có phải kí túc xá sẽ bị đập đi

Thảo luận trong 'Hỏi đáp chung' bắt đầu bởi googletinhyeu, 11 Tháng một 2011.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Offline

bum_ngo

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    11
    Cái thằng này bị quăng gạch vậy mà cũng chưa chừa cái tật:savage:, thích làm anh hùng rơm hả cu em, muốn làm người nổi tiếng lắm sao? :010: cách xưng hô là cái người khác thể hiện sự tôn trọng với người mình nói chuyện, thử xem lại mình xem mình bị làm sao mà người ta không ton trọng mình lại xưng hô như vậy đi.:savage:
  2. Offline

hongoctrien

• Friends

Số bài viết:
    2.449
    Chốt lại, đưa ra thảo luận như thế này cũng chỉ là trên lý thuyết, thực tế chúng ta không làm cho vấn để khả quan hơn được, mọi việc đã có những người trong ngành tính hết, mất cái này thì được cái khác, không nên nhìn nhận vấn đề một cách phiến diện như thế này, hãy nghĩ tới tương lai của trường mình. Thực ra thì nhà trường đã tạo 1 cơ hội cho các bạn rồi, mình nhớ không nhầm thì đầu năm phòng CTSV có mở cuộc trưng cầu ý kĩến SV vv xây dựng lại khu KTX, đó là lúc các bạn nói chứ không phải là bây giờ, giờ thì dự án đã bắt đầu triển khai rồi, tiền tỷ chứ có phải tiền triệu đâu mà nói ngừng là ngừng được.

Theo mình thì ý kiến cũng googletinhyeu cũng đúng, nhưng ngoài khả năng của SV mình thôi hihi

Nhắc nhở bum_ngo, shine về lỗi dùng lời lẽ không tốt trong quá trinh tham gia hoạt động tại chủ đề này. Có thể nội quy không nêu rõ nhưng các bạn phải hiểu những quy tắc này, đây vốn là những quy tắc xử xự hằng ngày nên không được đưa vào luật mà các bạn phải tự hiểu.

Close giùm!
    congthangitvn thích bài này.
  3. Offline

chickenkon

• Siêu Gà

• >>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>
    Số bài viết:
    810
    các bạn đã đi quá nội dung thảo luận của chủ đề mình xin close topic này tại đây
    thân!
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.