Phỏng vấn thành viên - Admin hongoctrien

Thảo luận trong 'Phỏng vấn - Tán gẫu' bắt đầu bởi [Mr]-Boom, 6 Tháng mười 2011.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Offline

[Mr]-Boom

• Phần tử Manh Động

• http://thongdn.com
    Số bài viết:
    481

Hi. Chào các bạn.

Tuần vừa rồi chúng ta đã đưa admin Iterpol lên thớt để chặt chém bằng những câu hỏi hóc búa, và interpol cũng đã phải vất vã chống đỡ lại những cơn bão cấp 11 ,12.
    Tuy vậy chúng ta có vẻ như là vẫn chưa làm cho vị admin trẻ tuổi này khuất phục.

Tuần này, chúng ta sẽ tiếp tục đưa 1 Admin trẻ tuổi nữa lên thớt đó là Admin hongoctrien ,Chắc hẳn ai trong chung ta cũng không còn lạ lẫm gì đối vs hongoctrien ,những cơ hổi để chặt chém thì thật là ít.

Hôm nay Mọi người cùng nhau đặt ra những câu hỏi cho hongoctrien. nha.

" Nhưng các bạn nhớ là những câu hỏi phải tuân thủ các bội quy của box cũng như nội quy của 4rum nhé ".

Admin hongoctrien có nhiệm vụ trả lời các câu hỏi của member nhá :^o:^o

Đây là 1 bức ảnh tự sướng của hongoctrien.

( lưu ý : trai chưa vợ )
    Topic sẽ được mở trong vòng 1 tuần.

Chúc hongoctrien đỡ bão thành công.b-(b-(
  2. Offline

hongoctrien

• Friends

Số bài viết:
    2.449
    Hơ hơ, cứ thoải mái, mình đỡ nhiệt tình lắm ;))
    Đã có bí quyết trong mấy vụ ni ;))
    BigZero thích bài này.
  3. Offline

interpol

• Friends

• Change
    Số bài viết:
    1.414
    Có câu không đỡ được
    chuyển qua cho Triển đỡ

Nếu bạn gái bạn có thai bạn sẽ làm gì? ;))
    Chúc may mắn
  4. Offline

kimtan

• Core I7

• Em là Sup :D
    Số bài viết:
    479
    ax. cậu interpol này chơi đc nè. hỏi luôn nè. niếu có một người nào đó sẵng sàn hay nói khác hơn là đã trao cho bạn cả cuộc đời 18 năm của người đó nhưng người đó lại tuyên bố 1 cậu là bạn chỉ có đc thể sát của người đó chứ không có đc tình yêu của người đó thì bạn sẽ nghĩ như thế nào ???
    2. nghe nói cậu chưa có vợ ( người yêu ) có phải chăng cậu quá kén chọn hay là vì một lý do nào khác ????
  5. Offline

truongitec

• Windows NT

Số bài viết:
    63
    Cho mình hỏi bạn một câu? Tại sao bạn xấu thế mà vẫn được làm admin?
  6. Offline

interpol

• Friends

• Change
    Số bài viết:
    1.414
    Sơ qua vài câu mà câu nào cũng là bão lớn hết. ;))

Thêm một câu nữa. Hãy thử lập một thuật toán vui để có thể tăng cân và lớn nhanh trong vòng 1 tuần? ;)
    TheDeathBigZero thích bài này.
  7. Offline

hongoctrien

• Friends

Số bài viết:
    2.449
    Nghỉ: Mình đã làm gì mà người ta có thai?
    Làm: Đưa người yêu đi kham thai gấp, còn biết đường mà chuẩn bị...........quần áo :x

Tình cảm luôn là cầu nối mạnh mẽ gửa con người với con người, thể xác chỉ là thứ hình thức, nó chẳng đại diện được cho 1 cái gì cả.
    Trong các mối quan hệ xã hội xung quanh, mình chỉ đề cao cái tình cảm, thể xác chỉ là một con số 0.

