Các anh chị ngành thiết kế giúp em..

Thảo luận trong 'Thiết kế kiến trúc' bắt đầu bởi vinhkhoiv, 31 Tháng bảy 2010.

1. Offline

vinhkhoiv

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    17
    mấy anh chị kiến trúc việt hàn ơi cho em hỏi: học cao đảng thiết kế kiến trúc ở việt hàn sau khi học xong hệ cao đẳng kiến trúc ở trường thì có được liên thông lên đại học ko?
    +khi liên thông đại học thì trở thành kiến trúc sư hay là sao ạ?
    em xin cảm ơn.
  2. Offline

mRbUn

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    25

theo anh hien tai chac chan la` neu em hoc xong thi se~ la 1 hoa vien kien truc:ThumbsUp:
    con lien thong anh cung dc biet rang .truong minh len dai hoc thi minh co moi co hoi lien thong dc:018:
    Theo giai thich vi chuong trinh khun dao tao truong minh khac voi cac truong khac nen ,ko the lien thong dc voi bat cu truong nao` ca?:022:
    neu em la sv nam Cua kt 02 thi phai doi 1 nam den 2 nam nua
    con sv cua kt03 thi se it hon 1 nam :001:
    ma theo anh dc biet rang lam hoa vien thi di xin viec thi co hoi viec cua em se cao hon 1 kTs :eek:k:.
    di lam tuy minh la` hoa vien nhung Sv Kt 01.van dc phep thiet ke':001:
    Khi lien thong dai hoc thi don gian em se dc len ----------> Kien Truc Su :021:
    vinhkhoiv thích bài này.
  3. Offline

chip

• Thành viên sáng lập

• Chíp sún
    Số bài viết:
    777
    -->Bài viết thứ bao nhiêu rồi, sao bồ cứ viết bài không dấu thế hả
    -->Đọc lại nội quy diễn đàn, lần này nhắc nhở lần sau banick theo quy định.
  4. Offline

vinhkhoiv

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    17
    hihi các anh chị kiến trúc có thể kể ra các môn học mà minhd đã học trong các năm quá ko ạ:NĂM 1 NĂM 2 NĂM 3.
  5. Offline

vinhkhoiv

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    17
    hu ko liên thông đc với trường khác à sao kì zay ....huhu.ko biết học xong ra trường có việc làm hay ko
  6. Offline

labambinak

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    4
    học ngành thiết kế kiến trúc ở trường việt hàn xong các em sẽ được nhận bằng TIN HỌC ỨNG DỤNG.còn việc liên thôntg thì tường minh là trường đầu tiên đào tạo hệ cao đẳng về hệ cđ kiến trúc nên chưa có trường nào để mình liên thông cả.còn đợi trường minh lên đh để minh liên thông thì chưa biết khi nào vì khi khóa một bắt đầu vào học đã nghe là khi ra trường la trường minh đã lên đh rồi mà giờ thì vẫn chưa.còn lên dh thì mình không biết trường mình mở ngành kiến trúc k nữa nếu trường mình mở ngành kiến trúc thì mình mới được gọi là kts còn nếu không mở ngành mới mà liên thông từ ngành tin học ứng dụng thì bằng của mình cũng chỉ là TIN HỌC ỨNG DỤNG thôi.
  7. Offline

saxonline

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    96
    Theo em thấy thì vẫn có một cơ hội để liên thông đó là thi đại học tại chức ở trường kiến trúc được mà
  8. Offline

phuocnguyenkt

• Windows 95

Số bài viết:
    52
    theo anh chuyện bằng cấp chỉ ở một mức độ nào đó thôi em ah . quan trọng là ở chính bạn thân mình em ah . hình như em là sinh viên khóa mới . hay gia nhập vào câu lạc bộ kiến trúc . em sẽ đựoc giúp đỡ .
  9. Offline

nuquai

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    13
    ngành này ko liên thôg đc đâu em.đợi trường mình lên đại học thì liên thông thôi.chị cũng vậy nè. giờ đi làm đợi trg lên đại học vô học tiếp thui.gắng hen
  10. Offline

tinhocungdung

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    7
    Giờ chưa biết tương lai mình đi về đâu đâu.Tương lai phía trước tụi mình toàn "sương mù" dày đặc.
  11. Offline

ants89

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    15
    bỏ ý định vào học ngành TKKT trường này đi bạn, học xong 3 năm cầm cái bằng Tin ứng dụng ra mà bán bánh bao àh !?
  12. Offline

meoden

• Windows 2000

Số bài viết:
    913
    chán nản vì cái bằng mà tương lai mình sẽ nhận..tương lai mù mịt rùi đây:010:
  13. Offline

Bo^ng'_Vray

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    4
    Nên suy nghĩ kỹ truoc khi lao vô kt viêt hàn :surrenders:
  14. Offline

bimbo

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    4
    sương mù còn đỡ,,,ko thấy đường để đi lun...sax
  15. Offline

mr_l0v3

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    26
    ----> sai bét. Tình hình là thế này nếu em là sv khóa 4 thì em cũng như tụi anh thui cầm cái bằng "tin học ứng dụng", nhưng khóa 5 thì đảm bảo là bằng sẽ khác vì các thầy cô đang soạn lại, mình nghe thầy nói thì khóa 5 là chắc chắn, còn chuyện trường mình là trường đầu tiên đào tạo kt hệ cđ ko hiểu bác có biết ko mà nói vậy, trường cd công nghệ thuộc dh đà nẵng vẫn có kt đó thôi, thiếu gì trường đào tọa họa viên. Lên đh trường mình vẫn có kt. Ra trường họa viên kt vẫn dễ xin việc hơn - theo mình bằng cấp ko wan trọng lắm chủ yếu là năng lực thui bạn.
    phuocnguyenkt thích bài này.
  16. Offline

phuocnguyenkt

• Windows 95

Số bài viết:
    52
    mấy bạn nói thế chứ cái bằng và cái tiếng của nhà trường đem lại lợi ích cho sv rất nhiều sau khi đi làm . sv việt hàn họ sẽ tiếp đóng khác so với sv duy tân . vì bây giờ nhiều thằng xếp làm việc không có đạo đức nghề nghiệp . đi làm thì bị bóc lột sức lao động mà lương thì thua csr tiền nhà gửi ra lúc đi học . cầm bằng tin học ứng dụng đi làm . máy trong cty bị hư tụi nó bắt ình phải cài win . đánh văn bản chỗ nào không biết bắt mình chỉ . không chỉ đc nó chửi là cầm bằng tin học ứng dụng mà không làm đc thì làm đc cái j . đau lòng quá