Hỏi đáp Kết quả clip hội trại 26/3

Thảo luận trong 'Hỏi đáp chung' bắt đầu bởi nantoantap, 3 Tháng tám 2012.

1. Offline

nantoantap

• Windows NT

Số bài viết:
    64
    Lâu lắm rồi ko thấy đoàn trường nói gì về giải thưởng và kết quả bình chọn clip hội trại 26/3.
    Thầy Long có nói sẽ thông báo sớm mà tới giờ cũng chưa thấy.
    Hay là để tới 26/3/2013 nhận luôn một thể vậy?
    Có gì cũng nên thông báo để các đội tham gia biết kết quả.
    hongoctrien, zazzy, sunset_glow2 người khác thích bài này.
  2. Offline

Kagaku

• Windows 1.0

Số bài viết:
    67
    Ủa ủa, bữa nay cái dụ này còn à? Tưởng có kết quả rồi chứ... Zui hề. ^:)^
    Có cái kết quả thì thông báo thôi, sao không thấy ai nói gì đến hết, làm mấy đứa nó chờ [-(
  3. Offline

2mit@@

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    2
    Tụi bây muốn ban nick à =))
    Chuyện năm xưa giờ lôi ra lại hả? Mà mới sáng đọc rồi nghĩ cũng buồn cười :))
    Chính xác là sau cái sự kiện "Clip trên 2mit" thầy Long đã nói là "TUẦN SAU" thầy sẽ thông báo và phát thường clip.
    do topic kia bị khoá để dìm hàng nên mình ko trích dẫn được, bạn có thể vào http://2mit.org/forum/threads/ket-qua-clip.18644/ để xem. #9, bài trả lời cuối cùng :))
    Ở đây thầy Long đã nói rõ thời gian, nhưng sau đó lại im lặng. Lúc thầy trả lời em tưởng là thầy đã vẽ ra một viễn cảnh trao thưởng rồi chớ. Ai dè "im lặng quá đáng" Rút kinh nghiệm giùm thầy. lần sau muốn tránh một vấn đề không nên đưa ra lời tuyên bố hùng hồn như thế =)) Hoặc cho ra thời gian mãi tận 20 năm sau luôn đê !!!!!!
    Các bạn có thể vào đây để tham khảo thêm... http://2mit.org/forum/threads/clip-2mit-ban-to-chuc.19118/
    Chú ý: những bài viết nói lên những điểm đúng mà không tốt về mod 2mit và thầy @lpclong sẽ bị mod dìm hàng bằng việc khoá ngay lập tức (trừ bạn triển :x). nguy hiểm hơn nick viết bài có thể bị ban =))
    Mong mod cho topic này tồn tại vài ngày để bà con đọc và chém cho đỡ loãng :))
    nantoantap, xtranvutangvanbinh thích bài này.
  4. Offline

sunset_glow

• Super Moderator

• toO fAsT tO lIvE toO yOuNg tO dIe
    Số bài viết:
    992
    @2mit@@
    - Bạn biết bao nhiêu Mod, bao nhiêu S-Mod tham gia vào topic đó không mà bạn dám khẳng định "(trừ bạn triển :x)" ???
    - Bạn thắc mắc lý do topic bị đóng? Đơn giản bởi vì Thầy Long đã trả lời các thắc mắc của các bạn, BQT chỉ thực hiện đúng trách nhiệm của mình trên Diễn đàn.
    - Xin nhắc với bạn một điều là BQT củng là SV, bạn có thể không biết, nhưng nhiều người khác biết BQT gồm những ai. Chẳng ai dại gì đi dìm hàng để đem phiền phức lại cho mình cả. Có lẽ bạn nên "uốn lưỡi 7 lần trước khi nói " đấy.
    ducnam312 thích bài này.
  5. Offline

tangvanbinh

• Đội cứu hộ máy tính

Số bài viết:
    449
    uh mà sao kết quả clip cắm trại sao lâu có vậy nhi?
    2mit@@sunset_glow thích bài này.
  6. Offline

2mit@@

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    2
    - Bạn đang nói topic nào đấy nhỉ, theo như thói quen của mình khi nói đến những người quản lí diễn đàn thì mình hay dùng từ "mod". Giờ nhìn lại, thì ra là Admin trước giờ thấy 2 admin thôi, trừ bạn triển thì còn bạn Phát =))
    - Nếu bạn nói close topic vì topic đó đã được giải quyết thì sao admin, mod, s-mod trên diễn đàn này khôg đi khoá hết những topic đã được trả lời nhỉ :)) Lỡ người trả lời chưa làm hài lòng, thoả lòng người muốn hỏi, mà lại khoá đi. Người kia lại đi tạo một topic khác để hỏi lại thì bị kêu spam, ban nick sao :-" Như thế lại tốn tài nguyên diễn đàn nữa chứ phải :)) Để đó người ta cmt cho vui có sao đâu :)) (Thế này gần giống dìm hàng :)) )
    - Cứ dìm hàng đại vô, tôi tin là chẳg có phiền phức nào cho bạn đâu ;) Ko tin àh? =))
    - Mình đang bấm phím chứ ko phải nói miệng nên mình ko uốn lưỡi đc, nhưng mỗi câu mình viết ra thì mình đều vặn cổ tay 7 lần để ấn phím đó bạn ;;)
    Nghe đâu là kết quả có rồi bạn à, mà ngặt nỗi... o_O
    tangvanbinh thích bài này.
  7. Offline