Quan điểm của mình về tính yêu học sinh - Sinh viên:
    - Mình dám chắc không tới 50% các bạn có thể đến với nhau (kết hôn) sau khi ra trường. Bây giờ còn đi học, suốt ngày chỉ biết học, công việc - vai trò của 2 người là như nhau. Giả sử, khi ra trường, bạn không tim được công việc làm phù hợp, bạn phải đi xa để tìm cho mình cuộc sống tốt đẹp hơn,....xã hội không đơn giản như chúng ta đang nghỉ.
    - Là người con trai, trụ cột trong gia đình, bạn phải chăc chắn mình sẽ mang lại cho người mình yêu cuộc sống hạnh phúc đã rồi mới tính đến chuyện yêu ai? Thử hỏi, bạn không có công việc, bạn phải sống tựa vào người thân, nuôi một mình bạn đã khó rồi làm sao nghỉ đên việc làm trụ cột gia đình....Đồng tiền không quan trọng nhưng nó có thể làm cho gia đình tan vỡ khi bị xoáy vào các sự việc trong cuộc sông gia đình.
    - Không phải mình không yêu, không lúc này thì lúc khác. Như mình nói, mình sẽ yêu ai đó khj mình đã chắc chắn mang lại hạnh phúc cho họ.
    - Cuộc đời Sinh viên mình muốn được sống tự lập, tự do, chỉ biết học, chơi và hoạt động phong trào, không muốn dính vào những chuyện làm thần kinh lúc thăng lúc trầm, đau đầu ;)). Cuộc sống thường nhật, vẫn có bạn bè xung quanh là hạnh phúc lắm rồi.

Cảm ơn bạn, lần đầu tiên có người khen mình xấu.:016:
    Mình làm Admin chứ không thích làm diên viên, người mẫu

Nếu phải chọn bạn để chơi. 1 người xấu, ngoan, hiền học giỏi và một bạn đẹp trai/gái nhưng chẳng có tương lai, bạn chọn ai?

Chạy chương trình luôn nè:

Chạy xong đơ máy mình không chịu trách nhiệm nghe ;))
    TheDeath, codem, Special one5 người khác thích bài này.
  8. Offline

mrtaxi

• Windows 1.0

• Tôi là tôi
    Số bài viết:
    85
    nguoi con gai ban thich nhu the nao`? pai thuoc loại nao`?
    hehehehe
  9. Offline

hongoctrien

• Friends

Số bài viết:
    2.449
    Mình chỉ có thể nói "Đơn giản"
  10. Offline

dinhvinh07

• Friends

• Tâm Bất Biến Giữa Dòng Đời Vạn Biến!
    Số bài viết:
    337
    1. Bạn gái đã có chưa?
    2.1. có rồi: giới thiệu rõ bạn gái
    2.1. chưa có: làm thế nào mà đến giờ vẫn chưa có người yêu
    3. người gầy thế đã khi nào nghĩ cần tăng cân hay ăn uống gì đó cho mập chưa?
    thui thì tăng admin chúng ta hộp sữa vậy
    hay là vẫn chưa đủ, tăng tiếp:
    TheDeath, codem, Đen Trần2 người khác thích bài này.
  11. Offline

Special One

• Friends

Số bài viết:
    1.055
    Nếu lỡ may người vợ mà bạn yêu thương ko thể sinh con cho bạn, thì bạn sẽ như thế nào?
    Khi đối mặt với 2 thứ này bạn sẽ nhặt túi nào:
    Túi đạo đức
    Túi tiền...

Bạn hãy kể 1 việc mà bạn đã làm tốt nhất cho người khác.
    Bạn hãy kể..............................xấu nhất cho người khác.

---------------------------------------------------
    Câu hỏi khó nhất: Bạn nghĩ chết có nghĩa là như thế nào? :)
    :hihi:
  12. Offline

0jcu0cd0j

• Windows 98

Số bài viết:
    321
    quăng gạch cho anh triễn sớm thế!
    câu hỏi cho anh triễn:
    nếu anh đc chọn giữa thông minh vs giàu có thì anh sẽ chọn cái nào? vi sao?
  13. Offline

hongoctrien

• Friends

Số bài viết:
    2.449
    Chơi xấu, méc mẹ :((

May mắn, nhà mình có 2 anh em, anh đầu có vợ, sinh con rồi. Lỡ ko có con, cứ xem cháu như con ;))
    Xã hội bữa ni không hiếm những trường hợp ni ri :D

Tốt nhất là nhặt cả 2, bạn không hỏi, mình không nói mình nhặt để làm gì nhé!

Việc tốt nhất thì nhiều, nhưng có lẽ điều tốt nhất mình làm được cho người khác là không để người ta phải suy nghỉ nhiều về mình.
    Việc xấu nhất thì càng nhiều hơn nữa: Lần đầu tiên tập xe máy, tông chết con chó "cưng" của con bé hàng xóm, làm nó không ăn không ngủ suốt 2 ngày :(

Chết là hết!

