hãy tin tôi....................

Thảo luận trong 'Tâm sự chính mình' bắt đầu bởi tantro, 25 Tháng chín 2010.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Offline

tantro

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    7
    câu chuyện mình post lên thật sự là câu chuyện có thật 100%. Mình thật sự xin lối mọi người vì mới lần đầu post bài mà đã thành ra thế này. thật sự câu chuyện đó là thật( thật hoàn toàn) nhưng không phải của mình. một người bạn thân đã thổ lộ tâm sự. vì muốn giúp bạn nên mình mới post bài lên đễ mọi người cùng chia sẽ kinh nghiệm. nhưng khi thấy mọi người ủng hộ và giúp đỡ rất nhiều nên mình mới nhân tiện đưa câu chuyện của mình vào. thích một người đâu có tội đúng không. Trong thời gian học quân sự mình đã quen được cô ấy. chỉ vì mọi người nói nếu cho số đt của cô ấy thì mọi người sẽ giúp mình có thể tiến xa hơn. vì vậy mình mới cho số của cô ấy với hi vọng sẽ có được một kết quả tốt đẹp nhưng không ngờ mọi chuỵen lại thành ra thế này. có lẽ mình đã sai. mình thật sự xin lỗi. mình sẽ xin lỗi và mong được sự tha thứ của cô ấy.
    thật sự xin lỗi mọi người nhiều .
    viethung_9xhoang_b7 thích bài này.
  2. Offline

Monterkill197

• Windows NT

Số bài viết:
    164
    chỉ có 1 câu dành cho bạn thôi " nhảmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm":017::aliens::022::040::nosebleed::053:
  3. Offline

viethung_9x

• Windows XP

Số bài viết:
    613
    Em chợt nhận ra, người ta chia tay đôi khi không phải là không còn yêu mà chia tay vì tình yêu chưa đủ lớn, chưa đủ để người ta cảm thấy cần nhau và không thể để mất nhau trong cuộc đời. Anh yêu em nhưng tình yêu đó chưa đủ lớn để anh cảm thấy không thể mất em trong cuộc đời anh và cùng với em đi tiếp chặng đường còn lại.
    tantro em ! em còn trẻ mà
  4. Offline

tantro

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    7
    sao lại như thế nhỉ. bạn đâu biết gì về câu chuyện của mình mà bàn tán như vậy.nói nhảm để làm trò cười cho bàn quan thiên hạ à. theo bạn thì bạn có làm như thế không
  5. Offline

tantro

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    7
    bạn đã từng yêu chưa. mọi người đâu biết gì về câu chuyện cũng như chủ nhân của câu chuyện đó là ai. đừng có mà bàn tán bậy bạ nữa. mình pót bài này lên chỉ mong nhận được sự giúp đỡ chứ đâu có nghĩ sẽ bị phá như thế.
  6. Offline

sonpro@

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    17
    câu chuyện của cậu li kì quá. hơi khó tin
  7. Offline

sonpro@

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    17
    đừng nói vậy chứ. cậu biết gì về câu chuyện của tantro nào.theo bạn thì bạn có làm như thế không.bậy bạ......................
  8. Offline

Monterkill197

• Windows NT

Số bài viết:
    164
    mình chưa gặp trường hợp này bao giờ vì mình chẳng có đối tượng nào. Mà như bạn thì bạn quá nhút nhát ,tự nhiên đưa sdt cho thằng bạn nó làm quen con đó.còn mình đứng nhìn nó rơi vào tay thằng bạn. thật là......................................... khó đỡ
  9. Offline

viethung_9x

• Windows XP

Số bài viết:
    613
    tất nhiên rùi .nam nhi mà
  10. Offline

hoang_b7

• Windows Vista

Số bài viết:
    910
    Dù sao dũng cảm nói lên nỗi niềm của mình cũng là rất tốt rồi. Mỗi người đều có cách nghĩ riêng, đừng nên áp đặt quá.
    Chúc bạn sớm thành công ! :045:

11. Offline

sino

• Windows 1.0

Số bài viết:
    63
    Tui có quen cô bé này và đã hỏi qua! :no: K có chuyện như bạn kể. :no:Cậu bạn của bạn là ai? Sao k tự mình đi nói chuyện đó, cậu bạn của cậu k cần giúp thì thôi sao cậu lại vậy? Con đưa cả sđt của người khác lên Forum nữa. Cậu có biết mấy hôm nay cô bé đó bị làm phiền rất nhiều k?
    Cậu bạn của cậu mà biết chắc cũng k vui đâu!! :011:

Còn vấn đề này: Stop.
  12. Offline

chickenkon

• Siêu Gà

• >>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>
    Số bài viết:
    810
    stop đề tài này không mở topic mới nữa:aliens:
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.