Hot hot --> Pro Boy , Girl VH vào gấo

Thảo luận trong 'Góp ý, thắc mắc' bắt đầu bởi BlackRose, 11 Tháng chín 2010.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Offline

BlackRose

• Banned

Số bài viết:
    12
    Đại khái là mình có 1 vấn đề cần thắc mắc đến BQT (Admin,Smod,mod.. )và các anh em sv Việt Hàn, là ko bik lý do tại sao cái Topic của mình tự nhiên bị đóng . Không biết có phải tại mình ko phải sv VH , tại mình là người Huế , mình cũng không phải Spamer . Hay là bài viết của mình có liên quan 1 số Mod, Smod của diễn đàn .
    Oh shit ! Mình ko nghĩ là nội quy của diễn đàn " Cấm ko đc làm cho Mod giận" , hay là " Cấm ko đc viết Topic có liên quan đến "người" của Smod "...Và sau đây là Topic đã bị đóng của mình :
    http://2mit.org/forum/showthread.php/7621-Cac-ban-oi-Vao-day-gt-gt-gt-gt-?p=20199#post20199

P/s : Trước khi lập Topic này , mình đã xét đến khả năng bị del Nick . Oh nhưng mà ko sao , bị del nick đồng nghĩa mình hiểu đc 1 điều : sv VH có vẻ ko thick sv trường khác cho lắm . Và mình cũng mún nói nhỏ thế này với Smod DarkHorse : del nick , del topic mà làm j`,lập cái khác cũng như ko , Pro thì Ignore cái IP của mình đi nha .Còn nếu mà làm ko đc thì pm mình bày cho . Hahah
  2. Offline

Vitamin.A

• Semi Late

• À ha À Há À HÁ HÁ...
    Số bài viết:
    645
    Vấn đề của bạn đã được giải quyết rồi còn gì nữa , một số thành viên lợi dụng topic để spam nên đóng là đúng thôi ( trong đó có mình \:D/ ) . Suy nghĩ sâu xa quá đấy bạn .
  3. Offline

sunboy

• Thành viên sáng lập

• No thing
    Số bài viết:
    1.616
    Dường như bạn cũng biết nhiều về VBB nhỉ. Bạn đã xét hết trường hợp rồi mà sao cái tiêu đề cũng vi phạm nội quy. 2 cái topic của bạn đều vậy. Hãy đọc lại nội quy trước khi hỏi. Không đến mức để banner nick của bạn, nhưng topic kia đã đi lạc chỉ đề, tiêu đề topic vi phạm. Mod close là đúng..

Tôi thấy bạn đang có thái độ thách thức. Đến đây giao lưu và đặt câu hỏi, mọi người đều đã cởi mở trả lời cho bạn... Không phân biệt trong hay ngoài trường. Đừng làm mất hòa khí chung !
  4. Offline

tuansuzu

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    162
    Hay nhể, bh mềnh mới biết ban IP thì k vô đc 4rum :029:. Nhân tiện hỏi luôn staff cái: hôm rồi thấy data bỗng dưng chạy về ngày 29-8 (k nhớ rõ ngày), nguyên nhân là vì sao vậy nhỉ?
  5. Offline

BlackRose

• Banned

Số bài viết:
    12
    Oh !! ra là topic đó bị close do sai tiêu đề àh :)) , vậy sao ban đầu chính tay bạn , cùng 1 số Mod , Smod khác vẫn vào chém bình thường , đến khi ... thì lại close "do Spam" . Bây giờ lại nói là do " Topic sai tiêu đề "..?!
    Hahahah , hôm nay có nhìu chuyện hài đíu chịu được !! Sr mình chỉ "nói" thế này đ/v 1 số người (ai thì tự hiểu)
  6. Offline

Vitamin.A

• Semi Late

• À ha À Há À HÁ HÁ...
    Số bài viết:
    645
    Đó là trước khi mọi người biết bạn là một con người xấu bụng và thích khích bác người khác nên đã bỏ qua và không ngần ngại giúp đỡ bạn , còn bây h có lẽ chẵng một ai ưa bạn cả với cái lối nói chuyện như muốn ném đá vào nhà người ta chẳng khác gì những đứa trẻ phá phách không được dạy dỗ cả
  7. Offline

Ronaldo

• Friends

Số bài viết:
    1.313
    Mấy bố này quả là biết cách tìm lỗi của người khác để mà moi mà móc. Qua topic bên kia người ta ghi gì khi Close!
    Tiêu đề sai nhưng còn châm chước vì thành viên mới thôi --> đừng có lạm dụng
  8. Offline

The Kingdom

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    23
    bác người Huế này muốn thách thức VHIT ư, haizzzzzzzz, chưa đủ trình đâu :complaint:
  9. Offline

Banner

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    1
    VHIT thì trình cỡ nào mà mình ko bik ta , đến cả cái IP của BlackRose mà ko Ignore đc thì gọi là "trình" j`, các bạn VH chỉ biết nói ...và nói . Thật chán cho cái chế độ thối nát luôn sinh ra những thằng thối nát , chỉ bik cắn , chửi . Bốc nhau lên tận mây xanh trong khi cả lũ đang còn lót dép ngồi đất .

Đừng đùa với anh em chúng tôi !!
  10. Offline

tuansuzu

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    162
    Ăn nói bắt đầu tầm phào rồi đây. Chế độ nào là chế độ thối nát thế bạn. Staff k ban IP cậu là vì nó thay đổi theo mỗi lần reset IP, ban để mà làm gì??? Ban cái này ta lại fake cái khác :)). Nhân tiện cũng thấy 1 số staff làm việc k khoa học gì cả, nếu thấy topic đi quá giới hạn thì nhắc nhở hoặc del bài vớ vẩn để tránh loãng topic, tiêu đề sai thì nhắc nhở chủ topic, nếu vẫn k sửa thì mới closed. Không nên thẳng tay quá :005:
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.