Trường mình là trường it hay trường thể dục thể thao vậy

Thảo luận trong 'Sinh viên cùng chia sẽ' bắt đầu bởi cuzy92, 10 Tháng bảy 2011.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Offline

hongoctrien

• Friends

Số bài viết:
    2.449
    Ngay từ đầu PĐT đã có cân nhắc kỹ, "việc đk môn GDTC là chỉ 1 lần, không được đổi sang môn khác", giờ thì đành chịu thôi bạn.
    Cũng như mình, thấy không học dc môn gì hết nên chọn đại cầu long :D. Kỳ mô cũng thi lại, đều chưa học lại :D.
  2. Offline

phuc113

• ÔI CÁI CUỘC ĐỜI NÀY

• HOSTING - DOMAIN - VPS - THIẾT KẾ WEB
    Số bài viết:
    623
    Trường mình hình như năm tới đổi tên và các ngành đào tạo lun. chỉ học thể dục và hát hò thui. cho khỏe. keke.
  3. Offline

cuzy92

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    28
    thế thì phải cố gắng thôi,chết rồi.cú ni a cay thật
  4. Offline

killyou117

• Lão Tạ

• Kẻ cô đơn vẫn ngắm tường vi
    Số bài viết:
    1.270
    nghe nói năm sau sẽ có Taekwondo được đưa vào giảng dạy đó!
  5. Offline

xidauhaha12

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    25
    muốn tốt thì phải thường xuyên luyện tập. Ngoài học trên lớp thì bạn nên luyện tập thêm. Mình thấy trường có 2 cái sân mỗi chiều nào bạn cũng ra đó luyện tập thì ok liền ah. Vừa thể thao, vừa luyện tập thì sao k qua được
    Special one thích bài này.
  6. Offline

Special One

• Friends

Số bài viết:
    1.055
    Hic. Mình chỉ thích karated0:)
    Học gần lên đai nâu mà bỏ. Giờ mún học lại quá. |Ai có biết ở đây chỗ nào dạy karate chỉ mình vs!!! Tks
  7. Offline

hongoctrien

• Friends

Số bài viết:
    2.449
    Thôi, việc của SV VHIT là học tập chuyên ngành cho thật tốt, sau dễ xin việc, mấy môn phụ đó hay sở thích riêng của các bạn đừng nên xem nó quan trọng quá.
  8. Offline

jun_alone

• Windows 3.0

Số bài viết:
    203
    tị nạnh với con gái, không bít ngại ak, tôi cũng chẳng giỏi gì thể thao, nhưng người ta qua dc, thì mình cũng qua dc, ai bảo IT là thể lực kém????? cậu đừng nói nữa họ cừoi cho đó
  9. Offline

cuzy92

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    28
    tuỳ.mình nói thế thôi.tị nạnh cái gì.tụi nó cũng thi lại cả đống.ko đọc mấy cái comment trên ak.comment bậy bạ thế
  10. Offline

sting_dau

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    15
    lại than!môn gì cũng vậy,cái gì kũng có cái khó của nó,học được thì cái gì cũng dễ,học không được thì cái gì cũng khó, đừng đổ thừa cho môn học đó khó nhá!hjhj!thui cố gắng đi bạn!hi!hè về tập luyện rồi vài bữa ra thi lại hén
    chickenkoncongthangitvn thích bài này.
  11. Offline

cold

• Windows NT

Số bài viết:
    200
    Bạn nhầm to rồi đấy, mình là con gái nhưng mình vẫn thích và qua được Bóng Chuyền đều đều mà còn muốn điểm cao nữa, 4 điểm thì nhằm nhò gì phải hơn kia. Bạn than như vậy chắc là lười hoạt động lắm nhỉ, mình thì chỉ ước được chơi Bóng Chuyền thường xuyên thôi.
    Nói vậy các bạn đừng nói mình chảnh, khi mình có đam mê thì đều được tất, mà nếu như Bạn chọn nhầm môn thì cố gắng mà thích nghi thôi. Mình nghĩ chỉ tại Bạn không luyện tập thôi.
    Chúc Bạn vượt qua môn "khó nhằn" này
    Đó là điều cần thiết để bạn có sức khỏe cho công việc trường kì sau này đấy. Không lẽ Bạn muốn mình chỉ ra nắng tí là say nắng ah. Nếu nói hơi quá thì xin lượng thứ
  12. Offline

congthangitvn

• Thành viên sáng lập

• Liên thông đại học 2012...!
    Số bài viết:
    2.232
    Bạn đừng nói dân IT như vậy. nói thật với bạn mình cũng là dân IT nên đối với các môn đòi hỏi thể chất đối với mình khá là khó.
    bạn nói đến năng khiếu? mình xin thưa về năng khiếu thể thao của mình gần như là con số 0. ngay từ năm đầu tiên vào bọn mình học thể dục môn gì bạn biết ko? Môn điền kinh. đối với bọn mình khi đó môn này đúng là cơn ác mộng,
    mình còn nhớ kì thi năm đó mình với bạn DualCore cứ chiều chiều 2 đứa lại tập chạy 2 vòng quanh trường rồi nâng lên dần dần. kết quả bọn mình đã vượt qua môn thể dục với điểm số khá cao.
    đấy bây giờ bạn thì sao? nếu bạn chịu khó tập luyện thì mình chắc chắn ko bao giờ bạn rớt. đành rằng năng khiếu là một phần lớn quyết định nhưng để qua được thì không có gì khó khăn cả. bạn nên chịu khó đi, đừng có mà động cái gì khó khăn là ý kiến này ý kiến nọ.
  13. Offline

cuzy92

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    28
    uh thôii.close topic chứ kẻo chết thằng bạn em giờ.em mượn nick nó.mong mod del bài giùm
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.