Mẫu đồng phục của khoa khmt

Thảo luận trong 'Thông báo từ Đoàn trường' bắt đầu bởi minhtam, 10 Tháng mười hai 2010.

1. Offline

Gynny

• Windows NT

Số bài viết:
    149
    Mẫu đồng phục và tiền nong hình như đã được thông báo và đưa cho các Bí thư các lớp xem rồi thì pải mà..Lớp nào chưa thấy có lẽ do bí thư lớp đó qên chưa phổ biến thôi.:simper:
    minhtam thích bài này.
  2. Offline

kulinhnt

• Windows 95

Số bài viết:
    234
    Đồng Phuc Khoa lại tốn Tiền Nửa Rui :fierce:
  3. Offline

Mr.H

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    191
    năm 2 gần ra trường chắc được miễn phí 1,2 bộ nhỉ __ __!
  4. Offline

nhoc.IT

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    74
    không biết viễn thông lúc nào mới đc nhỉ :012:
  5. Offline

ngoctri

• Windows 98

Số bài viết:
    274
    Quan trong là màu đồng phục là của khoa mà biểu tưởng là của lớp
    Như vậy các bạn có thể tiết kiệm được khoản nhỏ về đồng phục lớp rồi còn gì nữa
    Các bạn vừa mang trên mình màu sắc đặc trưng của khoa vừa mang biểu tượng của lớp
    Hợp Lý quá đi chứ
    Nhưng chắc chắn con gái mạc quần ko mặc váy đâu bạn ơi!
  6. Offline

clandn.angel

• friend

Số bài viết:
    655
    èo...đồng phục lớp sướng hơn, mỗi màu cờ sắc áo riêng, khoa chỉ bày vẽ, chả hợp lí tí nào khi mà làm đồng phục khoa vì mỗi người mỗi vẻ, mỗi ý.
    Nói chung chả tán thành việc này tí nào cả. Bên TMDT và THUD làm gì có việc này, tính làm nổi chăng :|
    ý kiến của mình vẫn chưa ai trả lời. Oáp.
  7. Offline

minhtam

• Windows 98

Số bài viết:
    460
    uhm, tất nhiên là phải chơi trội hơn người ta chứ, bạn Đức ko đồng ý j cứ góp ý vào minhtam.vhit@gmail.com, mình sẽ trả lời cụ thể hơn nha:005:
  8. Offline

minhtam

• Windows 98

Số bài viết:
    460
    thứ nhất : chúng ta đã lấy ý chung của tất cả các bí thư or người đại diện cho lớp sau khi kết thúc buổi ĐH LCĐ,nếu lớp nào chưa biết thì lớp đó ko đi dự ĐH , mất quyền lợi .
    thứ hai: theo hầu hết ý kiến nhận được thì giá cả vậy cho cả bộ đồng phục là phù hợp vs sinh viên rồi, vì mình đặt may tại công ty và số lượng nhiều chứ ko phải ở những nhà may nhỏ( các bạn yên tâm về chất lượng vải). Và tất nhiên: phát động từ cuối tháng 11 , thì yêu cầu thông báo và thu tiền ở nửa đầu tháng 12 nhưng do sinh viên mình kéo dài thời gian.

Khoa muốn các bạn sẽ có đồng phục trước khi về Tết âm lịch vậy nên cố gắng nhanh chóng, nếu như ai còn phân vân hay chưa yên tâm có thể chờ đợt 2 đăng kí , đợt 2 sẽ thực hiện vào đầu học kì 2.
    THÂN
  9. Offline

minhtam

• Windows 98

Số bài viết:
    460
    mấy bạn đăng kí nhanh nha:kiss:
  10. Offline

burnstop

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    52
    Hết đồng phục lớp rồi đến đồng phục khoa, liệu có khi nào đến đồng phục của trường ko bạn, việc này thiết nghĩ nên lấy ý kiến từ chính các bạn SV, chứ ko hẳn là những ng Bí thư, Lớp trưởng, đối với các bạn khá giả, số tiền đó thì ko nhiều, nhưng đối với các bạn vừa đi học vừa đi làm, thì đó lại là số tiền lớn, nào là chi phí ăn uống, thuê phòng, nước, ngày một đắt đỏ, rồi sinh nhật bạn này bạn kia, tiền từ quê gửi lên đâu có đủ chi tiêu trong 1 tháng đâu, nên ng ta mới đi làm thêm chứ. Hy vọng các bạn có thể xem xét kỹ lưỡng, nên dứng về SV mà nhìn nhận,
  11. Offline

