Ai chưa ngủ vào đây

Thảo luận trong 'Đời sống sinh viên' bắt đầu bởi viethung_9x, 17 Tháng mười 2010.

1. Offline

viethung_9x

• Windows XP

Số bài viết:
    613
    hôm nay các bạn các bạn đả làm việc vất vả .cần phải ngủ chứ .còn người yêu của bạn thì sao
    có mấy câu này mấy bác cứ thế mà nhắn tin nha,
    Tăng các bạn đang yêu nè.Chúc các bạn có một tình thật yêu đệp các bạn nha!

1. Hãy đem tất cả những niềm vui của ngày hôm nay vào giấc ngủ thật ngon để mơ thấy thật nhiều giấc mơ hạnh phúc em nhé...

2. Ngủ Ngon Nha em yêu .chúc em có một giấc thật ngon và nhiều mộng đẹp em nha.Cầu mong giấc thật ngon và bình an em yêu nha

3. Đêm nay anh không biết nhắn cho em gì hết ! anh chỉ biết bây giờ anh nhơ em rất nhiều, tuy nơi đây trời mưa và rất lạnh nhưng anh chỉ mong em có giấc ngủ thật ngon ấm áp trong những giấc mơ hồng...... em nhé !

4. Chúc người ju bé nhỏ của anh ngủ thật ngoan cho ….. cả thế giới đc yên [IMG] ( mới wen hãy xài câu này nhé ) [IMG]

5. Cũng khuya rùi đó em ……… ko lo đi ngủ đi…. Còn ngồi đó mà đọc tin nhắn ^^! ( nếu nàng trả lời thì xơi thêm 1 câu nữa “ ơ … thế nãy giờ vẫn chưa chịu đi ngủ àh” …^^ )

6. Chúc em đêm nay gặp thật nhju` ác mộng …. Và anh sẽ hiện ra để cùng em chạy trốn

7. Ban ngày nhjn` em sao mà xấu thế….. xấu dzã man xấu quất luôn[IMG]….nhưng khi em ngủ nhjn` em rất xinh và Thật đáng ju ….. ngủ đi em … chúc em ngủ ngon….

8. Anh nhắn tin cho em ….. chỉ mún chúc em ngủ ngon thôi …. Hãy ngủ thật ngon vào em nhé ….. ko thì phí mất 400đ tiền nhắn tin của anh ^^

9. Chúc em ngủ thật ngon….. 1 giấc mơ an lành và ấm áp ….. anh sẽ luôn yêu em …. Mãi mãi yêu em ( tin nhắn có giá trị trong 7 ngày …vì tuần sau anh mới nhắn lại … còn tuần này, mỗi tối em cứ lấy ra đọc lại nhé ….. đỡ tốn tiền của 2 chúng mình … Good Night)

10. Em có bít tại sao tối nào 2 đứa mình cũng cần phải ngủ không ? vì …. Như thế mới có chúng ta …..hjhj … hẹn em trong mơ ….thiên thần của anh

Tạm thời bấy nhiêu nha khi nào nhớ ra những câu khác thì minh sẻ viết tiếp nha
    tinhoc, mya_19, keomut2 người khác thích bài này.
  2. Offline

Gynny

• Windows NT

Số bài viết:
    149
    Tiêu đề nói lên tất cả :|
    Tiêu đề & nội dung lạc hướng qá.
    Dù sao cũng hoan nghênh tinh thần post bài.. :smells:
  3. Offline

karachi

• Windows NT

• Lâu rồi mới ghé :))
    Số bài viết:
    237
    câu chúc thứ 7 và 8 dở quá. nếu mới quen mà chúc như thế thì tỉ lệ thành công <10%
  4. Offline

shalyn

• Windows 95

Số bài viết:
    73
    được đấy . những lời chúc của bạn rất hóm hĩnh :012:
  5. Offline

keomut

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    10
    tối nay anh em chưa ngủ đông quá .bận học bài đây .g9
    để kiếm mấy câu nhắn cho người yêu / xem ngủ chưa
  6. Offline

Mr.H

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    191
    cách đây khoảng 2 năm ta đã dùng qua cái này @@. nói chung là hiệu quả ko cao. khuyến cáo anh em đừng dùng. bi giờ các nàng còn rành mấy cái này hơn mình. cứ nói những j muốn nói, cần nói. như vậy là đủ. (ko được quá ngắn, củng ko được quá dài nhá) ^^
  7. Offline

meoden

• Windows 2000

Số bài viết:
    913
    chà,kinh nghiệm gứm!!