phỏng vấn thành viên tuần 4 - Smod Hoang_b7

Thảo luận trong 'Phỏng vấn - Tán gẫu' bắt đầu bởi chickenkon, 6 Tháng mười một 2010.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Offline

i_love_vh2009

• Windows NT

Số bài viết:
    221
    hoang_b7 tiếp tục lên thớt

Nhìn gió bảo thế này chú với lại thân thể chú H thế kia không biết qua nổi mùa đông năm nay không mấy anh em chém zữ quá kaka:no:
    mà thôi làm trai cho đáng nên trai để anh em chém tý có thương tích gì thì có phòng y tế rôi đừng lo:012:
  2. Offline

hoang_b7

• Windows Vista

Số bài viết:
    910
    Xin chào toàn thể bà con cô bác, láng giềng gần xa, thần dân 2mit !
    Mấy bồ định đánh úp em đấy à. đợi lúc em hư máy thì tấn công dồn dập thế này thì sóng thần sao đỡ nổi. Thôi đành vác túp liều tranh ra hứng gió cuae mấy bác...

Trả lời bạn Moon: Hội độc thân iu dấu, toàn anh em tốt không nên không nỡ xách dép quay lưng ra đi, bỏ mình anh Thắng ở lại thì bùn lắm, 2 cây sậy đi chung cho nó xôm, gió thổi còn biết bấu víu vào nhau, đỡ ngã...
    Đâu có hay chém gió người khác đâu. Mới lên đỡ bão cho ông Integer, giờ bị giang hồ nổi dậy khởi nghĩa phản công rùi nè. :021:
  3. Offline

hoang_b7

• Windows Vista

Số bài viết:
    910
    :053: Cái biệt danh khỉ gà "Thiên Nga" là do bà chị mốc meo My teo đặt chứ tự dưng mình bon chen cái ẻo lả đó làm gì trời...Hic !
    Hồi tiếp sức mùa thi mình ở đội cổng trường với bà chị My teo. Đứng 2 bên bờ chiến tuyến, 2 chị em đốt nhau suốt ngày, nhưng khổ nỗi mình không chém gió nổi bão của bà này. Biết lượng sức mình, cắn răng chịu đựng, âm thầm lặng lẽ...Một ngày đẹp trời nóng nực, bà My teo đang nói câu gì đó, bị hớ, mình thấy cơ hội ngàn vàng xông zô đốt liền, chém gió tơi bời, cả đội cười nghiêng ngả. Pà My teo ấm ức, không nói được gì nên bắn lun cái biệt danh "Thiên Nga" cho mình. => cho tới giờ vẫn cón nhiều người kêu cái biệt danh đó. hic, hic...:022:

Còn lý do vì sao bà My teo đặt như zậy thì mình chịu, bó tay. he he !!! :005:
  4. Offline

hoang_b7

• Windows Vista

Số bài viết:
    910
    Ông Éc min này mà đỡ gió cái nỗi gì, góp gió thành bão thì có...
    Trả lời sếp nè:
    1. Xanh lá cây -> có đấy. nhiều lắm. Mình đang "truy nã" kẻ nào đã gửi thông điệp yêu thương lên chương trình 20/10.
    2. he he ! sau 20/10 có một đống tin nhắn gửi tới lúc 11h nhưng chả có tin nào gửi riêng hết. người ta gửi từ 8h, mạng bị nghẽn nên 11h mới tới. hic
    3. Bác làm gì tui làm đó :021:
  5. Offline

Seshoumaru

• Friends

Số bài viết:
    379
    Chắc đơn giản vì My nó thấy em như con thiên nga thì nó gọi thế thôi, còn em gọi nó mốc meo My teo, ko sợ nó dần em ra à. Con mún biết vì sao nó gọi thế thì alo nó hỏi trực tiếp luôn. he he
  6. Offline

meo_ú

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    90
    tuy là cùng hội cùng thuyền trong hội độc thân nhưng tui bị ấm ức vì pị ku hoàng này chém miết. Giở rảnh rổi hỏi em nhỏ mấy câu đơn giản thui:
  7. Offline

meo_ú

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    90
    1. suy nghĩ của em khi be mya post tấm ảnh xấu xí thế. Có sợ mất hình tượng ko( mặc dù ko có hình tượng)
    2. thấy đi dạo thường xuyên vói kon bé nào ấy. Khi nào ra hội đó
    3. Dạo này giũ khá nhiều chức vụ cảm thấy thế nào? dù sao thì vẩn rủ anh em đi nhậu chứ...

chừng đó đã! bữa sau tiếp...ke ke
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.