Thông báo chiến dịch tình nguyện hè 2011

Thảo luận trong 'Thông báo từ Đoàn trường' bắt đầu bởi kimcuong_vh, 30 Tháng năm 2011.

1. Offline

thanhnguyen

• Windows 98

Số bài viết:
    475
    thế cho em hỏi là giới hạn bao nhiêu người cho 1 đợt tình nguyện vậy thầy. mún nhanh để được đi tn 1 lần.:D.mong sao là được nhận để đi tn.
  2. Offline

pedautay

• Friends

Số bài viết:
    612
    Đợt tình nguyện này theo dự kiến khoảng 80 đoàn viên. Các bạn nhanh chóng nộp đơn để thầy còn xét duyệt.
  3. Offline

Special One

• Friends

Số bài viết:
    1.055
    Chắc 80 người thì căng rồi! Theo như tình hình được biết là khá đông rồi @@
  4. Offline

kimcuong_vh

• V.I.P

Số bài viết:
    242
    các bạn cứ đăng ký. và nộp cho minh sớm nhé. vi chung ta sẽ tham gia 2 chien dịch he. "chiến dịch tiếp sức mùa thi 2011" và chiến dịch dân vận tại thôn trà kiểm, xã hòa phước, hòa vang, đà năng nữa ma.chị sợ lòng nhiệt huyêt của các bạn thui.
  5. Offline

=DarkHorse=

• Cố vấn 2mit

Số bài viết:
    759
    Khà khà khà....năm nay không biết có thêm bằng lái xe nào nữa hem ta...năm trước có bằng lái xe rùa roài...Các em cứ đăng ký đi vì có nhiều bạn có thể chỉ đăng ký 1 trong 2 đợt thôi nên chưa chắc là số lượng sẽ đầy đủ đâu.
  6. Offline

Le_Duan

• Friends

Số bài viết:
    222
    Mình úp cái tiếp sức mùa thi đã, còn tình nguyện thì xem có sòn đủ sức lực không nếu đủ sẽ úp sau. chắc là sẽ ko bị từ chối chứ.
    Hhihi................
  7. Offline

lebinhvhit03a

• Friends

Số bài viết:
    270
    thành thật hok phải nặng lời như thế bạn ạ....nhưng cũng là do mong muốn các bạn "được được" chứ nếu như mà điểm học tập mà <2.0 tức là có chăm chú cho việc học của bạn đâu..nói hơi nặng tí là bạn hok chăm lo cho mình thì chắc gì bạn đã giúp được người khác có khi còn gây ra chuyện gì thì đoàn trường phải chịu trách nhiệm NHƯ THẾ NÀO với các bạn.....mong các bạn hiểu điều này...tất cả là muốn các bạn cố gắng hơn...(nếu các bạn mong muốn tham gia thì bạn hãy cố gắng cho kì sau)
    thân ái chào bạn

2 tuần mà ngắn hả bạn...thử dân vận mà ở 1 tuần mà bạn hok la thì mình phục bạn sát đất
  8. Offline

heorung^oo^

• Windows 95

Số bài viết:
    178
    Thầy ơi! Hôm trước em lên nộp mà không gặp thầy, em gửi danh sách cho thầy Hiền. không biết thầy Hiền có đưa danh sách cho thầy chưa ạ? Lớp QC03D thầy.
  9. Offline

bikute_hack

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    50
    Chào tất cả mọi người!
    Không khí chuẩn bị các hoạt động chuẩn bị cho chiến dịch tình nguyện có vẻ không được sôi nổi! Chăk là mọi người đang bận thi hỉ!
    Không biết những bạn cựu SV đã tốt nghiệp có được tham gia các hoạt động tình nguyện của trường ta không vậy ta!
  10. Offline

ccvt030076

• Windows NT

Số bài viết:
    143
    Thầy ơi cho em hỏi tiếp sức mùa thi đã chia đội chưa thầy?
    Em chưa biết mình ở đội nào cả!
    Em tên: Nguyễn Hồng Thịnh, lớp vt03b
    Cảm ơn thầy!^^
  11. Offline

zero_viet

• Windows NT

Số bài viết:
    118
    Thầy ơi!
    Cho em hỏi!
    Tiếp sức mùa thi cũng sắp tới, nhưng sao chúng ta không đi khảo sát, xem xét và hỏi thăm thử mấy nhà trọ quanh trường như thế nào, để chúng ta có thể dễ dàng hơn trong việc tiếp sức mùa thi ạh?
    Vì em thấy cũng có phần ít thí sinh đi thi có nhu cầu ở nhà trọ chứ không ở KTX. Tại sao chúng tao không khảo sát trước, để tìm nhà trọ miễn phí hoặc rẻ nhất, để phục vụ cho những thí sinh đi thi nhu cầu ở trọ?

zero việt
    Thank!
    ngoisaobang thích bài này.