gửi BQT trong diễn đàn

Thảo luận trong 'Hỏi đáp chung' bắt đầu bởi caolanhvananh, 20 Tháng mười một 2010.

1. Offline

caolanhvananh

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    5
    mình muốn được là 1 trong những thành viên của BQT thì phải đáp ứng những yêu cầu nào?
    pedautayinteger thích bài này.
  2. Offline

hoang_b7

• Windows Vista

Số bài viết:
    910
    Vậy thì phải xem thử mục đích bạn muốn vào BQT để làm gì ?

BQT là những người được lựa chọn kỹ càng, có năng lực và phẩm chất đạo đức tốt, được mọi người tin tưởng, ủy thác trách nhiệm quản lý diễn đàn.

Nếu bạn thật sự muốn là thành viên của BQT diễn đàn 2mit.org thì ngay từ bây giờ bạn phải nhiệt tình tham gia vào các hoạt động của diễn đàn, khẳng định chính mình. Chẳng hạn như diễn đàn sẽ tham gia Hội thảo SamSung hay cuộc thi Rung chuông vàng - HIV/AIDS vào ngày chủ nhật 21/11 sắp tới.
    Trong thời gian thử thách, BQT sẽ ghi nhận đóng góp cũng như tinh thần của bạn. Lúc đó sẽ cân nhắc cho bạn.

:ghost: Nhưng không hề dễ dàng đâu nhé !!!
  3. Offline

caolanhvananh

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    5
    vậy là mình đang đứng trc 1 thử thách gớm quá ha
    hix
    pedautay thích bài này.
  4. Offline

boynghichnet

• Ẩn dật

Số bài viết:
    552
    GỬi bạn!

Thật ra thì cũng không có thử thách gì lớn lắm đâu bạn. Chỉ cần bạn thể hiện cho mọi người thấy nhiệt huyết và khả năng của bản thân về công việc mà bạn muốn tham gia vào BQT mà thôi. Tất cả mọi người đều có thể là một thành viên BQT nếu các bạn đáp ứng những yêu cầu sau:
    -- Tâm huyết với diễn đàn.
    -- Thật sự có khả năng khi nằm trong cương vị là một thành viên BQT.
    -- Năng động, nhiệt tình lúc nào cũng trong tư thế " đâu cần thanh niên có, đâu khó có thành niên"
    -- Vượt qua được những bài test kỹ năng ban đầu của BQT đương nhiệm.
    Thân ái!
    kimtanpedautay thích bài này.
  5. Offline

caolanhvananh

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    5
    ngày trước mình làm SUPER MODERATER cho ThoiTrangDep nhưng bi giờ diễn đàn đó close rùi
    làm ở bên đó dễ ợt à
    chỉ sướng mỗi cái là MEMBER nào spam là mình bannick luôn

6. Offline

IME

• Quy ẩn giang hồ

Số bài viết:
    219
    Trong những yếu tố đó thì tâm huyết với diễn đàn là cái mà bạn cần nhất. Những yếu tố sau có thể tích lũy dần trong thời gian hoạt động.
  7. Offline

integer

• Tiếu Ngạo Giang Hồ

• :-?
    Số bài viết:
    1.695
    đi từ thành viên lên bạn ah, mình từng là thành viên tích cực --> mod -->admin. thử thách duy nhất là bạn sẽ tích cực trong bao lâu thôi :D
    :eek:k:
  8. Offline

pedautay

• Friends

Số bài viết:
    612
    Ở đâu thì không biết nhưng với diễn đàn 2mit.org, bạn hãy nhớ không phải tất cả các bạn trong BQT đều có quyền ban nick thành viên. Cần phải xét đúng góc độ nữa bạn ạ. Đừng có suy nghĩ là BQT thì sướng, có quyền ban nick những thành viên khác, BQT là những người có cần có trách nhiệm lớn, cần có tâm huyết và làm việc đúng nội quy. Để là một thành viên của BQT ngay từ bậy giờ bạn hãy tạo cho mình những thói quen trên, thể hiện trách nhiệm và tâm huyết của mình để được mọi người ghi nhận. Bác Hồ của chúng ta thường nói "không có việc gì khó, chỉ sợ lòng không bền", vì bạn là thành viên của 2mit, bạn là sv Việt Hàn, là Thanh Niên Việt Nam bạn có thể làm tất cả. Chúc bạn thành cống
    kimtan thích bài này.
  9. Offline

kimtan

• Core I7

• Em là Sup :D
    Số bài viết:
    479
    cái chi cũng cần có thời gian để khằng định và thử thách chính mình bạn à. những điều mình nói thì ai cũng có thể nói, nhưng những điều bạn làm thì chưa hãng người khác có thể làm. vì thế bạn nên khẳng định mình là người có đủ năng lực trước đã. hãy chứng tỏ bằng hành động chứ đừng nói xuông.
    minh tin niếu bạn có đủ nhiệt huyết thi bạn sẽ sớm trở thanh BQT của 2mit mà thôi. mà bạn hãy vì diễn đàn chứ hok nên vì mình quá. BQT mà chẳng có đóng góp gì thì lam thành viên như thế vui hơn đó bạn. hãy là một thành viên ai cũng biết còn hơn là một BQT hok ai đẻ ý nhé.
    nhưng dù sao mình vẫn chúc bạn sớm đạt được những gì bạn mong muốn.
    thân
  10. Offline

kutataxoa

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    31

Có thể nào bạn bandnick lung tung nên thoitrangdep close lun ko ? :snicker::snicker::snicker::snicker::017::017::017::017::017::017:
  11. Offline

FanKaKa

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    187
    :haha:
    Pé Đau Tay chúc ác quá ....:034:
    lebinhvhit03a thích bài này.