xin đê tài

Thảo luận trong 'Khoa Khoa Học Máy Tính' bắt đầu bởi thanhnguyen, 23 Tháng tư 2011.

1. Offline

thanhnguyen

• Windows 98

Số bài viết:
    475
    e đang làm đê tài môn PTTKHTTT. e cùng các bạn nhóm làm xong hết oy, mà chỉ có 1 chỗ là không sao hiểu nỗi để làm ra, hỏi cô thì cô nói qua loa oy nói về tự tìm hiểu. mong các a c khóa trên ai từng làm đề tài này thì giúp e cái nha. cái phần : Phân tích và chuẩn hóa dữ liệu đó. chuẩn hóa 1, 2 và 3 đó. bọn e làm ngĩ mãi mà không tài nào ra đc. mong a c giúp đỡ. e xin cảm ơn. ah a c nào còn dữ đồ án thì cho e xin cái bìa nha :D thank cả nhà!!!
  2. Offline

viethung_9x

• Windows XP

Số bài viết:
    613
    Nhiều yêu cầu đó bạn.
    Mình có thể cho bạn đựoc cái bìa đồ án thui , còn nếu cần nội dung gõ giup do gửi về yahoo: th_beyeu
    Khi nào mình online mình send cho nhá .
  3. Offline

thankailo

• Friends

Số bài viết:
    374
  4. Offline

kid_1221_it

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    2
    Ủa chứ bạn hỏi mà không để thông tin gì về đề tài hết ai biết gì mà giúp được?
  5. Offline

thanhnguyen

• Windows 98

Số bài viết:
    475
    ah.xl mọi người. e đang làm đề tài Quản lý KTX. mong a c giúp đỡ, sắp nộp oy mà còn cái vấn đề nhỏ tí mà nó ảnh hưởng tới tất cả:D
  6. Offline

lebinhvhit03a

• Friends

Số bài viết:
    270
    cái quản lý KTX có trên kho của thư viện đó...lên tìm đọc đi. chưa tìm đã la rồi
  7. Offline

thanhnguyen

• Windows 98

Số bài viết:
    475
    ông ngĩ dễ lắm ah.mà tui đâu có xin ông, tui chỉ ko hỉu 1 chỗ mà tui hỏi mấy a mà,chứ hỏi j ông, ông khóa 3 thì bít j mà bon chen. đồ án của ông làm con chưa xong mà cứ bon chen.
  8. Offline

piglet7602

• Nữ Tướng

Số bài viết:
    803
    Hình như có nhìn thoáng qua thấy 1 anh bạn ngồi ở Phương Di lúc sáng cặm cùi ngồi chỉnh sửa lại cái đồ án "Quản lý KTX" có hình ảnh kí túc xá ở trang bìa rất đẹp ^^
  9. Offline

lặng lẽ yêu

• Windows 2.0

Số bài viết:
    41
    hix có ai có đồ án pttkht đề tài quản lý danh bạ điện thoại không, cho mình với. mình làm đề tài này mà giờ bí oy. thanks nhiều