Chắc là thông minh :)
    Thông minh --> Giàu
    TheDeathBigZero thích bài này.
  14. Offline

etducphong

• Windows 95

• Vl BYG =))
    Số bài viết:
    241
    Không dám hỏi, sợ quê lắm. Không hổ danh là Admin :)
  15. Offline

BigZero

• Friends

• ôi diễn đàn, ngày càng thấy buồn ra...
    Số bài viết:
    703
    Đang thắc mắc một điều là tại sao khi có cơ hội hiếm hoi để anh em ta chặt chém chú Triển thì lại chẳng thấy ae ta đâu hết..không lẽ anh em ta không hứng thú với chém gió nữa:018::018:??.Chém gió-Một môn nghệ thuật vô cùng hấp dẫn đã không còn nhận được niềm đam mê của anh em nữa sao:bemused::bemused:??.Đọc đến đây Ze em mới hiểu ra vấn đề,mà vấn đề đơn giản cũng chỉ là vấn đề mà thôi.
    Theo Zero em Chém gió là một môn nghệ thuật đòi hỏi sự tư duy xoáy và xoay thuộc dạng ko để mình dính "gió độc"của đối phương,và khi tung gió thì phải chắc chắn một điều rằng đối phương phải trúng gió độc của mình:012::012:.Nhưng độc thì cũng có độc mạnh độc nhẹ..có loại độc gây tê,có loại độc gây hôn mê..và có loại độc gây chết người...:nosebleed::nosebleed:mùi vị của các loại độc theo thế cũng khác nhau..và với loại độc gió-một loại độc không mùi vị..không hình dạng nhất định, đã và được biểu hiện qua các con chữ, qua những câu nói đang được các mem yêu thích, và sử dụng rộng rãi vì tính chất dễ sử dụng của nó..sử dụng mọi lúc,mọi nơi,không phân biệt đẳng cấp(thích là chém),và một tính chất vô cùng quan trọng mà ae không thể phủ nhận đó là chém gió là quyền công dân,cho dù đối phương có trúng gió mà phát cuồng phát dại hay đại loại là quên ăn bỏ ngủ thì ae mình cũng không bị bắt.:snicker::snicker:
    "Vỏ quýt dày có móng tay nhọn".Kinh nghiệm sương máu và sự hiểu biết của ông cha ta đúng là vô bờ bến..và các bác cũng vậy..các bác là những cao thủ trong làng chém gió Việt Nam nói chung và đặc biệt là làng chém gió 2mit ta nói riêng..các bác luôn tự tin với điều ấy...đây là một sai lầm lớn..:surrenders:để rồi khi gặp chú Triển...một tay chuyển gió độc của đối phương thành gió độc của chình mình thuộc dạng Phờ Rồ..các bác đã nản khi câu "Gậy ông đập lưng ông" được áp dụng triệt để với các bác:expect::expect:...để rồi các bác cảm thấy "Dị"...các bác đã bỏ cuộc..đã tuyệt tình với bộ môn nghệ thuật tư duy vô cùng sắc sảo gian manh...:011::011:
    Không! Zero em không thể để các bác-những đồng nhiệp của em lại có những suy nghĩ sai lầm về bộ môn này như vậy được:010::010:.các bác phải hiểu một điều rằng không có gì là tuyệt đối và không có vấn đề nào là không có cách giải quyết cả,cái gì cũng có điểm mạnh và điểm yếu của nó,chỉ cần bỏ thời gian ra suy nghĩ là các bác sẽ tìm ra được những cách giải quyết khác nhau.
    Vâng! đúng như vậy,chú Triển nhà ta đã áp dụng những quy tắc ấy để tìm ra "vấn đề" trong những câu hỏi của các bác và rồi chú ấy đã xoay thành công,thật đáng tuyên dương cho chú ấy.
    Các bác!Chém gió là phải bỏ qua những tình cảm cá nhân,bỏ qua cái cảm giác gọi là dị..là xấu hổ..là không có hố để chui xuống..là dân chém gió các bác phải nếm trải điều này có như vậy các bác mới trưởng thành và có những bài học để đời trong công cuộc chém gió của mình.
    VẬY NÊN
    Các bác hãy bỏ qua cái mặc cảm ấy,hãy là một dân chém gió đích thực..hãy vì tình yêu với môn nghệ thuật này mà phấn đấu mà đứng lên sau lần vấp ngã này,hãy chém gió nhiệt tình chú Triển nhà ta.Hãy cho chú ấy thấy rằng đẳng cấp của anh em mình không phải chỉ có thế.:005:
    Nói được thì phải làm được,vậy nên em sẽ chém trước rồi các bác tiếp bước theo sau..các bác muốn bước kiểu gì cũng được miễn sao là cũng mục đích với Zero em đó là:
    CHÉM TRIẾN
    Đầu tiên cho Zero anh gửi lời chúc mừng đến chú Triển vì đã đỡ gió hơi bị tốt,đồng thời cũng gửi tới chú lời xin lỗi vì đã dành quá nhiều đất để nói chuyện riêng với các anh em là đồng nghiệp trên TOPIC dành cho chú,mong chú thông cảm và bỏ qua.:congratulate:

