ai biết thì nói giúp mình nha.

Thảo luận trong 'Thương mại điện tử' bắt đầu bởi sonpro@, 27 Tháng chín 2010.

1. Offline

sonpro@

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    17
    nhìn thấy các khoa khác: KHMT,TTUD,...đếu có trang web riêng của khoa. các bạn sinh viên khi cần gì thì đều vào đó để lấy tư liệu về mà học, nào là slide, tư liệu tham khảo......... Nhưng khoa TMDT của tụi mình thì lại không thấy. vậy có bạn nào biết thì nói cho mình với nha. mình cần lắm.
    CẢM ƠN CÁC BẠN NHIỀU NHA!!!!!!!!!!!!

[WARNING]P/S: Lần sau viết bài phải rõ tiêu đề nha bạn. nhắc nhở lần đầu (Congthangitvn) [/WARNING]
  2. Offline

Ronaldo

• Friends

Số bài viết:
    1.313
    Chỉ có KHMT có thôi bạn à, còn các khoa khác dường như không thấy! bạn vào FTP://KHMT.MYFTP.ORG Username: sinhvien Password: 123456 coi có tài liệu mình cần không nha!
  3. Offline

Monterkill197

• Windows NT

Số bài viết:
    164
    trả lời

bạn vào địa chỉ FTP của trường mà lấy nè ftp://222.255.128.147
    user:sinhvien
    password:123456
    vào phần bài giảng điện tử mà lấy slide mà học đó em. chúc em thành công:001:
  4. Offline

Monterkill197

• Windows NT

Số bài viết:
    164
    sax. anh chàng RonalDo này lẹ tay thật . vừa mới reply xong đã thấy comment của ông anh rồi:incense:
  5. Offline

DualCore

• Friends

Số bài viết:
    957
    Chịu khó về năn nỉ thầy cô TMDT lên xin trung tâm CNTT mà để một cái sever như KHMT nhá :haha:
    Cái này là do khoa làm chứ nhà trường không làm đâu. Thầy cô KHMT luôn là người tận tình nhất có gì hay cũng chia sẽ cho sinh viên hết. Bỏ tiền ra mua cái server đặt tại trung tâm CNTT cho sv lấy tài liệu. Thầy cô KHMT là nhất !!!
  6. Offline

Mr.Panda

• MC Việt Hàn Radio

Số bài viết:
    131
    Hihi. Có một số tài liệu bạn có thể lấy trên trang ftp của khoa KHMT mà! Hiện tại khoa TMDT chưa có Server thì bạn copy bài giảng hoặc yêu cầu tài liệu từ chính thầy cô cũng đc mà!hì. Từ từ rùi khoa nào cũng có cả thui, yên tâm đi!:eek:k:
  7. Offline

hapi

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    22
    BẠN SAO KHÔNG LẬP CHO KHOA MỘT CÁI NHỈ! HẢY ĐI TIÊN PHONG
    THEO MÌNH THÌ DỂ LÀM THÔI MÀ. BẠN ĐỦ KHẢ NĂNG VÌ BẠN LÁ SINH VIÊN VIỆT HÀN
    hihi
  8. Offline

integer

• Tiếu Ngạo Giang Hồ

• :-?
    Số bài viết:
    1.695
    vấn đề không phải là được hay không mà bạn đưa nội dung gì lên đó, số lượng bao lâu, duy trì được bao lâu, ai bảo trì và phát triển và có thực sự cần thiết không, cân nhắc !
    Với lại diễn đàn và ftp của trường đã đủ rồi, có cần thiết phải thêm 1 trang web nữa không.
  9. Offline

sunboy

• Thành viên sáng lập

• No thing
    Số bài viết:
    1.616
    Lập bao nhiêu cái cũng được nhưng lập ra để làm gì. Trang http://viethanit.edu.vn là đủ để đưa tin tức rồi. Trang forum của chúng ra là đủ để bàn luận, học tập... trang ftp là đủ để lưu bài giảng và tài liệu.