Hỏi đáp Gửi phòng công tác sinh viên về việc gửi xe.

Thảo luận trong 'Phòng công tác sinh viên' bắt đầu bởi truongitec, 19 Tháng tư 2012.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Offline

congthanh_pxx

• Windows NT

Số bài viết:
    99
    cổ phần hóa rầu...các bác ở đó chém được bao nhiêu là được bấy nhiêu thôi mà...hehe :(fight)
  2. Offline

congthanh_pxx

• Windows NT

Số bài viết:
    99
    cổ phần hóa rầu...các bác ở đó chém được bao nhiêu là được bấy nhiêu thôi mà...hehe :(fight)
  3. Offline

thisicodon

• ai mua trăng không!!!

Số bài viết:
    367
    ra cũng mất tiền, vào cũng mất tiền, nghịch lý giữu xe chỉ có ở Việt- Hàn áp dụng cho sinh viên
    Kagaku thích bài này.
  4. Offline

meoden

• Windows 2000

Số bài viết:
    913
    bữa nào họp nội trú mọi ng thử phản ánh xem, chứ tiền gửi xe thì đắt, trưa nắng cứ dắt bộ ra, vô nữa bực cả mình!!
  5. Offline

trantramy265

• Windows NT

Số bài viết:
    170
    quá đi là nghịch lí tiền giữ xe đắt đã đành mà thái độ phục vụ thì ôi thôy là.. mình không thể hiểu nổi nữa. trong khi việc giữ xe thì sẽ chịu hoàn toàn trách nhiềm trông coi xe là tài sản khi mình gửi. nếu có mất mát gì thì người trông coi xe phải chịu trách nhiệm và đền bù thỏa đáng phải không các bạn.
    Vậy mà không các bạn ah. ở trường mình hiện nay đang có tình trạng bị mất các phụ kiện như là gương chiếu hậu.. hôm trước hầu như là ngày nào mình cũng ra vào trường hôm sau lấy xe đi ra thấy 2 cái gương chiếu hậu của mình không cánh mà bay. Khi nói lại với các chú giữ xe thì nhận được câu trả lời rất chi là phản cảm và bức xúc "Ai bảo chúng mày cứ để xe vào trong làm gì, trong đấy làm sao tao coi hết được" nguyên văn là thế đấy các bạn.
    Trường mình sinh viên đông xe rất nhiều ai mà không muốn để xe mình gần chỗ bảo vệ để xe được trông coi và lấy dễ hơn nhưng k có chỗ để thì mình cũng để vào chỗ trống thôi các bạn. Đã không đền bù thì đã đành rồi.
    Khi nói ra cũng mong chú giữ xe có thể trông coi 1 cách cẩn thận hơn. vậy mà nhận được câu trả lời mà như là hắt gáo nước lạnh vô mặt. thật là không thể chấp nhận được.
    noiaybinhyen, truongiteci_love_vh2009 thích bài này.
  6. Offline

trantramy265

• Windows NT

Số bài viết:
    170
    quá đi là nghịch lí tiền giữ xe đắt đã đành mà thái độ phục vụ thì ôi thôy là.. mình không thể hiểu nổi nữa. trong khi việc giữ xe thì sẽ chịu hoàn toàn trách nhiềm trông coi xe là tài sản khi mình gửi. nếu có mất mát gì thì người trông coi xe phải chịu trách nhiệm và đền bù thỏa đáng phải không các bạn.
    Vậy mà không các bạn ah. ở trường mình hiện nay đang có tình trạng bị mất các phụ kiện như là gương chiếu hậu.. hôm trước hầu như là ngày nào mình cũng ra vào trường hôm sau lấy xe đi ra thấy 2 cái gương chiếu hậu của mình không cánh mà bay. Khi nói lại với các chú giữ xe thì nhận được câu trả lời rất chi là phản cảm và bức xúc "Ai bảo chúng mày cứ để xe vào trong làm gì, trong đấy làm sao tao coi hết được" nguyên văn là thế đấy các bạn.
    Trường mình sinh viên đông xe rất nhiều ai mà không muốn để xe mình gần chỗ bảo vệ để xe được trông coi và lấy dễ hơn nhưng k có chỗ để thì mình cũng để vào chỗ trống thôi các bạn. Đã không đền bù thì đã đành rồi.
    Khi nói ra cũng mong chú giữ xe có thể trông coi 1 cách cẩn thận hơn. vậy mà nhận được câu trả lời mà như là hắt gáo nước lạnh vô mặt. thật là không thể chấp nhận được.
    noiaybinhyen, truongitecPooh thích bài này.
  7. Offline