Vạn sự khỏi đầu nan..gian nan bắt đầu nản..câu nói của miệng của anh em ta dường như cũng xuất hiện đâu đó trong topic này..khi nhận ra chú là một thèn cu chẳng dễ gặm..các bác nhà ta đã lần lượt cuốn gói về quê..chỉ mình Zero anh ở lại cắm trụ với hi vọng Chém gió là mãi mãi.
    Sau 2 năm làm việc phải nói là hết sức tận tâm tận tụy,2 năm ngủ không ngon giấc,2 năm phải đau đầu với những vấn đề của 2mit..chú đã nhỏ..nay càng nhỏ hơn...Triển năm ngoái và Triển của năm nay sao mà khác nhau đến thế chứ..ôi...Nhưng mọi nỗ lực và sự hi sinh đúng đắn thì đều mang lại những kết quả tốt..với chú ko là ngoại lệ...Đêm qua..một điều bất nhờ đã xảy ra với diễn đàn..một sự bứt tốc đến kinh ngạc..chú Triển đã vươn lên vị trí thứ...7 trong tốp...10 mem được cộng đồng 2mit cảm ơn nhiều nhất:034::034:.Đây có thể nói là một thành công?một cái giá của mọi sự cố gắng nỗ lực?cảm giác hãnh diện khi được cộng đồng tín nhiệm?cảm giác lên mây khi được mọi người tán thưởng? Chú nghĩ gì về tất cả những điều ấy?:012::012:
    Là một ADMIN chú đã có những đóng góp mà ai ai yêu 2mit cũng biết,nhưng cũng vì vậy mà chú cũng nhận được ko ít tình cảm "đặc biệt" của các mem "cá biệt",các mem bị chú banick..vậy đã lần nào chú bị khủng bố hay đại loại như thế chưa?đã lần nào chú ra đường và bị các mem ấy bắt cóc và tra tấn:swimming::swimming::swimming:?lúc ấy chú có phản ứng như thế nào khi các mem đều rất manh động và hành động bất chấp??nhắc nhở chú một điều mạng sống là quan trọng.:ghost::ghost::ghost::ghost:
    2 câu sơ sơ vậy thôi,nói chung là rất dễ phải không nào?đây là tình cảm đặc biệt mà anh dành cho chú.Hi vọng điều nhỏ bé anh cho đi sẻ được chú cảm nhận và đáp trả lại anh cũng một điều nhỏ bé như thế.:001::001::001:

Baby Ghost thích bài này.
  16. Offline

[Mr]-Boom

• Phần tử Manh Động

• http://thongdn.com
    Số bài viết:
    481
    Chẹp chẹp.

Bon chen tí.
    Nghe nói hôm qua chú triển đi tập thể hình về. nâng quả tả mấy chục kg??

thể cảm nhận của Tr khi làm dc điều đó thế nào.haha.Có khi nào Tr nghĩ đó sẽ thành sự thật ko.??

Sức khỏe của Tr thế nào sau khi thực hiện xong nv hôm qua. .. :D
  17. Offline

Đen Trần

• Valentine

• :)
    Số bài viết:
    200
    Triển baby, cho giang hồ biết các số đo:chiều cao, cân nặng, số đo các vòng... ;))
    BigZero thích bài này.
  18. Offline

1s1000dola

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    150
    À cho hỏi lý do chú bị teo thế :D, do di truyền ... hay là do làm admin khổ wá nên nó teo ,hay ...
  19. Offline

sunset_glow

• Super Moderator

• toO fAsT tO lIvE toO yOuNg tO dIe
    Số bài viết:
    992
    Triển đâu rùi.... onl răng không vào trả lời... sợ " chém hiểm " quá khó đỡ ah... :))
    Tiện đây cho chém luôn thể nhé, đỡ nè: Nếu không làm Admin chú có thích chém ko ???? :D
  20. Offline

ngoctri

• Windows 98

Số bài viết:
    274
    Cho hỏi admin Hồ Ngọc Triển là " bí quyết nào mà bạn có thân hình nhỏ gọn đến thế"?
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.