[Khởi động RockStorm 2011] Metallica Discography (MF)

Thảo luận trong 'Thrash- Heavy' bắt đầu bởi bogia9999, 21 Tháng một 2011.

1. Offline

bogia9999

• Friends

Số bài viết:
    593
    Metallica !!! Vâng, không cần phải bàn cãi nhiều......nghe là tự hiểu, tại sao họ lại là nhóm nhạc nổi tiếng nhất trong bộ tứ siêu phàm (Megadeth, Slayer, Anthrax) của dòng Thrash/Heavy rồi phải không? Hãy thử nghe Enter Sandman, The Unforgiven, Nothing else matters....bạn sẽ bik...danh tiếng của họ ko phải trên trời rơi xuống....^^, mình đặc biệt ghiền tay Drum Lars Ulrich, phê bại não, còn guitarist Kirk Hammett nữa...chậc...Múc về nghe nào anh em....!!!!

Từ trái sang : James Hetfield, Kirk Hammett, Lars Ulrich, Robert Trujilo.
  2. Offline

passion69

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    160
    tờ e mờ em tờ em Tem :| ế sờ ẩm
  3. Offline

passion69

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    160
    so ra cái RFC này! :| mềnh là đứa chuyên cần nhất :| a chủ hội cũng ko bằng mềnh Uầy........
  4. Offline

Rim

• Friends

Số bài viết:
    133
    @passion: Hoan nghênh tinh thần của bạn.......nhưng mình nói thế này nhé....
    1.bạn không đc dùng từ " bóc tem" nghe phản cảm lắm........^^!
    2.Tại vì trong RFC chủ yếu là các anh năm 2 nên cũng thời gian của các anh cũng ko phải là thoải mái mà post bài..tạm rứa đã
    3.Mình thích cái chữ ký của bạn......nhưng nghe 1 ngày........chắc mình chịu nhiệt ko nổi.........nghe liên tục tầm 3 h đã là quá lắm rồi....;)).......Metal Black mà nghe như thế.........có nhìu thèn hóa điên lắm rồi đó bạn ;))

a QUang: chơi full album luôn đi anh.....;)) hơi bị nhiều đấy từ những năm 80's ;))
  5. Offline

bogia9999

• Friends

Số bài viết:
    593
    Discography đấy chứ em...Cả mười mấy cái album từ 1983-2008 đấy..^^...
    * passion em nó thấy cái box mình ế quá nên vào làm nóng đấy mà...^^..Mong anh em sẽ trích tí công sức ra để xây dựng box RFC này một lớn mạnh...T T.
  6. Offline

passion69

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    160
    :| ..............................................................................................................
  7. Offline

Rim

• Friends

Số bài viết:
    133
    Passion69: cảnh cáo spammer........ đây ko phải chỗ spam,đề nghị bạn nghiêm túc
  8. Offline

bogia9999

• Friends

Số bài viết:
    593
    đừng nói thế Rim...passion nó ko có ý spam j đâu...chỉ là muốn box rock của mình có nhìu người xem thôi...chú đừng nói thế...em nó quen cm như thế rồi...đừng nói thế...Cái box này, chỉ có mình nó là chịu khó post bài sau anh đấy...thoải mái tí đi...^^!