người nghe, đánh giá, nhận xét.
    Cùng chia sẻ nổi lòng mình cũng đâu phải gọi là xấu nhỉ!

8. Offline

mya_19

• Windows 98

Số bài viết:
    310
    Ai không biết hả bạn?
  9. Offline

TheKiD_TMDT_04F

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    158
    thế thì đọc đi, cảm nhận đi, hiểu đi...... rồi nhìn nhận vấn đề là tất cả đều muốn chia se nếu như không muốn sống nội tâm!!!
  10. Offline

kulinhnt

• Windows 95

Số bài viết:
    234
    :expect: Bạn Này Nóng Quá Đi .......
    Muk Bạn Hãy Vượt Qua Tất Cả Để Tìm Lại Tình Yêu Của Mik Đừng Để Trôi Đi Rui Một Mai Mik PHải Hối Hận Về Quyết Định Của Mik Đã Đưa Ra !!! Chúc Phúc Cho Bạn........ :010::010:
  11. Offline

ChIpKut3

• Super Moderator

• ٩(•̮̮̃•̃)۶̶ K̶̶u̶̶C̶̶h̶̶I̶̶p̶ ٩(•̮̮̃•̃)۶
    Số bài viết:
    851
    Từ khi mới được thành lập 2mit.org là một 4rum bỏ ích...
    nhưng giờ đây ngày có nhiều spam như

TheKiD_TMDT_04F và ht117 ..
    thì ngày càng xuông danh tiếng trầm trọng =))
    kulinhnt thích bài này.
  12. Offline

TheKiD_TMDT_04F

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    158
    êk Chíp pà bị điên à.... Admin sao lại để người vô lý như thế tồn tại trong 2mit chứ.. Block đi.... đồ khùng
  13. Offline

ngoisaobang

• Friends

Số bài viết:
    558
    Mỗi người có kiểu sống khác nhau. Người thích chia sẻ nổi niềm, người lại sống nội tâm, che giấu cảm xúc. Không ai giống ai cả. Vì sao ta lại phải chia sẻ! Đơn giản ta muốn được sẻ chia, vì khi ấy những nổi niềm trong ta cũng sẽ vơi đi dường nào!

Trong cuộc sống, có nhiều ngôn ngữ khác nhau, có nhiều kiểu khác nhau để biểu đạt, thể hiện một điều j đó mà ta muốn truyền tải nội dung cho người khác hiểu. Là người văn minh và hiện đại ta không nên dùng những lời lẽ như chỉ trích, bôi xấu nhau như vậy .Nhất là trên diễn đàn nơi chia sẻ mọi thứ! Hy vong bạn đừng thế nữa- những lời ấy!!!!!!:001:
  14. Offline

thanhnguyen

• Windows 98

Số bài viết:
    475
    bài công nhận ông cũng rảnh thiệt, người ta post bài thì kệ người ta đi, ông không đọc thì thui, ý kiến làm j rứa.hix. ông ngồi ông ý kiến bài người khác tới lúc ông post bài lên nguườii khác có ý kiến về bài của ông thì ông làm sao??? đàn ông j mà nhiều chuyện.:incense:
    rảnh thì ông lấy cái túi niloong đó....hic (....làm j tự hiểu)
    thấy tui noín đúng không bà con
    Đúng thì thank jum cái
  15. Offline

TheKiD_TMDT_04F

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    158
    thanhnguyen nói đúng... Rất rất đúng!! hì hì....:001:
  16. Offline

thanhnguyen

• Windows 98

Số bài viết:
    475
    đúng vậy sao không click thank jùm mình cái, hihih.
  17. Offline

kitty_stupid

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    45
    Đọc mà mệt đi...ai post bài thì cứ post,ai ý kiến thì cứ việc...Ngoài lề xin vé ngồi xem..kaka...Chém nhau đi rồi giải tán cũng được...:handshake:(Nếu thấy đúng)