đánh giá môn học mới xem được điểm thi

Thảo luận trong 'Phòng Đào Tạo' bắt đầu bởi tuanpro, 13 Tháng sáu 2010.

1. Offline

tuanpro

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    11
    hiện nay em chưa đánh giá trực tuyến nên không xem được điểm giờ em vào đánh giá thì hiện lên những môn học của kì sau mới học nên chưa thể có đánh giá được mà những môn của kì vừa học thì không thấy để đánh giá. nghe mấy bạn bảo là hết hạn đánh giá nhưng khi em xem thông báo về việc đánh giá trực tuyến thì không thấy có hạn đánh giá. giờ em muốn xem đánh giá và xem điêm thì phải làm sao?
  2. Offline

Ronaldo

• Friends

Số bài viết:
    1.313
    Đánh giá thì cuối kì luôn ( các kì trước ) luôn có 1 phiếu nhận xét gữi cho sinh viên rồi sinh viên đánh giá rồi ghi í kiến của mình vào
    Còn điểm thì đợi một thời gian nữa, thầy cô đang chấm, không nhanh như vậy đâu bạn...
    Bạn lâu lâu lên http://doc.viethanit.edu.vn là có kết quả à ^!^
    CHúc bạn thành công nhen
    tuanpro thích bài này.
  3. Offline

sunboy

• Thành viên sáng lập

• No thing
    Số bài viết:
    1.616
    Không phải như chú nói.
    Khi đăng nhập vào doc.viethanit.edu.vn và vào xem điểm thì bắc buộc phải đánh giá môn học trước.

Trường hợp 1: Bạn chưa đăng ký môn học kỳ tớ.
    Nếu chưa đăng ký môn học học kỳ tới thì khi vào tính năng đánh giá môn học thì sẽ hiện ra các môn học đã học ở học kỳ vừa rồi. Chúng ta có thể đánh giá. hết rồi xem điểm được
    Lưu ý: nếu đánh giá xong mà trả về kết quả vẫn chưa đánh giá thì thoart ra, đăng nhập lại rồi đánh giá tiếp (mình làm thế nhiều lần mới đánh giá được)
    Trường hợp 2: Đã đăng ký môn học học kỳ tới .
    Nếu đã đăng ký môn học học kỳ tới rồi thì khi vào chức năng đánh giá sẽ hiện ra các môn học học kỳ tới (chưa học) -> Nếu muốn xem điểm thì cứ nhào vô dánh giá càng. Chứ hêt cách..

Nói tóm lại là trang xem điểm của chúng ta đang gặp sự cố. Các bạn cứ gửi ý kiến cho các thầy...

Hình như trường họp của bạn là trường hợp 2.. ..
    tuanpro thích bài này.