Special One

• Friends

Số bài viết:
    1.055
    Chào bạn, đây là một diễn đàn trường, mọi vấn đề thắc mắc của sinh viên có thể đưa lên trên diễn đàn và trong một giới hạn khuôn khổ nhất định. Tránh gây nên sự tranh cãi, mất đoàn kết và ảnh hưởng k tốt đến hình ảnh của nhà trường cũng như sinh viên trường.
    Điều bạn nói đúng thì đúng mà sai thì sai, đúng là thực sự thầy đã chậm trễ trong sự việc này, tuy nhiên trước khi thầy chưa lên tiếng lí do vì sao thì bạn lại nói, lại thể hiện cảm xúc của mình theo một chiều hướng kích động như vậy thì mình nghĩ là ko đúng.

Ở trên đây, bạn có thể tự do võ phím, nhưng bạn thử nghĩ xem những điều bạn nói sẽ theo chiều hướng tích cực hay tiêu cực! ?

Bạn nói sao k khóa các chủ đề đã đc trả lời, vậy tại sao bạn k nghĩ rằng những chủ đề liên quan đến học tập, phần mềm, thủ thuật nếu cần có sự chia sẽ thì họ ( reader ) sẽ làm ntn để đc trợ giúp.

Mình xin nhắc lại rằng: " Những vấn đề liên quan đến hình ảnh và các hoạt động của trường thì bạn và tất cả những ai tham gia cm tại topic nên giữ một thái độ đúng mực, tránh gây xung đột và kích động xấu, gây ảnh hưởng đến diễn đàn cũng như nhà trường"
    Mình xin chân thành cảm ơn !

Chào thân mến !
  8. Offline

zazzy

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    6
    nói cho nhiều mà có được bao nhiêu
    sunset_glowxtranvu thích bài này.
  9. Offline

xtranvu

• Windows 2.0

Số bài viết:
    52
    Kagaku thích bài này.
  10. Offline

Kagaku

• Windows 1.0

Số bài viết:
    67
    :)) !
    Tranh luận ghê quá, đọc mấy bài viết thì nghĩ ra nhiều từ để nói... mà đến khi viết quên hết mất rồi.:">
    @lpclong: Thầy thông báo thời gian cho kết quả là "tuần sau". Thì "tuần sau" đó thầy cho mấy bạn biết cái kết quả chứ. Để giờ nhiều bạn thắc mắc quá.
    Thầy cứ thông báo cái kết quả để biết, chứ em nghĩ làm mấy cái clip cũng tốn công, mà bỏ công ra làm mà không để làm gì thì....
    Không biết nói gì nữa hết... :-??
    Thân!
  11. Offline

vtn

• Windows 2.0

Số bài viết:
    47
    Các bạn cứ để thầy Long nêu ý kiến đã
  12. Offline

lpclong

• Bí thư Đoàn Trường

Số bài viết:
    293
    Gửi các bạn!
    Trước tiên, tôi thành thật xin lỗi các bạn về sự chậm trễ này. Tôi đã hứa là sẽ công bố kết quả và trao giải vào tuần tới cách đây cũng khá lâu. Thực tế, việc này tôi đã giao cho 1 đc UVBCH phụ trách nội dung clip và đã yêu cầu công bố sớm nhưng việc này đến nay vẫn chưa thực hiện. Tôi xin nhận khuyết điểm trước cán bạn về sự chậm trễ này.
    Về vấn đề công bố kết quả, Ngay đúng 19h tối nay 04/08/2012: BCH Đoàn trường sẽ công bố kết quả và kính mời các đơn vị đoạt giải đúng ngày thứ 4 (08/08/2012) lên vp Đoàn trường gặp tôi để nhận giải
    Xin cảm ơn các bạn đoàn viên thanh niên đã nhắc nhở tôi về việc này:). Và cũng xin đính chính thêm, Tôi ko hề yêu cầu BQT ban nick, hay trù dập 1 thành viên nào có ý kiến góp ý đối với bản thân và BCH Đoàn trường. Tôi rất mong nhận được nhiều ý kiến đóng góp cho Đoàn trường để Pt Đoàn Hội của trường ngày 1 phát triển hơn

chào thân ái và quyết thắng

Lê Phước Cửu Long
    xtranvu, hongoctrien, Kagaku1 người khác thích bài này.
  13. Offline

Kagaku

• Windows 1.0

Số bài viết:
    67
    Có câu trả lời cho các bạn rồi đó. Mấy bạn đừng bức xúc quá =.=
  14. Offline

nantoantap

• Windows NT

Số bài viết:
    64
    Mình chỉ là cảm thấy chưa rõ về kết quả nên lập topic để ý kiến thôi, các bạn làm gì mà phải tranh luận. Câu trả lời đã được đưa ra, tôi nghĩ BQT nên đóng topic lại luôn.
    Cùng là sinh viên Việt Hàn cả, các bạn nên hỗ trợ nhau chứ đừng đụng cái gì là lôi ra tranh chấp.
    Làm như vậy các bạn sẽ làm cho ngôi trường của mình trở nên xấu trong mắt bạn bè nơi khác thôi.
    Xin lỗi nếu topic thực sự gây mâu thuẫn cho các bạn!
    Kagaku thích bài này.
  15. Offline

hongoctrien

• Friends

Số bài viết:
    2.449