Người đàn ông thật sự yêu em!!!!!!

Thảo luận trong 'Sinh viên cùng chia sẽ' bắt đầu bởi caotuan91qb, 12 Tháng tư 2010.

1. Offline

caotuan91qb

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    11
    :033::cutesmile:
    Người yêu em thật lòng

"Người yêu em thật. Ngày nào cũng nhắn tin cho em bất kể sáng hay chiều, nói với em những lời yêu thương ngọt ngào nhất. Rằng cuộc sống không có em, sẽ vô nghĩa đến như thế nào…

Người yêu hiện tại của em. Cũng nhắn tin cho em mỗi ngày. Nhưng những câu hỏi của anh ấy chỉ là em đang làm gì? Em đã ăn cơm chưa?…Ít khi, à, không phải ít khi đâu, mà chẳng bao giờ nói một câu nói ngọt ngào, đại loại như " anh nhớ em" . Dù em có nhắc khéo hay chờ mong mòn mỏi, anh ấy cũng không bao giờ làm như thế.

Người yêu em thật. Luôn luôn hứa sẽ cùng em trên những con đường dài. Sẽ xây đắp hạnh phúc với em và không yêu ai khác ngoài em. Dù trời có đổ xuống, anh ấy cũng không bao giờ buông tay em…

Người yêu hiện tại của em…Ngày Valentine đang ngồi bên em, anh ấy nói nếu năm sau chúng ta không còn ở bên nhau như thế này nữa , em không được khóc, không được buồn, hãy mỉm cười nhớ đến những ngày chúng mình có nhau như một kỉ niệm. Ngay lúc đó em đã muốn khóc thật to, muốn gào lên cho thỏa nỗi ấm ức trong lòng…

Người yêu em thật. Sẽ bón cho em từng thìa cháo lúc em ốm, nếu em có đau đớn thì anh ấy sẽ lo lắng đến phát ốm theo em…Chắc chắn là dù em có ung thư như những diễn viên chính trong phim Hàn, thì anh ấy vẫn sẽ ở cạnh em mỗi ngày dài…

Người yêu hiện tại của em. Nhận được tin nhắn thông báo em đang sụt sịt vì hôm qua gặp mưa…Đã mắng em té tát vì cái lý do mà anh ấy tự nghĩ ra: "chắc chắn em lại lười không chịu dừng xe mà mặc áo mưa rồi"…Và khi em còn chưa kịp giải thích thì người yêu hiện tại đã dập máy cái cụp. Em méo xệch vì ốm thì ít mà vì sự phũ phàng của anh thì nhiều…

Người yêu em thật, có lẽ sẽ năn nỉ em đừng rời xa anh ấy. Nếu em có giận dỗi hoặc hứng lên mà nghĩ ra những trò oái oăm để làm khổ anh ta thì anh ta vẫn cứ thế vẫn không xa ời em, sẽ ở bên em nhưng khi nào em cần…

Còn cái người luôn luôn tự nhận là yêu em rất nhiều kia thì sao nhỉ?":012::kiss:
    lebinhvhit03aboynghichnet thích bài này.
  2. Offline

Mrkun

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    31
    Nói thì nói thế,nói những lời ngọt ngào thì sao chứ..cũng vậy thôi,dù sao cũng chỉ là nói.hành động kia,chứ nt qua đt thì nói sao mà ko đc.
    P.s góp ý vậy thôi,chẳng có j chê bai đâu,nhá!.^^:001:
  3. Offline

boynghichnet

• Ẩn dật

Số bài viết:
    552
    Nguời đàn ông khi yêu thật lòng sẽ dành hết tất cả cho người mình yêu và không ngần ngại! Nhưng với một tình yêu không chân thành thì người đàn ông thật đáng trách.! NHưng khi tình yêu thật lòng ấy bị bỏ rơi thì không biết chuyện gì sẽ xảy ra nữa!:018:
  4. Offline

