Lý do con gái xấu hơn con trai

Thảo luận trong 'Tâm sự chính mình' bắt đầu bởi ga_rung, 22 Tháng năm 2011.

1. Offline

trikp

• Windows 98

Số bài viết:
    321
    Nói hay chuẩn không cần chỉnh tiếp tục phát huy....Chém gió tiếp với bọn con gái đi...Xem ai hơn nào..!!

Bác này đề cao tầm ảnh hưởng của tụi con gái quá..Thế ko có con trai con gái sống đc không => ca 2 đều quan trọng như nhau..Nếu ko thế giới này không còn tồn tại rồi.....OK cấm spam nữa....
  2. Offline

DrVoDanh

• Windows 1.0

Số bài viết:
    78
    Chính vì thế nên các chú không có bô`,kaka,diễn đàn này không có đứa con gái nào,nên các chú cứ tha hồ nói
  3. Offline

zom

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    164
    haha, dù sao anh em mình vẫn là nhất mà, k có bồ tha hồ muh bay nhảy có bồ cí là bị giới hạn ngay, vì thế k nên có bồ........
  4. Offline

hoahongtrang

• Windows 98

Số bài viết:
    180
    Chỉ có bạn mới nói con người giống con vật, chứ mình thấy tất thẩy điều cho rằng con người hoàn toàn khác con vật.
    Xin hỏi bạn vậy quyền con người luôn được nâng cao hơn hết rồi mới đến các cái khác là vì sao ???
    Vì sao người ta k nâng quyền của động vật = quyền của con ng???
    Nếu như bạn nói vậy là khi giết bất cứ 1 con vật j đó ta có thể bị gán tội giống giết 1 ng chăng ???????????????
    ==> 2.Người thông minh ko dùng trí óc vào chuyện xấu, bạn có chắc ko zậy ?????
    Nói pải cho đúng.(Cấm lí sự cuồng ah)
  5. Offline

lietsivodanh(new)

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    30
    khái niệm giữa con gái và đàn bà ak rất đơn giản theo toán học thì con gái là tập hợp con của đàn bà mà nhắc đến con gái tức là nhắc đến một bộ phận của đàn bà vì vậy những câu nói mà bạn cho là đùa thì chẳng khác gì đem bố mẹ những người lớn tuổi đã dạy dỗ bạn thành trò đùa cho thiên hạ bàn tán thật là đáng buồn cho những bậc làm cha làm mẹ :đúng là một kẻ ô hợp
  6. Offline

thanhnguyen

• Windows 98

Số bài viết:
    475
    sao vậy nhỉ. lại thêm 1 topic với chủ đề " chiến tranh trai gái". mọi người nên đùa có giới hạn.đây chỉ là vào chém thui mà.

đây chỉ là cho vui bạn không cần phải bức xúc mà nói như vậy. mọi người cũng chỉ vui tí thui, bạn làm j mà căng vậy. bạn nói người đó sao bạn không nhìn lại mình. bạn cũng vào comment khác nào bạn cũng giống người đó mà bạn nói. cái này là nói đến tuổi con gái. thế bạn nghĩ mẹ bạn là con gái ah.bạn nên phân biệt con gái, đàn bà và phụ nữ. bạn hơi wua' oy đó. bạn chỉ trích câu nói đó khi mà bạn chưa hiểu j. bạn cũng không khác j bạn đó đâu. nên xem lại mình đi khi nói người khác. x-D
  7. Offline

trikp

• Windows 98

Số bài viết:
    321
    Bác này làm gì bức xúc chém bão dữ thế...Chỉ đùa cho zui cãi ko lại ng` ta nên đâm ra nghĩ quẩn chửi bậy bạ hả....Cha mẹ mắc mớ chi ở đây mà đem vô so sánh.
  8. Offline

lietsivodanh(new)

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    30
    mình đã giải thích rồi con gái và đàn bà là một mình chỉ muốn lấy lại công bằng cho con gái thôi nhìn các bạn chém hê quá mình cũng muốn chém lắm chứ bộ nhưng thời thế sinh anh hùng nếu bây giờ mình ra tay chém tiếp thì cũng giống như nước muối cho them muối thôi mình đứng ra bảo vệ con gái như thế mới dể trở thành anh hùng được nước muối mà ó thêm đường thì sao nhỉ nghe cũng hấp dẫn qua ta
  9. Offline

thanhnguyen

• Windows 98

Số bài viết:
    475
    nỗ vừa thui. đã yếu còn rao gió. đã ngu còn tỏ nguy hiểm. anh hùng j, anh hùng rơm ah. ko bít j cứ nhảy vào chém 1 cách ngu. bạn ngĩ ba mẹ là để bạn lấy ra đây làm trò cho mọi ngườ ah. bạn thấy cả topic có ai đã động hay có hàm ý j nhắc tới bậc phụ huynh chưa mà bạn ko bít j mà nhảy vào mà nói.hic.bạn bảo vệ cho người khác ah. nên bảo vệ bản thân bạn trước đi. tốt nhất là nên bảo vệ cái miệng bạn trước đó. đã không bít thì dựa cột mà nge, đọc cho kỹ hiểu cho sâu oy nói. thôi bạn nên lượn chỗ khác mà chơi đi, chỗ này không thích hợp vs những người như bạn.
    hoahongtrang thích bài này.
  10. Offline

ga_rung

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    36
    trần đời có 1... chắc ông này học hết lơp 9 là cao tay. còn bày đặt theo toán học gì đó nữa chứ. đúng là dốt mà tỏ ra mình nguy hiểm. ông này ma gặp người lớn thì gọi là "con này, con kia" còn gặp thanh niên, con nít thì gọi là "bà này, bà nọ" quá.:bemused::bemused:
    a........n........h hùng....r............ơ................m.
  11. Offline

hoahongtrang

• Windows 98

Số bài viết:
    180
    Good, với những ng ko biết mà còn tỏ vẽ thì nói như mạnh như bạn là được đó.
    Lietsivodanh bức xúc 1 cách kin khủng woa'.
    Thôi dừng lại ở đây đi các bạn, ko thì khẻo có chiến tranh xãy ra mất.