Hỏi đáp Giúp em với mọi người ơi

Thảo luận trong 'Tâm sự chính mình' bắt đầu bởi diemhuongng_93, 21 Tháng năm 2012.

1. Offline

diemhuongng_93

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    1
    chào tất cả mọi người ;)
    Sau mỗi lần làm bài không được anh chị thường làm gì?:(
    Em mới thi hồi sáng,đề không khó ma em làm chẳng được,em buồn quá!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1
    Giúp em với nha mọi người.............................................
    em không biết bài viết của mình có vi phạm nội quy không,nhưng dù sao cũng mong anh chị đừng bỏ bài viết của em vào thùng rác.hihi
    Cám ơn mọi người:>
    bái bai mọi người nha:-h
  2. Offline

oye.vn

• Friends

• fb kìa! yahoo a ít khi online lamwsm nếu có việc cần thì sms 01692691313 thì a sẻ online ^_^
    Số bài viết:
    204
    Đúng là bài viết kiểu này cậu nên vào Đời sống sinh viên mà đây cũng là 1 câu hỏi khó! cái đó là phần lớn là do tâm lý của bạn thôi! thôi qua rồi thôi! nếu bạn có chí thì lần sau cố gắng! cái đó thì phần lớn Sinh Viên mắc phải! chỉ biết cố gắng thôi!
  3. Offline

Kagaku

• Windows 1.0

Số bài viết:
    67
    Về nhà ngủ giấc, có phim thì coi, có game thì chơi, không quan tâm tới kết quả. Làm không được thi lần sau làm tốt hơn, sinh viên mà, không sao cả em ơi. Mỗi lần làm bài không được là buồn thì chắc cứ buồn dài dài... hehe
  4. Offline

zinzu.vh

• Windows 3.0

Số bài viết:
    201
    bác khoa thật là bá đạo=))
  5. Offline

codem

• Friends

Số bài viết:
    179
    nhậu 1 phát.về phòng ngủ thẳng cẳng.chuẩn bị hôm sau thi cải thiện e nghen =))
  6. Offline

trandaiton2

• Windows 3.0

Số bài viết:
    81
    Hi.Cứ đi chơi cho thoải mái.Đã đi học ai mà chẳng có lúc vấp ngã.Như mình mỗi khi buồn hay làm bài hok được mình lại thả hồn vào Rap và Rock.khi tỉnh lại, đầu óc sảng khoái rùi lại tiếp tục "chiến"^^
  7. Offline

Kagaku

• Windows 1.0

Số bài viết:
    67
    Hớ hớ chuẩn chứ gì nữa, sinh viên mà. Sự thật thôi, thấy thế tốt mà :D Đừng quan tâm tới kết quá, xấu thì cải thiện thôi, có quyết tâm là được hết :

_____
    P/S: zinzu.vh là ai :( sao biết em :D