Bảo vệ quan liêu !

Thảo luận trong 'Sinh viên cùng chia sẽ' bắt đầu bởi liệt sĩ vô danh @@, 25 Tháng ba 2013.

1. Offline

liệt sĩ vô danh @@

• Windows 1.0

• MUỐN TẠO SCADAL
    Số bài viết:
    13
    thầy nên đưa ra thời gian cụ thể bao giờ thì vé xe tháng chắc chắn được có cứ mỗi lần ra hỏi lại bieur chưa in được thì ngại lắm
    thứ 2 có rất nhiều bạn không biết về thông báo thay đổi giá giữ xe nên đề nghị nhà trường cử một đội bên chổ việt hàn radio thông báo như vậy thông tin sẽ đến với nhiều bạn sinh viên hơn
  2. Offline

sunset_glow

• Super Moderator

• toO fAsT tO lIvE toO yOuNg tO dIe
    Số bài viết:
    992
    - Thầy chỉ đại diện cho SV để làm việc với các phòng ban liên quan. Còn thời gian cụ thể thì những phòng ban có trách nhiệm họ sẽ làm, cái này sao thầy quyết định được. :)
    - Thông báo được gián tại các bảng thông báo, các bạn là SV thì đáng ra phải "ghé thăm" ít nhất 1 tuần 1 lần chứ. Các thông báo đều được gián ở đây. Đừng nói rằng các bạn bận quá nên không có thời gian đọc nhé :D
  3. Offline

ngoctri

• Windows 98

Số bài viết:
    274
    Nói để cho họ làm chứ nói để họ nghe thì cũng bằng 0
    maptoi thích bài này.
  4. Offline

chienbro

• Windows 95

Số bài viết:
    18
    hihi.còn nhiều cái nữa.không nói thôi chứ nói ra thì keo nói xấu trường mình.góp ý vậy thôi chứ đợi tới khi mọi chuyện im lặng thì ai về nhà đó.
  5. Offline

maptoi

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    5
    thu đâu mà 1 ngàn...thu ban ngày 1 ngàn, qua đêm 2 ngàn đó, bạn hk gửi xe qua đêm ak,,nhà trường có quy định gửi xe qua đêm hay ban ngày đều 1 ngàn hết..
    nhoxkend thích bài này.
  6. Offline

nhoxkend

• Windows 95

• Chỉ tay lên trời hận đời vô đối ^^!
    Số bài viết:
    32
    uk mình chỉ gởi ban ngày thôi nên ko bit =]]
  7. Offline

liệt sĩ vô danh @@

• Windows 1.0

• MUỐN TẠO SCADAL
    Số bài viết:
    13
    em ghi nhận sự nhiệt tình của thầy nhưng mà nếu thời gian cụ thể thầy không đưa ra được thì cũng khác gì bọn em xuống phòng công tác sinh viên nói cũng thế thôi thầy ;nói chung em mong thầy giải quyết dứt khoát triệt để phải có thời gian cụ thể bao nhiêu như vậy bọn em mới dám chắc mình có thể cầm dduwwocj cái vé tháng trên tay ,chứ nói chư thầy chờ thầy phản ánh lên phòng công tác sinh viên còn kết quả ra sao thì thầy không thể giả quyết hay trả lời được thế thì chẳng khác gì "đứt gánh giữa đường " rồi lại cứ theo một cái vòng quẩn quanh chả đâu vào đâu cả
  8. Offline

Lê Trường Sơn

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    21
    nên sớm ra vé tháng, như vậy sẽ tiện ích hơn, không cần tiền bạc rườm rà
  9. Offline

ngoctri

• Windows 98

Số bài viết:
    274
    Hỏi mấy chú bảo vệ vẫn bảo chưa in được vé tháng. nản.
  10. Offline

sunset_glow

• Super Moderator

Số bài viết:
    992
    @liệt sĩ vô danh @@ Mình là SV, không phải thầy đâu bạn. :D
    Mình thấy ý kiến của bạn nên mình nêu ý kiến của mình thôi.
  11. Offline

liệt sĩ vô danh @@

• Windows 1.0

• MUỐN TẠO SCADAL
    Số bài viết:
    13
    trên diển đàn không phần biệt thầy trò cũng như trong bóng đá không phân biệt chủng tộc đó thôi bạn
    maptoi thích bài này.
  12. Offline

