Xin cấp giấy chứng nhận hoạt động đoàn hội ở đâu

Thảo luận trong 'Thông báo từ Đoàn trường' bắt đầu bởi pkc_vhit, 25 Tháng mười 2010.

1. Offline

pkc_vhit

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    17
    Kính gửi BCH đoàn trường CNTT hữu nghị Việt-Hàn
    Em là một sinh viên đã ra trường và có đi xin việc làm tại một số nơi. Và bây giờ đang theo học liên thông tại trường Đại Học kinh tế Tp Đà Nẵng
    Trong quá trình học đoàn trường Kinh tế Đà Nẵng có những xuất học bổng cho sinh viên, và một trong những yêu cầu là cần có giấy chứng nhận hoạt động đoàn. Vậy em muốn được cấp giấy chứng nhận hoạt động đoàn cho quá trình hoạt động của em tại trường CNTT hữu nghị Việt-Hàn. Vậy em sẽ xin ở đâu và như thế nào???
    Trong khi chờ đợi em xin chân thành cảm ơn
  2. Offline

lpclong

• Bí thư Đoàn Trường

Số bài viết:
    293
    Xin lỗi em là đồng chí thuộc chi đoàn nào nhỉ. Hiện nay Đoàn trường đã làm xong giấy chứng nhận hoạt động đoàn tích cực trong 3 năm 2007-2010. E có thể liên lạc với Thầy Hiền để nhận nhé
  3. Offline

bikute_hack

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    50
    Em chài thầy ạ! Em cũng đang có thắc mắc về xiin giấy chứng nhận tham gia hoạt động đoàn tại trường cũng như tình nguyện mùa hè xanh vừa qua. Đợt mùa hè xanh đã qua lâu rồi nhưng cho đến bây giờ thì các chứng nhận vẫn chưa thấy thông báo ạ! Rất mong Đoàn trường xem xét, giúp đỡ_ Nhất là đối với những anh chị khóa 1 đã ra trường, hiện tại đnag học liên thông hoặc đi làm thì cần có những chứng nhận đó để nộp theo yêu cầu ạ!
    Em xin chân thành cảm ơn Đoàn trường.