Khóa 4 liều mạng đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!hihi

Thảo luận trong 'Đời sống sinh viên' bắt đầu bởi toilanhokcon, 23 Tháng chín 2010.

1. Offline

Mr.Panda

• MC Việt Hàn Radio

Số bài viết:
    131
    Ý tưởng táo bạo đó nhưng không khả thi cho lắm! Mà mình chỉ mới nghe hồ nước vs sân bóng mới có kèm 2 chữ "tình yêu" thui mà!
  2. Offline

ramesses

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    3
    Hỏng hết cả rồi, suốt ngày chém gió. Ông Toilanhokcon mà bán cafe được thì trường việt hàn laon hết, ai thích làm gì thò làm hả.
  3. Offline

Jian

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    101
    mình thấy bán nhang muỗi khả thi mà còn lời hơn đấy :005::005:
    2 người "tâm sự" với nhau mà cứ bị mấy con muỗi làm phiền thì giết -> đập muỗi ->mỏi tay -> về sớm hoặc chịu đựng -> cần thứ j đó giết mấy con muỗi chết tiệt :telephone::telephone::telephone:
    mấy bác thấy ý kiến này thế nào? tối tối cầm mấy hộp nhang muỗi ra sân vận động bán, ko cần xin phép nhà trường cho mắc công, lời cũng nhiều nữa ( tha hồ chặt chém) :D :D
    cold, lebinhvhit03aMr.Hieu thích bài này.
  4. Offline

Mr.Hieu

• Windows 98

Số bài viết:
    308
    HTML:
    mình thấy bán nhang muỗi khả thi mà còn lời hơn đấy
    2 người "tâm sự" với nhau mà cứ bị mấy con muỗi làm phiền thì giết -> đập muỗi ->mỏi tay -> về sớm hoặc chịu đựng -> cần thứ j đó giết mấy con muỗi chết tiệt
    mấy bác thấy ý kiến này thế nào? tối tối cầm mấy hộp nhang muỗi ra sân vận động bán, ko cần xin phép nhà trường cho mắc công, lời cũng nhiều nữa ( tha hồ chặt chém) :D :d
    Đang bị sốt nằm liệt ở nhà . Cũng cố gắng report chút 1 phát . Cám ơn đồng chí đã nêu ra ý kiến vô cùng tuyệt vời đó .Híc híc có ai biết đc sự đời 3 tuổi cai sữa mà 18 năm sau lại tái nghiện :011: .Hy vọng đồng chí có thể bán rẻ cho anh 1 chút , đừng chặt chém a mà tội ... a nghèo lắm ... chú mà chém là chỉ còn nước tâm sự ngoài sáng thôi :011:
  5. Offline

Moon

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    136
    Trung tâm sinh viên còn nhìu phòng trống, phong cách hơi giống ở Hoàng Anh Gia Lai ( hơi thấp xíu thui) nhưng nói chung là địa điểm cũng khá ổnm giá mà trường nhân từ cho sv thuê 1 phòng be bé mở cafe hộp thanh lịch, wifi free thì ko j bằng...:001:
  6. Offline

clandn.angel

• friend

Số bài viết:
    655
    Tất cả các ý kiến mọi người đã góp ý mình cũng ko có ý kiến gì thêm nhưng qua đây chỉ muốn nói rằng sinh viên khóa 4 trường mình năm nay càng ngày xuất hiện nhiều nhân tài, nhiều ý tưởng hay và độc đáo, tre già măng mọc mà ^^! mình cũng đã nhận đc nhiều ý tưởng khá hay của các em đóng góp cho các CLB và hoạt động nhà trường nhưng vì còn ngần ngại nên chưa dám đề xuất ý tưởng lên thầy cô. Mong các em tân sinh viên nhiệt tình đóng góp ý kiến cho nhà trường nói chung và đời sống sinh viên nói riêng, mọi ý kiến đóng góp có thể nói qua 2mit này để các anh chị góp ý chút chút ^^! Hi vọng năm học rồi trường mình đã đạt được nhiều thành tích thì năm nay càng đạt được nhiều hơn năm trước. Mình bắt đầu thích sự năng động của khóa 4 rồi đấy.
    Thân Mr.Nobita
  7. Offline

ngoctri

• Windows 98

Số bài viết:
    274
    Công nhận bạn này thông minh thật
    Kinh doanh chắc phá sản sớm
    cold thích bài này.
  8. Offline

eragon_lt

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    82

Một ý kiến rất là kô khả thy =.=
  9. Offline

RajnY_xl

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    41
    Đc đó, khi nào đi pán hú tiếng..mình mua ủng hộ :D
  10. Offline

takechij

• Windows 98

• Try so hard
    Số bài viết:
    386
    ủng hộ 2 tay :cutesmile:
  11. Offline

hellomeomeo

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    20
    nếu mà được nhâm nhi cafe trong trường mình luôn thì khỏi phải nóii
  12. Offline

anh trai it

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    5
    kái này hay đây....mình dẫn bạn gái đi dạo mà lúc cô ấy bảo muốn uống nước là mình phải chạy ra tới ngoài cổng trường mình mới mua được,mua được một chai đem vào thì cô ấy uống hết mất rùi!!!mình chạy mệt khát nge tức điên luôn mà không được uống giọt nước nào...có dịch vụ này thì mình sẽ uống hết 2 phần chai lun...cô ấy sẽ phải nghĩ lại với nỗi khổ chạy đi mua nước của mình...haha;););)
  13. Offline

bjminhphung

• Windows 2.0

Số bài viết:
    79
    cái này k thả thi rồi bạn ơi.trường mình cũng có dịch vụ phục vụ cafe tận fong mà thấy cũng k dc nữa nói chi ma ở sân vận động.nơi đó dành cho những ngươi yêu nhau ma ra bán cafe còn j là k gian riêng của người ta nữa :)
  14. Offline

clandn.angel

• friend

Số bài viết:
    655
    Vui lòng đọc xem ngày khởi tạo bài viết :|
  15. Offline

vanhkhuyen_dh02

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    44
    ý kiến cũng hay! nhưng hơi liều đó! bạn có đủ vốn ko? bạn có cack để thu hút khack hang` va` làm cho nó phát triển dc lâu ko? minh` nghi ban can nghien cuu nhiu nua ve thi truong do ban! nhat la tam ly cua sv truong minh nua~
    minh` thay cantin truong minh mo wan cafe ma dc may hom roi cung ế...ko hieu vi sao sv truong minh ko hop voi khu cantin. minh thay lo cho ban do! nhung chuc ban se thuc hien dc y tuong do!
  16. Offline

KENJIRO

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    50
    a thây' được đó, ko biêt' e đã uông' "coffe bẹt sai gòn" chưa nhỉ, hiện nay đo' đag là mốt và la thú vui mới của người saigòn, thay vì ra quán coffe thi rủ bạn bè ra khán đài, vừa hóng mát, vừa tám thoãi mái, thích ngồi thì ngời, nàm thi nằm, đôi lúc hát vu vơ cũng ok..hi [IMG] ,(hồi xưa a hay ra khán đài ngồi nhâm nhi coffe như dzay)người bán cũng ko cần đầu tư nhiều, chỉ cần coffe pha sẵn, ly nhựa dùng 1lần, vài thứ nước khác và 1 sô đá là ok, chúc e tạo dựng đc "coffe bẹt" Viet-Han[IMG]