Chào mừng ngày Quốc tế phụ nữ 8/3

Thảo luận trong 'Thông báo từ BQT' bắt đầu bởi congthangitvn, 6 Tháng ba 2010.

1. Offline

congthangitvn

• Thành viên sáng lập

• Liên thông đại học 2012...!
    Số bài viết:
    2.232

:005::005::005::005::005:

Ngày 08/03 hằng năm, không những là ngày lẽ quan trọng nhất của các chị em phụ nữ, mà còn là ngày hết sức quan trọng với những đấng mày râu.

Ngày 08/03, là ngày mà tất cả chúng ta tôn vinh những người phụ nữ, họ là những người bà, mẹ, chị, em gái và bạn gái.

Đã có câu nói rằng nếu cuộc đời này thiếu đi người phụ nữa thì cũng giống như cây chết khô vì thiếu nước. Người phụ nữ đã mang đến cho cuộc sống này những điều diệu kỳ và tươi đẹp.

Ngày 08/03/2010 đang đến gần, xin gửi tới các Bà, Bác, Mẹ, Cô, Dì, Chị, Xin gửi tới lòng biết ơn chân thành tới Cô giáo, chúc Cô giáo cùng gia đình luôn mạnh khỏe, công tác tốt, thành công hơn nữa trong sự nghiệp trồng người. Em những lời chúc ngọt ngào và yêu thương. Và cũng dành riêng cho những thành viên nữ của diễn đàn chúng ta những lời yêu thương ngọt ngào, chúc các bạn luôn vui vẻ, trẻ đẹp và trọn vẹn niềm vui trong ngày lễ vinh danh người Phụ Nữ các bạn nhé, cảm ơn các bạn vì sự đóng góp cho 4rum. thanks many all

Nhân dịp này, thay mặt diễn đàn http://2mit.org " Diễn đàn sinh viên Việt Hàn "xin kính chúc toàn thể chị em những lời chúc nồng nhiệt nhất đến toàn thể các bạn nữ .Chúc các bạn ngày một xinh đẹp để ngày càng có thêm nhiều chàng trai đeo bám nhằng nhằng như: lửa bám xăng, như răng bám lợi, như trời bám mây,như cây bám đất,như bít tất bám ...bàn chân ![IMG]

Nhật kí mùng 8-3

Ngày 7-3

Ngày mai mùng tám tháng ba
    Chị em ngóng đợi hết ra lại vào
    Anh em túm tụm thì thào
    Chị em sung sướng hết vào lại ra

Ngày 8-3

Hôm nay mùng tám tháng ba
    Chị em phấn khởi chạy ra chạy vào
    Anh em thấy thế "hổng" chào
    Chị em tức tối đi vào đi ra

Ngày 9-3

Qua ngày mùng tám tháng ba
    Chị em ủ rũ đi ra đi vào
    Anh em túm tụm lại chào
    Chị em sung sướng lại vào lại ra

[IMG][IMG][IMG][IMG]
  2. Offline

yeuem_nganlan

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    3
    Lại mất đống quà để tặng bạn gái mùng 8/3 rồi.. :((. hội độc thân của bác có tuyển thêm mem ko đó?
  3. Offline

nhokpr

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    46
    uhm mùng 8/3 là ngày mà đa phân các bạn gái muốn người khác nhớ về mình. Dù chỉ là 1 lời chúc hay 1 bó hoa cũng làm cho họ vui rùi. nên những anh chàng nào muốn thể hiện tình cảm với người mình yêu thi tranh thủ cơ hội này nha. nhok tin rằng bạn sẽ đạt điểm nhiều hơn trong mắt cô ấy đó.nhok chúc mọi người mùng 8/3 zui ze không chỉ với các bạn gái mà các bạn trai cũng vậy nha.hihi
  4. Offline

boynghichnet

• Ẩn dật

Số bài viết:
    552
    Đầu tiên ngày 8/3 sắp tới rồi boy xin tặng tất cả các chị em một "Vườn hồng" xinh xinh........

Đồng thời gửi tất cả chị em một lời chúc: " Chúc tất cả các bạn nữ luôn khỏe như trâu, xinh đẹp như Hằng Nga, hạnh phúc như Phật cười, duyên dáng như Hoa quỳnh nở muộn, thành công như Thánh gióng, nhiều tiền như Trương Nhân... "
    :superman::005::expect:
    :heart:Chúc tất cả chị em một ngày mồng 8/3 đầy ý nghĩa!!!:heart:
    congthangitvn thích bài này.
  5. Offline

piglet7602

• Nữ Tướng

Số bài viết:
    803
    Là con gái, thật tuyệt!

congthangitvnalex_pham1510 thích bài này.
  6. Offline

kira_raito

• Windows 3.0

Số bài viết:
    60
    e .... of ....K I R A!

4rum may a/c zui zu...ng tang hoa... ng gui bai hat .... zui he` !!! :heart:
  7. Offline

AmGian

• Thành viên sáng lập

Số bài viết:
    392
    Còn thiếu em đăn ký một suất tặng nhiều nhiều nụ hôn cho tất cả các chị các bạn và các em,
    Hahahahah thích wa. Một lần được hôn nhiều người.
  8. Offline

super_star_0806

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    271
    phụ nữ là đã có chồng đúng ko các bác nhỉ???