thienminh_xanha_12

• Windows 1.0

Số bài viết:
    70
    ssoong phục của khoa xâu quá đi được!!!:040::040::040::040::040:
  12. Offline

jedi-Master

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    21
    sax, đồng phục thế đẹp quá rồi còn gì, bên mấy bác không cóa nên gen hã, thèm muống chết được chứ giả bộ
  13. Offline

jedi-Master

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    21
    sv bay giờ ra ngồi net, uống cà phê, đi chơi đêm, đừng noi không có $$ =.=
    rồi khoa # cung cóa thôi, Khoa KHMT đi tiên phong vậy.
    Tùy ai noi gì, tớ đòng ý 2 tay:010:
  14. Offline

jedi-Master

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    21
    đồng phục cung nên đơn giản, không quá cầu kỳ, đep. hơn quần tây xanh-áo trắng + áo dài là được rồi, đòi sao nữa huh ???
  15. Offline

hienlv

• V.I.P

Số bài viết:
    127
    Thầy thấy mẫu cuối cùng được nhất nhưng cần lưu ý một số điểm sau:
    1. Về nam:
    - Nên làm áo dài tay, trong lịch lãm hơn.
    - Nên may thêm một phần vải dọc theo hàng nút áo để khi gài nút vào nó trông giống như một chiếc cavat.
    2. Về nữ:
    - Chú ý quy định của Bộ Giáo dục & Đào tạo là váy của nữ phải dài quá gối.

Còn phần chung là chú ý máu sắc của đồng phục.
    socnau, tangvanbinhcongthangitvn thích bài này.
  16. Offline

takechij

• Windows 98

• Try so hard
    Số bài viết:
    386
    thích mẫu số 1 hơn :ThumbsUp:
  17. Offline

sting_dau

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    15
    mẫu rất đẹp!mình thích mẫu thauws 3 nhất,nhưng nếu có thêm cái caravat thì sẽ bắt mắt hơn. còn về vấn đề mặc quần hay mặc váy thì mình nghĩ học 1 gtuaanf thì mặc đồng phục cũng khoản 1,2 ngày,mà bình thường chúng ta đã mặc quần thì nếu có đồng phục thì nên đặc biệt một tí, mà mình thấy girl mặc váy trông nữ tính và xinh hơn mà. mình hi vọng đồng phục nữ khoa của mình sẽ là váy.hj.khi có đồng phục đẹp thì người ta sẽ có cái nhìn thiện cảm với mình hơn.hjhj. mong rằng ý kiến của mình sẽ được xem xét.......

nhưng váy vừa chấm gối cũng đâu có vấn đề gì đâu, như đồng phục nữ sinh Hàn Quốc ak, đẹp tuyệt vời,hihi. trường mình cũng mang 1 nét đặc sắc của Hàn Quốc mak!hehe

như vậy còn gì là phong trào của khoa nữa bạn,zậy thì lớp bạn thành lập khoa riêng chơi một mình đi...............:ThumbsUp:
  18. Offline

tuyenhoang

• Windows 3.0

Số bài viết:
    97
    Chẳng có mẫu nào đẹp cả, nhìn bình thường quá...Mấy mẫu đầu nhìn còn dc dc.2Mẫu cuối nhìn xấu...Nhất là đp của bạn nữ có mấy cái hoa hoa cong cong kéo dài trên viền áo nhìn quê quá.....hicccc..sorry.mà kệ đồng phục của khoa KHMT..mình đâu ở khoa đó đâu nhỉ ...Té nhanh thôi...
  19. Offline

winwinnnnn

• Windows 95

Số bài viết:
    424
    theo mình áo sơ mi trắng là ổn rồi còn quần thì màu đen có lẽ sẽ đc hơn chứ màu nâu thì thấy không đc đẹp cho lắm
  20. Offline

BigZero

• Friends

• ôi diễn đàn, ngày càng thấy buồn ra...
    Số bài viết:
    703
    eo ơi..đừng nói là may lại mấy cái áo với cái quần như hồi kì 1 nhey?cái áo còn tạm đc chứ cái quàn i hệt quần đàn bà..ớm chết đc..chả thây ma nào mặc hết:033: