googletinhyeu tuyển người yêu

Thảo luận trong 'Sinh viên cùng chia sẽ' bắt đầu bởi googletinhyeu, 11 Tháng một 2011.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Offline

googletinhyeu

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    76
    mình đang cần tuyển một nam giới có ngoại hình như sau
    dáng vóc: người cao khoảng từ 1,65m- 1,70m ,dáng vẻ hơi gầy tốt nhất là không có ngực
    độ tuổi: vì mình là sinh viên khoá::4 nên mình thích những anh có độ tuổi lớn hơn mình tốt nhất là khoá 2
    đặc điểm đặc biệt: phải đeo kính có viền đen vì mình thích những anh cháng học giốt nhưng mê truyện
    tính tình: phải khó chịu cứng đầu
    vai vế trong xã hội : tốt nhất là phải giỏi web làm admin càng tốt ,và có những hành động đặc biệt như siêng bắn nick người khác mà chả cần lí do ,
    quê quán: mình thích những anh chàng nghệ an vì dân nghệ an hay ăn chơi vì em ít ăn chơi nên cần một người như vậy,với lại dân nghệ an luôn kiếm tiền bằng cái miệng dẻo nên mình học quảng cáo rất cần cái miệng như vậy để luồn lách trốn tránh trách nhiệm....
    các bạn có thể hình dung người yêu lí tưởng của mình rồi đó bạn thấy trường mình ai là người thích hợp nhất?????i
  2. Offline

withyou

• Windows 3.0

Số bài viết:
    99
    kẻ nông cạn. phí lời.
  3. Offline

hongoctrien

• Friends

Số bài viết:
    2.449
    Bạn nè, giải trí thì cũng có mức độ thôi. Tuyển người yêu thì đi chổ khác, 2mit toàn là những người có học, không rảnh đâu mà đi đọc và làm theo những lời mà bạn nói. Bạn có tôn trọng người ta thì họ mới tôn trọng bạn, trong chủ đề này, bạn nên tôn trọng chính mình hơn.

PS: Bài viết không mang tính tích cực, khiêu khích. Đề nghị mod xử lý sớm!
    withyou thích bài này.
  4. Offline

tangvanbinh

• Đội cứu hộ máy tính

Số bài viết:
    449
    Còn bạn tuyển ngươi yêu theo yêu cầu như vậy thì trong Forum này không có đâu.Bạn đi nơi khác mà tìm nha.bạn củng nên có những lời lẽ tôn trọng người khác nữa.
    withyou thích bài này.
  5. Offline

Sory_i've_hurt_u

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    49
    Bọn Lê Chánh Thi này bệnh thật, hết trinh tiết rồi tuyển người yêu nam. Mấy thằng này là giống gì vậy ta?:033:
  6. Offline

IME

• Quy ẩn giang hồ

Số bài viết:
    219
    Close topic, cảnh cáo thái độ của cậu googletinhyeu. Nếu các cậu còn tiếp tục thì mời các cậu ra đối chấp.
    withyou, peutshftangvanbinh thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.