Mất cắp USB wifi !!!!!!!!!!!!!

Thảo luận trong 'Hỏi đáp chung' bắt đầu bởi ChIpKut3, 26 Tháng mười một 2010.

1. Offline

ChIpKut3

• Super Moderator

• ٩(•̮̮̃•̃)۶̶ K̶̶u̶̶C̶̶h̶̶I̶̶p̶ ٩(•̮̮̃•̃)۶
    Số bài viết:
    851
    Tối hôm 25/11 phong 117-b1 có bị mất 1 USB thu Wifi...
    Vậy kính mong các bạn SV sau này hãy cẩn thận giữ gìn của cải Riêng của mình

Thân!
    chickenkon, Mr.Hieu, killyou1171 người khác thích bài này.
  2. Offline

dinhngocbao

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    282
    sao thấy mất hoài zậy ta:expect:
  3. Offline

kulinhnt

• Windows 95

Số bài viết:
    234
    Vì Lý Do BẤt Cẩn Để Cho MÁy Thèn Tham Tặc Lấy Chú Sao Trời !!!!!!!! :ThumbsUp::ThumbsUp:
    killyou117ChIpKut3 thích bài này.
  4. Offline

killyou117

• Lão Tạ

• Kẻ cô đơn vẫn ngắm tường vi
    Số bài viết:
    1.270
    chỉ có những người không có óc mới làm chuyện đó thôi.ai cũng là sinh viên mà sao lại lấy cắp của nhau,thật là không còn tính người!!!!!!!!!!!!.không có liêm sỉ.hãy cút ra khỏi trường khi hành động mất văn hóa như thế :033::033::fierce::fierce:
    trungqn1ChIpKut3 thích bài này.
  5. Offline

congthangitvn

• Thành viên sáng lập

• Liên thông đại học 2012...!
    Số bài viết:
    2.232
    Các bạn. trước khi nói ra những điều như vậy thì các bạn hãy xem lại cách bảo quản của mình trước cái đã. đồng ý là chúng ta mất đồ thì sẽ rất bức xúc nhưng nói thật. đồ công nghệ đắt tiền mà các bạn cứ phơi ra trước mắt người khác thì mất là phải rồi. bản thân mình trước đây đã bị mất 1 USB wifi + cái Chảo Parabol và bây giờ đây là laptop. nhưng thiết nghĩ tại sao mình lại mất. chúng ta đang sống trong 1 tập thể cả ngàn người thì cũng có kẻ này người nọ. và tốt nhất là mình phải biết giữ cho mình. giữ cho bạn mình làm sao cho chúng ta có 1 môi trường thật văn minh.
    Thân!
    chickenkon, Gynny, hoang_b72 người khác thích bài này.
  6. Offline

burnstop

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    52
    Thắng mất cũng... chí lý,:017::017:, ai biểu cứ giương ra ngoài cửa sổ chi cho nó lấy, để 24/24 mới đau chứ. Đùa thôi:eek:k:
    bạn tìm thử xem ai ko có óc nào. đến con muỗi còn có óc nữa. Chỉ có điều cái óc đấy nó có trong sạch hay đen tối thôi, với lại tớ cho 1 ví dụ thế này, bạn ko có tính cắp vặt, nhưng thấy 1 cọc tiền trước mặt, mà ko có ai thấy, bạn lấy ko, nếu bạn ko lấy, thì mình chắc chắn với bạn...đầu bạn bị thần kinh:eek:k:
  7. Offline

hoekaka

• Windows 95

Số bài viết:
    359
    không biết giữ thì mất thôi ... đến đôi dép lào mình để ngoài cửa mà cũng bị tráo nữa huống hồ ...
  8. Offline

=DarkHorse=

• Cố vấn 2mit

Số bài viết:
    759
    Her nói đôi dép mới tức...em để ngoài cửa chứ anh để trong phòng mà nó còn vào đổi nữa là...đôi dép trên 100k mà nó nỡ để lại cái dép lào xanh lét...mỗi lần nhìn thấy mà tức oái máu...huuuu