ngoisaobang

• Friends

Số bài viết:
    558
    hi

Mình chưa có anh chàng nào như thế cả :(Nhưng không rõ những người như thế có sớm bị tuyệt chủng không nhỉ?3 năm nữa,sau khi ra trường hi vọng vẫn còn có ai đó dành cho mình,một tình yêu thực sự-tại sao mình không có niềm tin nhỉ?
    :snicker:
  5. Offline

boynghichnet

• Ẩn dật

Số bài viết:
    552
    Thật ra con trai yêu thât lòng rất nhiều chỉ vì bạn chưa tìm ra nửa kia thích hợp với mình mà thôi! Thế giới này hơn 4 tỷ là men vậy nên trong 4 tỷ người ấy có rất nhiều người yêu thật lòng!:005:
  6. Offline

utngocdn

• Windows 3.0

Số bài viết:
    111
    - Đang đưa ra cái lý lẽ gì vậy ^^! hiểu hàng rồi đó nghe !
    @All: Tớ ko dám yêu thiệt thiệt lòng đâu ;)) nhãm nhí thật.
  7. Offline

lebinhvhit03a

• Friends

Số bài viết:
    270
    thèn Boy nói đúng đó.lo gì.
    với người:018: đã chọn em là người yêu của họ thì chẵng bao giờ có chuyện là họ sẽ rời xa em cho dù chuyện gì đi nữa. nếu ai có nói mình trồng cây Si với người mà mình dã từng yêu thì bạn đừng có ngại ngần gì , chỉ cẩn 1 điều duy nhất đó là: bạn yêu người đó rất nhiều mà thôi"
  8. Offline

boynghichnet

• Ẩn dật

Số bài viết:
    552
    Tình yêu thật lòng chỉ đến khi mình tìm được người mình thật sự yêu thương! Khi ấy mình sẽ dành tất cả những gì đáng trân trọng nhất cho người ấy! Mỗi người nếu có thể chỉ nên có một mối tình thật đẹp và trân trọng nó chứ đừng nên yêu những tình yêu qua đường, như vậy sẽ làm người khác đau khổ và có thể cũng sẽ làm chính mình đau khổ!:cake:
  9. Offline

dinhngocbao

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    282
    tình yêu là cái gì thế :001: có ăn đc ko ta :040:
    Mrkun thích bài này.
  10. Offline

Mrkun

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    31
    Bác thật là..em kết bác mỗi cái chữ kí :016: quá đúng lun ;)):handshake:
  11. Offline

kid_bander

• Windows 95

Số bài viết:
    393
    Nghe các bậc cao nhân tiền bối truyền lại là: Tình yêu là một thứ hội đủ các vị : chua, cay, mặn, ngọt (chanh, ớt , muối, đường). Bạn về thử đi :016::nosebleed:
  12. Offline

ngoisaobang

• Friends

Số bài viết:
    558
    Mình không biết bây h mình hy vọng j vào tinh yêu nam nữ nữa! mình chỉ biết bây h cố gắng thật sự học tốt-sống tốt để không phụ lòng bố mẹ ở wê từng ngày vất vả!!!!!!!!!
    nếu nói vao mục này thi cũng hơi không phải!
    nhưng minh xin hỏi có bạn nào mà không yêu cha mẹ không nhớ wê nhà! còn riêng mình .mình không muốn & suy nghj nhìu đến tình yêu vì bây h đối với mình gia đình là tất cả.
    Mình muốn nói cho cả thế giới biết rằng:.........*** Bố mẹ ơi.....!!!!.........*** con nhớ!!!!.........!!!!!.......***
  13. Offline

boynghichnet

• Ẩn dật

Số bài viết:
    552
    Ai mà không yêu thương bố mẹ vất vả, ai mà chẳng nhớ về quê hương khi mình xa nhà hả bạn! Mỗi nguời khi rời xa gia đình đều nhớ về gia đình bố mẹ và tất cả những thứ ấy là động lực giúp ta vượt qua tất cả. Bạn nói rất đúng ngoisaobang à hãy lấy động lực là cha mẹ đang từng ngày dãi nắng dầm sương cho mình ăn học mà vượt lên tất cả để tiến đến những chân trời mới cho mình! Chúc bạn sẽ thành công trên con đường mình sắp đi!!!