Những lời thân thương gửi đến tất cả các anh chị và các bạn Việt Hàn !

Thảo luận trong 'Phỏng vấn - Tán gẫu' bắt đầu bởi Ken Zaki, 17 Tháng ba 2010.

1. Offline

Ken Zaki

• Windows 3.0

Số bài viết:
    78
    Các bạn thân mến. Có lẽ thời gian qua, hòa nhập với một môi trường mới, một thế giới chưa hề chuẩn bị trước đối với mình quả là điều khó khăn. May thay, với sự nỗ lực của bản thân, sự động viên của gia đình, và những người bạn tuyệt vời mà mình đang có đã giúp mình bước qua thật tốt chặng đường gian nan ấy. Tuy nhiên, như thế vẫn chưa đủ, chặng đường phía trước còn khá dài, và mình vẫn mong rằng các bạn, có thể cùng mình bước tiếp, dù chỉ là bước bên cạnh mình thôi...

Thật hạnh phúc trong những ngày tháng mình học tập ở Việt Hàn. Phải chăng đó là duyên số, khi mà các bạn và mình đươc gặp nhau, đó là may mắn hay là bất hạnh mà mình phải xa các bạn, được gặp các bạn để rồi lại rời xa các bạn !
    Mỗi ngày trôi qua, cuộc sống thêm một ngày mệt mỏi, nhìn lại chính mình chợt nhận ra mình còn không tôn trọng chính bản thân mình nữa.Phải chăng mình đã đê trôi đi những ngày tháng đáng nhẽ ra mình có thể làm được những việc có ý nghĩa hơn.

Nhưng, dù cho ngày hôm nay có thể nào đi nữa, ngày mai chúng ta, mình và bạn dù có ở địa vị, vị trí nào đi chăng nữa thì mình vẫn dành cho các bạn, các anh, các chị và Việt Hàn một tình cảm đặc biệt, chân thành và nồng ấm.
    Mình muốn nói mình nhớ các bạn, nhớ nhiều lắm, muốn chạy đến bên các bạn, được vui chơi cùng các bạn. nhưng mình phải làm sao đây. phải làm thế nào đây. Không, mình không thể, mình không có đủ cơ hội để làm những việc nhỏ bé ấy, ở nơi đây, mình chỉ còn biết hướng về các bạn, cùng các bạn cố gắng. cùng các bạn vươn lên mà thôi.
    Tôi yêu các bạn, rất nhiều.

Ken Zaki
    congthangitvnboynghichnet thích bài này.
  2. Offline

boynghichnet

• Ẩn dật

Số bài viết:
    552
    Hãy cố lên bạn nhé, tất cả mọi người sẽ luôn ủng hộ bạn. Dù ở bất kỳ phương trời nào chúng ta đều là những người bạn, cho dù trong tương lai hay thực tại. Chúc bạn thành công trong cuộc sống, công việc và học tập.:fortunecat:
    Ken Zaki thích bài này.
  3. Offline

Ken Zaki

• Windows 3.0

Số bài viết:
    78
    Hế lô Boynghichnet .
    Lâu lắm rồi không gặp nhỉ .
    Cảm ơn vì những điều đó nhé ! Chúc bạn thnàh công
  4. Offline

congthangitvn

• Thành viên sáng lập

• Liên thông đại học 2012...!
    Số bài viết:
    2.232
    Tất cả anh chị Việt Hàn đều nhớ chú 'Ken"
  5. Offline

Ken Zaki

• Windows 3.0

Số bài viết:
    78
    :) em nhớ các anh chị nhiều hơn đó :congratulate:
  6. Offline

sunboy

• Thành viên sáng lập

• No thing
    Số bài viết:
    1.616
    Oh chào chú Ken.
    Một thời làm mod của 2mit đó chứ. Nhưng chú lại đi học nơi khác nên anh em hơi tiết, nghe nói vào đó chú thành lập CLB Open Source hả. Cố lên nhé, anh em 2mit luôn ủng hộ chú :eek:k: :kiss:
  7. Offline

Ken Zaki

• Windows 3.0

Số bài viết:
    78
    Dạ,:) cảm ơn anh nhiều. Em sẽ có gắng. Em là thành viên 2mit mà :)