Ý kiến!!!!!

Thảo luận trong 'Quảng Nam' bắt đầu bởi soigiahoangvu, 26 Tháng mười 2010.

1. Offline

soigiahoangvu

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    28
    Thấy mấy Hội đồng hương khác họp mà ham:011: Vẫn biết là do số lượng SV Quảng Nam tại trường VH là rất đông và các huyện có thể off riêng nhưng mà thấy người ta off mình cũng ức. Vậy thì tại sao HĐH Quảng Nam không tổ chức một cuộc off thật hoành tráng gồm tất cả các huyện????
    Có thể quá trình tổ chức gặp khó khăn nhưng hầu như huyện nào cũng có kêu gọi họp mặt, vậy thì sao các hội trưởng không liên kết lại với nhau....
    Em chỉ ý kiến như vậy, dù sao cũng mang tiếng là đi học xa nhà, ít nhất cũng phải được đi giao lưu cho biết bạn biết bè, biết anh biết em chứ!!!!! :001:
  2. Offline

trungqn1

• Friends

Số bài viết:
    390
  3. Offline

boykiss

• Windows 2.0

Số bài viết:
    156
    dân quảng nam trường mình thì nhiều nhưng do địa lý thì gần quá,cuối tuần là đứa nào ở quảng nam là về gần hết thì biết họp mặt ai mà off được chứ
  4. Offline

sunboy

• Thành viên sáng lập

• No thing
    Số bài viết:
    1.616
    Vấn đề này được đề cập nhiều lần, ngay cả khi mới thành lập diễn đàn. Nhưng vì Quảng nam cách trường mình 200m . Xa nhất thì cũng có mấy chục km thôi. Mà SV QN thì rất đông... Mình nghĩ không cần thiết phải thành lập hội đồng hương.
  5. Offline

hoahongtrang

• Windows 98

Số bài viết:
    180
    Người QN mình mà off thì chổ đâu cho hết đây bạn,vì số lượng đông quá nên không thể off chung được,nhiều hậu quả chúng mình giải quyết ko hết đâu bạn à.
    Có lẻ bạn khóa 4 nên chưa biết nhỉ???