Vì Sao Không Làm Gì Đó Cho Tết Trung Thu Này Nhỉ?

Thảo luận trong 'Thông báo từ Đoàn trường' bắt đầu bởi zero_viet, 24 Tháng tám 2010.

1. Offline

zero_viet

• Windows NT

Số bài viết:
    118
    Mình thấy ở các trường bạn, người ta cũng đang chuẩn bị để làm những hoạt động cho Trung Thu năm nay. Đó là đêm văn nghệ, đêm giao lưu giữa sinh viên với các trung tâm bảo trợ trẻ em...
    Đó đều là những hoạt động rất có ý nghĩa. Nó góp phần xua tan cái không khí lạnh lẽo khi phải đón Trung Thu xa nhà của các bạn sinh viên. Lại còn nâng cao ý thức, tinh thần trách nhiệm cho mỗi người chúng ta nữa và còn giúp cho chúng ta biết nhìu hơn,và còn biết được nhìu điều hay nữa chứ.Các bạn thấy thế nào?
    Chúng ta hãy cùng chung sức,đẻ góp một phần nào đó cho xã hội này!Các bạn hãy tham gia đừng ngần ngại gì cả!
    Vì một ly do là hiện ở trường có Đội Công Tác Xã Hội nhưng vì chưa nhập học nên các thành viên của đội không thể trực tiếp gặp nhau và bàn bạc được.

Rất mong thành viên 2mit và toàn thể sinh viên trường Việt-Hàn ủng hộ và đóng góp thật nhiều ý kiến để chúng ta có một cái Tết Trung Thu vui vẻ và ý nghĩa nhất !!!
    Bên đoàn cũng đi vận động các phòng thử xem! [IMG]

Chân thành cảm ơn !!!
  2. Offline

hoang_b7

• Windows Vista

Số bài viết:
    910

Xin Lỗi bạn nhé !

Nhưng mình cần phải nhắc nhở bạn là không nên lấy nội dung bài viết của người khác rồi xào nấu một cách trắng trợn kiểu này. Nội dung bài của bạn lấy hết 90% từ bài của mình rồi thêm bớt. :022: :022:

Với lại, hiện đã có topic [Góp Ý] Về Chương Trình Tết Trung Thu rồi. Không cần phải làm thêm một cái nữa cho nó loãng. Có thể tạm chấp nhận là bạn nhiệt tình nhưng cần gì phải spam những 2 topic giống nhau. => Bạn mở 2 topic Về Trung Thu. 2 topic - Game và Chat cùng là những "tội đồ"
    . :no: :no:

Vậy bạn nhiệt tình thật hay là spam cho vui ???

Đề Nghị các mod lưu ý giúp và xóa các bài vi phạm của bạn này