BigZero

• Friends

• ôi diễn đàn, ngày càng thấy buồn ra...
    Số bài viết:
    703
    các bạn có thể phản ánh vấn đề lên phòng công tác sinh viên để nhận được sự giúp đỡ, quyền lợi cho sinh viên ở trường ta luôn được quan tâm hàng đầu. Hi vọng giá gửi xe của các bán sẽ được giảm trong thời gian sớm nhất ^^
    Pooh thích bài này.
  8. Offline

BHA VIPDIXEBUYT

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    9
    quan l*ưu...ngay cả việc xuống xe ra khỏi cổng trường...
  9. Offline

Gachoai_it

• Windows NT

Số bài viết:
    177
    Thôi các bác để dành lời mà phản ánh trong lễ chào cờ sắp tới kìa, nó sẽ có hiệu lực hơn là chém gió ở đây.
  10. Offline

meoden

• Windows 2000

Số bài viết:
    913
    bạn nào nhiệt tình làm đơn đề xuất, đi xin chữ kí của sv ktx rồi gửi lên PCTSV ấy!! có giấy có tờ thì dễ dàng hơn là nói miệng!
    Pooh thích bài này.
  11. Offline

thisicodon

• ai mua trăng không!!!

Số bài viết:
    367
    Vote cho meoden làm đơn, ai thank mình là vote cho mà đen nào!!
    meoden thích bài này.
  12. Offline

meoden

• Windows 2000

Số bài viết:
    913
    ai bức xúc thì làm chứ, tớ thì quen rồi, thấy bt rồi, hé hé
  13. Offline

thisicodon

• ai mua trăng không!!!

Số bài viết:
    367
    trang đã từ chối khéo rồi ;)) ;))
    Pooh thích bài này.
  14. Offline

meoden

• Windows 2000

Số bài viết:
    913
    hee...nhưng nếu còn dịp họp nội trú nào thì tớ sẽ kiến nghị..hee
    trantramy265Pooh thích bài này.
  15. Offline

Pooh

• Windows NT

Số bài viết:
    37
    Buổi chào cờ sắp đến hình như là có vài thầy như ở phòng công tác sinh viên thôi, nhưng cũng chưa biết chắc có giải quyết triệt để không?? Phải kiến nghị, các bạn chuẩn bị những ý kiến bức xúc đi rồi sẵn sàng cho thứ 2 chào cờ. đơn kiến nghị sẽ làm giúp chúng ta. Các bạn ký vào là được. đòi lại công bằng. Hừm. Quá đáng.
    trantramy265meoden thích bài này.
  16. Offline

hoahongtrang

• Windows 98

Số bài viết:
    180
    Bạn meoden nói đúng đó, mình k đi xe máy nhưng trường mình nhiều cái bức xúc lắm, nhưng mà nói thế này thì chẳng đi đến đâu, cần phải có hành động
    Poohtrantramy265 thích bài này.
  17. Offline

Le_Duan

• Friends

Số bài viết:
    222
    Nản thì nản lắm. Nhưng cây non khó sống được giữa dông tố lắm các you ah!
    Pooh thích bài này.
  18. Offline

thuynga_pro

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    2
    xe mình giờ chùi mãi mà vẫn còn dấu mực :(, ức chế lắm cơ, đề nghị phòng CTSV xem xét lại
    Pooh, haihung_9xtrantramy265 thích bài này.
  19. Offline

haihung_9x

• Friends

• Chém gió đỉnh cao
    Số bài viết:
    353
    Hix hix. Vấn đề này là quá bức xúc rồi đây. Con LX của mình ngày trước cũng bị tháo mất một cái logo. Không biết kêu ai đây. Có lẽ kêu ông trời cho chắc ăn. Giá vé gì mà cao hơn cả các trung tâm kinh doanh. Con xe mới của mình, cái đèn pha mới màu trắng tinh của mình ôi không đã ngã sang màu đỏ nhạt. Chùi mãi vẫn ko ra. Kêu ai đây?????. Bảo vệ có sửa được xe lại nhu cũ ko??????

Bạn nào làm cái đơn đi. Tớ ký cả 2 tay.
    Poohtrantramy265 thích bài này.
  20. Offline

QuangVinh

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    12
    mới bị mất cái nón bảo hiểm mới đổi ở mấy chú công an móc zô yên xe để nhà xe cũ ở trong thế là mũ ra đi còn lại sợi dây.... >.< buồn thiêu....@_@
    haihung_9xPooh thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.