Calvin Kent

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    5
    Đơn giản vì các thầy cô hay các tổ chức trong trường mình ra vào trường không cần phải mua vé xe hay gửi xe như sinh viên nên họ chưa thấy cái thiệt thòi, tốn kém của sinh viên nên cho dù có lên tiếng củng vẫn thế nói cho sinh viên yên lòng, chưa thiệt thòi cho thầy cô thì họ chưa thấy nỗi khổ của sinh viên. Dù đó là số tiền nhỏ nhưng ngày này qua ngày nọ thì nó cũng thành lớn, nói nhỏ thì nhỏ chứ sinh viên thì làm gì ra tiền. Nhìu lúc vào không có tờ 1 nghìn đưa 2 nghìn rồi họ cũng cầm luôn, rồi đi ra thì lại 2 nghìn nữa,... Nói đi nói lại thì việc đâu cũng vào đấy, sinh viên vẫn chịu thiệt.
    maptoihongoctrien thích bài này.
  13. Offline

maptoi

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    5
    Bạn hay quá he..dán thông báo có 1 chỗ,,sinh viên mình thì đâu phải ở 1 chỗ đâu,, người ở Đà Nẵng người phòng trọ, dán thông báo trong ký túc sao mấy bạn đó đọc được hả bạn,,,xin lỗi chứ chưa chăk tuần nào bạn cũng đọc hết thông báo ở bảng đâu...
    sunset_glow thích bài này.
  14. Offline

noiaybinhyen

• Windows 95

Số bài viết:
    184
    Like cho câu này của bạn.
  15. Offline

lpclong

• Bí thư Đoàn Trường

Số bài viết:
    293
    Gửi Liệt sĩ Vô danh!
    Đồng ý với ý kiến của em. Thầy sẽ làm việc lại với bên liên quan 1 lần nữa để xác định ngày chính xác cho các em. Thầy ghi nhận sự phản ánh rất thẳng thắn của bạn. Hy vọng thầy sẽ có được câu trả lời hài lòng cho em và các bạn sv của Việt-Hàn. :)
    sunset_glow, liệt sĩ vô danh @@ngoctri thích bài này.
  16. Offline

liệt sĩ vô danh @@

• Windows 1.0

• MUỐN TẠO SCADAL
    Số bài viết:
    13
    từ khi tham gia diễn đàn đến giờ lần đầu tiên có người nói đúng về em đó hihi like thầy
    hi vọng thầy sẽ sớm trả lời cho bọn em sớm nhất
  17. Offline

sunset_glow

• Super Moderator

Số bài viết:
    992
    - Đúng là dán thông báo ở KTX thì chưa đủ thật. Nhưng theo mình thấy, phòng CTSV chỉ dán thông báo ở 1 Bảng thông báo của phòng thôi, và củng chỉ có duy nhất có một cái. Trước giờ (nhiều năm) vẫn dán thông báo như vậy.
    - Mình thì đi lướt qua, thấy có cái gì mới thì vào đọc xem thôi, không phải nhất thiết lúc nào củng a vào xem hết. :D
    --- Nhập chung bài viết, 4 Tháng tư 2013 ---
    Bạn ko hiểu ý mình rồi. Mình đang nói rằng đó là ý kiến của mình thôi. Ý của nó chỉ có thế thôi. Sao lại phân biệt gì ở đây được. :D
  18. Offline

liệt sĩ vô danh @@

• Windows 1.0

• MUỐN TẠO SCADAL
    Số bài viết:
    13
    dan thong bao o do thi chi co sinh vien noi tru biet con ngoai tru thi sao ? vi vay minh nghi nen de cho viet han radio thong bao se hay hon vao buoi sang khoang 6h45 doc nhung thong bao quan trong o truong nhu vay thong tin se den dc voi nhieu sinh vien hon nhu vay viet han radio moi thuc su co y nghia dc
  19. Offline

imey2y

• Windows 95

Số bài viết:
    17
    Cho đến giờ các chú "bảo vệ" vẫn thu vs giá vé là 2k, qua đêm cũng 2k... Thiết nghĩ đến khi nào mới dừng lại vấn đề này... cũng định hok nói nhưng bức xúc quá chịu hok có được bởi vì cũng nói nhiều quá rồi nên thấy nó nhàm... Cách đây 20 ngày cũng có gọi điện cho thầy Thọ hiệu phó nhưng kết quả cũng đâu vào đó... Thiệt chán vs cái trường... Hok phải nói tất cả nhưng nếu muốn sv trường mình quảng cáo cho trường thì ít nhất cũng phải có cái mà nói.. Mới đi đến cái cổng trường đã có tiêu cực thì ai dám bước vô?
  20. Offline

angelngochoa

• Đời sống sinh viên

• Mi xanh
    Số bài viết:
    199
    Bạn nói vậy cũng không phải...trường mình cũng có nhiều mặt tốt đẻ quảng cáo chứ,đâu có trường nào là tốt toàn diện về mọi mặt đâu,đôi lúc cũng có những bất cập mà nhà trường không tránh khỏi,chả lẻ đi quảng bá về trường lại nói ra những tiêu cực mà nhà trường chưa giải quyết xong ah...những cái mà các bạn bức xúc chỉ là một phần nhỏ mà thôi..thiếu gì những mặt tốt đẻ quảng bá về trường..o_Oo_Oo_O